ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Feb 2009
ตอบ: 1634
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 12:37
[RE: มือใหม่บุหรี่ไฟฟ้า]

ผมเพิ่งลองของเพื่อนในออฟฟิตเมื้อกี้ กดสั่งเลย รู้สึกโอเคมากๆเลย ดูเหมือนบุหรี่ปกติเลย แล้วซื้อน้ำมาเพิ่มมา 3 ตัว ราคา 1450 พอขำๆได้อยู่นะ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งเจลีก
Status: John Terry
เข้าร่วม: 24 Jul 2007
ตอบ: 5087
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 12:55
NOTMELODIC' พิมพ์ว่า:
Spoil

ผมเพิ่งลองของเพื่อนในออฟฟิตเมื้อกี้ กดสั่งเลย รู้สึกโอเคมากๆเลย ดูเหมือนบุหรี่ปกติเลย แล้วซื้อน้ำมาเพิ่มมา 3 ตัว ราคา 1450 พอขำๆได้อยู่นะ  

รบกวนขอวาร์ปได้ไหมครับ
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 16 Feb 2009
ตอบ: 1634
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 13:04
-Terry- พิมพ์ว่า:
NOTMELODIC' พิมพ์ว่า:
Spoil

รบกวนขอวาร์ปได้ไหมครับ  

Spoil
https://relxthailand.com/shop/  

ผมไม่ได้รู้ว่าร้านนี้ไหมนะ ให้พี่ที่ออฟฟิต จัดการให้เลย แต่คาดว่าร้านนี้ ราคาเดียวกัน
แก้ไขล่าสุดโดย NOTMELODIC' เมื่อ Tue Aug 20, 2019 13:05, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1242
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 13:33
Spoil
คือผมสนใจจะเริ่มต้นใช้บุหรี่ไฟฟ้า

ผมอยากรู้ว่า ต้องเริ่มต้นยังไง ศึกษาด้านไหนบ้าง

เห็นคนบอกต้องมีพันลวด กับเปลี่ยนสำลี

คือผมไม่รู้ข้อมูลอะไรเลย ท่านใดพอจะมีความรู้

หรือลิงค์ข้อมูล หาซื้อขายได้ที่ไหน

รบกวนแนะนำทีครับ

ขอบคุณมากครับ

แนะนำ Pod Caliburn ครับ 1000 เดียว Pod อีก 150 ใช้ได้ประมาณ 3 อาทิตย์
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: 10 °C
เข้าร่วม: 22 Jun 2015
ตอบ: 11563
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 14:15
ส่วนตัวเคยลอง pod ของเพื่อนเต็มอยู่เหมือนกันครับ

ก่อนเลิก ใช้ broadside ควันท่วมจริง แต่หาที่ดูดยากอะ ผมว่าช่วงนี pod ตอบโจทย์สุด ไม่ค่อยรบกวนคนอื่นด้วย
1
0
"ปริศนาเอย...จงซับซ้อนยิ่งขึ้น"
Status:
เข้าร่วม: 30 Dec 2013
ตอบ: 3409
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 14:25
เด็กเทพ พิมพ์ว่า:
ผมก็ใช้pod ครับถูกกว่าด้วย แต่น้ำยาจะแพงกว่าน้ำยาบุหรีไฟฟ้า และแรงกว่าด้วย ผมรอหมดขวดนี้จะย้ายไปใช้น้ำยาบุหรี่ไฟฟ้าละ แบบpodมันเน้นนานๆดูดทีปื๊ด2ปื๊ดแล้วพักยาวๆ ถ้าไปเน้นถี่โคตรแย่+จะอ้วก นิิโคตินมันเยอะกว่าน้ำยาบุหรี่ไฟฟ้ามากครับ  

อย่างงี้ใช้แบบไหนดีกว่าครับ เราสามารถใช้เครื่องเดียวกัน แต่คนละน้ำยางี้เหรอครับ

เท่าที่ผมทราบเครื่องบุหรี่ไฟฟ้าใช้ได้แค่กับน้ำยาตัวมันเองเท่านั้น แต่pod ใช้ได้ทั้งน้ำยาตัวมันเองและน้ำยาบุหรี่ไฟฟ้าครับ อยู๋ที่ใครอยากได้ปริมาณนิโคตินมากกว่า
1
0

Status:
เข้าร่วม: 30 Dec 2013
ตอบ: 3409
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 14:27
AGoodFella พิมพ์ว่า:
ผมก็ใช้pod ครับถูกกว่าด้วย แต่น้ำยาจะแพงกว่าน้ำยาบุหรีไฟฟ้า และแรงกว่าด้วย ผมรอหมดขวดนี้จะย้ายไปใช้น้ำยาบุหรี่ไฟฟ้าละ แบบpodมันเน้นนานๆดูดทีปื๊ด2ปื๊ดแล้วพักยาวๆ ถ้าไปเน้นถี่โคตรแย่+จะอ้วก นิิโคตินมันเยอะกว่าน้ำยาบุหรี่ไฟฟ้ามากครับ  

ผมสงสัยครับ คือไม่แน่ใจน้ำยาผมไม่ได้หรือป่าวแบบ ยิ่งสูบมันยิ่งอยากสูบเข้าไปอีก มันไม่มีจุดอิ่มสักที
อย่างแบบบุหรี่จริงหมดมวนคืออิ่ม อันนี้แบบนั่งหน้าคอมก้ดูดมันอยู่อย่างนั้น  

อันนี้ไม่แน่ใจใช้น้ำยาบุหรีไ่ฟฟ้ารึป่าวนะครับ เพราะน้ำยาpod มันแรงมากจริงๆ ยิ่งผมไปลองของเพื่อนมา พวกที่สูบบุหรี่ตัวแดงๆ ผมแนะนำน้ำยำpodกลิ่นมาโบโร่แดงเลยครับ เพื่อนผมที่ว่าดูดบุหรี่จัดๆ โดนไป2ปื๊ดเต็มเลย สำหรับผมที่ดูดบุหรี่เย็น โดนไป2ปื๊ดมึนตึ้บเลยครับ
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 2261
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 14:38
AGoodFella พิมพ์ว่า:

ผมสงสัยครับ คือไม่แน่ใจน้ำยาผมไม่ได้หรือป่าวแบบ ยิ่งสูบมันยิ่งอยากสูบเข้าไปอีก มันไม่มีจุดอิ่มสักที
อย่างแบบบุหรี่จริงหมดมวนคืออิ่ม อันนี้แบบนั่งหน้าคอมก้ดูดมันอยู่อย่างนั้น  

อันนี้ไม่แน่ใจใช้น้ำยาบุหรีไ่ฟฟ้ารึป่าวนะครับ เพราะน้ำยาpod มันแรงมากจริงๆ ยิ่งผมไปลองของเพื่อนมา พวกที่สูบบุหรี่ตัวแดงๆ ผมแนะนำน้ำยำpodกลิ่นมาโบโร่แดงเลยครับ เพื่อนผมที่ว่าดูดบุหรี่จัดๆ โดนไป2ปื๊ดเต็มเลย สำหรับผมที่ดูดบุหรี่เย็น โดนไป2ปื๊ดมึนตึ้บเลยครับ  

ของผมmarboro ตัว ice blast อะครับ ยิ่งดูดยิ่งเพลิน แบบมันไม่สิ้นสุดสักที ตอนนี้เลยกลับมาดูดบุหรี่จริงเหมือนเดิม
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel