ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
โซลชา จะอยู่จนจบฤดูกาลมั้ย
อยู่ถึง
???
ไม่ถึง
???
คะแนนทั้งหมด: 242
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 3885
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 06:02
[RE: โซลชา จะอยู่จนจบฤดูกาลมั้ย]
toetae_7710 พิมพ์ว่า:
ผมแม่งโคตรขัดใจ คือจะบอกว่าเราอยู่ระดับเดียวกับวูฟล์ ก็ได้นะผมไม่เถียง

แต่เมื่อก่อนตอนเราระดับเดียวกับลิ้วพูล อาร์เซน่อล เราก็ไม่เคยเล่นหวังเสมอนะ

ไอ้คำที่ว่า "ถ้าไม่ทีเสียงนกหวีดหมดเวลา ไม่มียอมแพ้" นั่นคือไม่มีอีกแล้วใช่มั้ย??

หวังจะเกาะกลุ่มกับทีมหัวตาราง แต่ดันคุมแบบทีมกลางตาราง

ถ้าจะบอกว่าตัวเปลี่ยนมันไม่ดีกว่าที่ลงอยู่ในสนาม คือมันต้องมีจุดเปลี่ยนของเกมส์แล้ว

ถ้าจะเป็นทีมที่ดีกว่า ในเมื่อที่อยู่ในสนามมันทำอะไรไม่ได้ ต้องหาจุดเปลี่ยนให้ลูกทีมแล้ว

เห็นๆอยู่ว่าในสนามเริ่มใจเสียกันแล้วเพราะพลาดจุดโทษและใกล้หมดเวลา

ผมโทษโอเล่คนเดียวเลยในสถานการณ์แบบนี้

เห็นด้วยครับ เป็นผมเป็นผู้เล่นคงคิด โค้ชไม่คิดทำไรบ้างเลยหราถ้าอยากชนะ สมัยป๋าการเปลี่ยนตัวนี่เป็นตัวบอกเลยอยากชนะ ต้องกล้าตัดสินใจ นี่บางคนที่อยู่ในสนามถ้ามันเล่นดีจะไม่ได้บอกใหเปลี่ยนหรอก
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 20164
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 06:12
[RE: โซลชา จะอยู่จนจบฤดูกาลมั้ย]
สภาพนี้ไม่ถึงหรอก
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 54123
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 06:58
ไม่รอดเพราะระบบลูกรักนี่แหละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 1486
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 07:19
เหลืออีก 8 นัดครับ
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: GO HOME U DRUNK.
เข้าร่วม: 28 Oct 2010
ตอบ: 5708
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 07:39
[RE]โซลชา จะอยู่จนจบฤดูกาลมั้ย
เบื่อ แฟนบอลแนวๆนี้จัง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7680
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 08:06
ถ้ารีบเปลี่ยนผจก.ทีม ต้องดูชื่อคนใหม่ด้วยว่าเน้นบุกไหม
ไม่งั้นแมนยูคงกลับไปเป็นบอลน่าเบื่ออีกครั้ง

ตลาดซื้อขายรอบหน้า ลิสต์รายชื่อที่โซลชาให้เอ็ด เน้นไปที่แผงกองกลางแน่นอน
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 05 Jan 2007
ตอบ: 5987
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 08:19
ผมว่าอาจได้อยู่ยาวนะ ลองมองโค้ชเก่งๆที่พอจะมีโอกาสมาคุมแมนยูได้ น่าจะมีแค่ทูเคิ่ลของ PSG นอกนั้นผมว่าเค้าไม่ยอมเสี่ยงมาคุมแมนยูกันแล้ว ยิ่งพอชเลิกฝันได้เลยแกคงไปสเปนอ่ะถ้าออกจากสเปอร์
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 03 May 2010
ตอบ: 1458
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 08:32
แถดๆ พิมพ์ว่า:
เดี๋ยววววว ไปเยือนบ้าน วูฟนะ ไม่ใช่ลีค สมัครเล่น สถิติเจอกันหลังๆ วูฟ สู้ได้นะ

ปีที่แล้ว ในบ้านวูฟก็ตบ ทีมใหญ่ดิ้นเกือบทุกราย นักบอลก็ตัวเดิมแทบไม่ได้เปลี่ยน

แล้วเพิ่งผ่านไป 2 นัดเอง ใจเย็นพวก ให้เวลาหน่อย  

หงส์ ชนะไปกลับ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 19 Oct 2009
ตอบ: 4728
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 08:39
เอ็ดไม่ให้ออก ทำทีม uk แถมยังขายนักเตะเก่าได้ตัง จะลดค่าเหนื่อยขายชายเล็ก ปีหน้าก็ขายป็อกซื้อมาแทนสักคน กำไรเหนาะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: เราต้องผ่านมันไปให้ได้
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5942
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 09:52
อยุ่ถึฝจบฤดูกาล และจะอยุ่ไปอีกหลายฤดูกาลครับ

in ole me trust
0
0

นักบอลถ้วย ข.
Status: บุรุษเพศ
เข้าร่วม: 10 Jun 2010
ตอบ: 7952
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 09:55
เอาใครไปคุมดี ถ้าเอาไปคุมนัดนึงแพ้ก็มานั่งไล่อีก แล้วจะมีใครมาตุม
0
0
จิตวิญญาณของการเป็นบุรุษเพศ
ดาวเตะกัลโช่
Status: เฮ้อ
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 15753
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 11:53
meenama พิมพ์ว่า:
แถดๆ พิมพ์ว่า:
เดี๋ยววววว ไปเยือนบ้าน วูฟนะ ไม่ใช่ลีค สมัครเล่น สถิติเจอกันหลังๆ วูฟ สู้ได้นะ

ปีที่แล้ว ในบ้านวูฟก็ตบ ทีมใหญ่ดิ้นเกือบทุกราย นักบอลก็ตัวเดิมแทบไม่ได้เปลี่ยน

แล้วเพิ่งผ่านไป 2 นัดเอง ใจเย็นพวก ให้เวลาหน่อย  

หงส์ ชนะไปกลับ  
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ไม่จำเป็นต้องตอบเอาหล่อเพื่อสร้างภาพไปวันๆ
เข้าร่วม: 21 May 2009
ตอบ: 33999
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 12:38
Sir Cantona พิมพ์ว่า:
toetae_7710 พิมพ์ว่า:
ผมแม่งโคตรขัดใจ คือจะบอกว่าเราอยู่ระดับเดียวกับวูฟล์ ก็ได้นะผมไม่เถียง

แต่เมื่อก่อนตอนเราระดับเดียวกับลิ้วพูล อาร์เซน่อล เราก็ไม่เคยเล่นหวังเสมอนะ

ไอ้คำที่ว่า "ถ้าไม่ทีเสียงนกหวีดหมดเวลา ไม่มียอมแพ้" นั่นคือไม่มีอีกแล้วใช่มั้ย??

หวังจะเกาะกลุ่มกับทีมหัวตาราง แต่ดันคุมแบบทีมกลางตาราง

ถ้าจะบอกว่าตัวเปลี่ยนมันไม่ดีกว่าที่ลงอยู่ในสนาม คือมันต้องมีจุดเปลี่ยนของเกมส์แล้ว

ถ้าจะเป็นทีมที่ดีกว่า ในเมื่อที่อยู่ในสนามมันทำอะไรไม่ได้ ต้องหาจุดเปลี่ยนให้ลูกทีมแล้ว

เห็นๆอยู่ว่าในสนามเริ่มใจเสียกันแล้วเพราะพลาดจุดโทษและใกล้หมดเวลา

ผมโทษโอเล่คนเดียวเลยในสถานการณ์แบบนี้

เห็นด้วยครับ เป็นผมเป็นผู้เล่นคงคิด โค้ชไม่คิดทำไรบ้างเลยหราถ้าอยากชนะ สมัยป๋าการเปลี่ยนตัวนี่เป็นตัวบอกเลยอยากชนะ ต้องกล้าตัดสินใจ นี่บางคนที่อยู่ในสนามถ้ามันเล่นดีจะไม่ได้บอกใหเปลี่ยนหรอก  

ไม่ให้น่าหมีั่นไส้พวกขาอวยได้ไงเกมส์ไม่ได้ดีขึ้น ไม่เปลี่ยนตัว ดันไปโทษว่าไม่มีตัวให้เปลี่ยน นักเตะตัวเองเลือกเข้ามา ทำทีมไม่มีการคิดแผนไว้ตั้งแต่แรกหรอว่าถ้าเกมส์ไม่ดีขึ้นจะต้องทำยังไงควรเปลี่ยนใครลงไป ดังนั้เราควรจะเลือกใครเจ้าทีม ถ้า นำ1-0เราจะเล่นยังไถ้า ถ้าเสมอเราควรเล่นยังไง ถ้าโดนนำควรทำยังไง บ้าบอมาโทษว่าโค้ชไม่มีนักเตะเลยหันไปไม่รุ้จะส่งใครลงมาก็เลยไม่เปลี่ยน น่าอนาถโคตรๆแฟนบอลแบบนี้
แล้วดูแนวโน้มทีม2นักนักเตะเริ่มเดินเล่นแล้วมันไม่มีความกระหาย โค้ชยังนิ่ง โคตรโชคดีที่จะมีเกมส์ทีมชาติมาเบรคให้ได้ทบทวน ไม่งั้นดูทรงแล้วเป๋ยาวๆ แฟนบอลพูดเหมือนโอเล่เพิ่มาคุม2นัดจะเอาอะไร จะบ้าหรอปีทีแล้วก็คุมมาแล้วป่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย pockyza เมื่อ Tue Aug 20, 2019 12:39, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel