ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
โค้ช T-License
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 25170
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 04:28
[RE: Jame นัก overlap]
อารมณ์ดี พิมพ์ว่า:
Beekeepers พิมพ์ว่า:
นอกจาก overlap แล้วทำไรไม่เป็นอีกเลย 555555 เซ้นท์บอลก็อ่อนมากๆ ถ้าไม่เอา greenwood ลงก็ขอเป็น pereira เถอะขอเลยโซลชา ผมสงสาร Awb ทำเองหมดเลย ปล maguire เอาไปโหม่งทำประตูบ้างก็ได้นะจะไห้พี่แกโหม่งตั้งอย่างเดียวเลย เสียของหมด / ลินกากผมเชื่อว่าดีกว่ามาต้า แต่กากมากบอกเลย 555555  

เปไรร่าหรอ เอาจริงดิ

ถ้าไม่กรีนวู้ดก็ซื้อใหม่เห้อะ

เปไรร่ามันไปเล่นตำแหน่งลินกากยังทำได้ดีกว่าตำแหน่งด้านขวา

แต่ตรงกลางก็ไม่ใช่ว่าดีนะ  

เครียดเลย แต่ละองค์ ไม่รู้จะเอาใครลงเลย 555
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
ตอบ: 294
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 04:29
pockyza พิมพ์ว่า:
ริค ไกรมส์ พิมพ์ว่า:
แมกไกวร์ ตอนเซ็ตพีชคงคิดถึงแมดดิสัน
มาอยู่ผีไม่มีคนเปิดบอลเลย  

เจอลินเดอเลิฟเปิดไปที ฮาเลย  
เแมนยูเปิดเตะมุมแต่ละลูกคือปวดหัวเลย 5555 ชอว์มาเปิดทีแรกว่าหนักละ มาต้ามาเตะต่อหนักกว่าเดิมอีก
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ไม่จำเป็นต้องตอบเอาหล่อเพื่อสร้างภาพไปวันๆ
เข้าร่วม: 21 May 2009
ตอบ: 33999
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 04:30
ริค ไกรมส์ พิมพ์ว่า:
แมกไกวร์ ตอนเซ็ตพีชคงคิดถึงแมดดิสัน
มาอยู่ผีไม่มีคนเปิดบอลเลย  

เจอลินเดอเลิฟเปิดไปที ฮาเลย  
เแมนยูเปิดเตะมุมแต่ละลูกคือปวดหัวเลย 5555 ชอว์มาเปิดทีแรกว่าหนักละ มาต้ามาเตะต่อหนักกว่าเดิมอีก  

ทั้งฟรีคิกทั้งเตะมุมเหมือนแบบใครอยากจะมาเปิดก็มา วนกันไปมั่วไปหมด
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ์Newbie2006-2016
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 29345
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 04:32
มาต้าได้เล่น 10 น. ตัดสินมาต้าละ มาต้า พลาดลูกเดียว ลินการ์ดพลาดตลอด 80 น. GGEZ
0
0

Fujiwara Takumi Trueno AE 86
Status:
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 04:33
นอกจาก overlap แล้วทำไรไม่เป็นอีกเลย 555555 เซ้นท์บอลก็อ่อนมากๆ ถ้าไม่เอา greenwood ลงก็ขอเป็น pereira เถอะขอเลยโซลชา ผมสงสาร Awb ทำเองหมดเลย ปล maguire เอาไปโหม่งทำประตูบ้างก็ได้นะจะไห้พี่แกโหม่งตั้งอย่างเดียวเลย เสียของหมด / ลินกากผมเชื่อว่าดีกว่ามาต้า แต่กากมากบอกเลย 555555  

เปไรร่ามันไปเล่นตำแหน่งลินกากยังทำได้ดีกว่าตำแหน่งด้านขวา

ใจผมอยากได้ greenwood ลงสักนาที 70 แหละครับ แต่ดูจากการเปลี่ยนตัวละเหมือนโซลชา จะไห้โอกาสเปเรร่า มากกว่า คือเปเรร่ามันออกบอลพื้นที่สุดท้ายได้ลุ้นกว่าเจมส์ครับ ที่ผมชอบ เจมส์นี่คือ จ่ายหมดเพลียมาก นัดที่แล้วที่ยิงได้เอาจริงๆควรยิงจังหวะแรกแล้วแต่ไป เบรค นัดนี้ก็มีรอบนึงเหมือนเดิมเป้ะ แต่ก็นะไม่มีตัวอื่นดีกว่านี้แล้วครับ
0
0
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: กก คือ การเดินทาง
เข้าร่วม: 13 Sep 2009
ตอบ: 39805
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 04:35
Wade Wilson พิมพ์ว่า:

เครียดเลย แต่ละองค์ ไม่รู้จะเอาใครลงเลย 555  

อย่าไปเครียดมากครับ ดูบอลให้สนุก ถ้าไม่แพ้แบบโดนยิงขี้แตกก็ไม่ต้องเครียด
0
0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด "รถไฟ สุนัข เครื่องบิน สกอตแลนด์ และชัยชนะ"

tenHag,Rashford,Mcto,Sancho,Martial => OUT... ค
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: กก คือ การเดินทาง
เข้าร่วม: 13 Sep 2009
ตอบ: 39805
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 04:36

ใจผมอยากได้ greenwood ลงสักนาที 70 แหละครับ แต่ดูจากการเปลี่ยนตัวละเหมือนโซลชา จะไห้โอกาสเปเรร่า มากกว่า คือเปเรร่ามันออกบอลพื้นที่สุดท้ายได้ลุ้นกว่าเจมส์ครับ ที่ผมชอบ เจมส์นี่คือ จ่ายหมดเพลียมาก นัดที่แล้วที่ยิงได้เอาจริงๆควรยิงจังหวะแรกแล้วแต่ไป เบรค นัดนี้ก็มีรอบนึงเหมือนเดิมเป้ะ แต่ก็นะไม่มีตัวอื่นดีกว่านี้แล้วครับ  

เราไม่ซื้อกลางรุกเอง

ยังไงผมยังคิดว่าเกมนี้ไม่แย่ขนาดนั้นอยู่ครับ ผมดูก็ลุ้น สนุกดี
1
0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด "รถไฟ สุนัข เครื่องบิน สกอตแลนด์ และชัยชนะ"

tenHag,Rashford,Mcto,Sancho,Martial => OUT... ค
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 11029
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 04:36
Wade Wilson พิมพ์ว่า:
ยังมีอีกคน ดานิโล่ ไม่รู้ดีกว่าไหม  

ดาโล่ท ผมว่ายังปะทะไม่ค่อยดี เสียบอลจากจังหวะปะทะบ่อย ตัวนั้นน่าจะปั้นเป็นปีกไปเลยน่าจะดีกว่า  

แต่ดาโล เปิดบอลดีสุดในกองหลัง แม่งเหมือนเฉลี่ยความสามารถกันอะ
0
0
Status:
pohihi188 พิมพ์ว่า:
มาต้าได้เล่น 10 น. ตัดสินมาต้าละ มาต้า พลาดลูกเดียว ลินการ์ดพลาดตลอด 80 น. GGEZ  
ก็รอดูตอนลงเต็มเกมส์นะครับ vision กับ วิ่งหาช่องดีจริง แต่แกวิ่งช้ามากๆๆๆๆๆ
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ์Newbie2006-2016
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 29345
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 05:00
pohihi188 พิมพ์ว่า:
ก็รอดูตอนลงเต็มเกมส์นะครับ vision กับ วิ่งหาช่องดีจริง แต่แกวิ่งช้ามากๆๆๆๆๆ  

ถ้าเรื่องนั้นเห็นด้วยครับ วิ่งช้าอะ แต่มาต้า อาวุธเยอะกว่าลินแน่ๆ

ต่างกันตรง พลังหนุ่ม ยังไงถ้าเป็นมาต้าคงมีเปิดบอล+ยิงไกลบ้างแหละ
0
0

Fujiwara Takumi Trueno AE 86
Engineer
Status: #ความรักก็เช่นกัน
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jan 2015
ตอบ: 34554
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 06:12
ก็อย่างที่บอกนัดที่แล้ว น้องมันกลัวอะไรนักหน้า ทัศนคติขี้เกรงใจ มันอยู่ทีมใหญ่ไม่ได้

เป็นตั้งแต่ปรีซีซั่น ยันนัดนี้ โคตรไม่กล้าเล่น เพื่อนชูมือกูจ่ายไว้ก่อน

ตัวเองเร็ว ทักษะเลี้ยงก็มี จังหวะโล่งๆไม่เลี้ยง มองหาป๊อกก่อนเลย

โอเล่ควรปรับทัศนคตินะ ก่อนนักเตะฝีเท้าดี จะกลายเป็นนักเตะดาดๆ
0
0
Manchester United Fan since 2002
Heat Fan sice 2006-2013 Wade win a Ring
Nuggets Fan Since draft Jamal Murray y2016

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel