ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ค.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 4898
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 21:36
[RE: ฟอร์มของ ปอล ปอกบา]
godevil พิมพ์ว่า:
ผมก็ไม่ชอบที่มันออกตัวว่าอยากย้ายทีม แต่พวกที่ยุให้ขายไปเลยลองดูกลางคนอื่นในทีมก่อน ขาดป็อกบานี่หายนะแน่ จะซื้อใครมาแทนผมก็ยังมองไม่ออก ชอบบอกว่าป็อกแบกไม่ได้ มันแบกไม่ได้จริงแหละ แต่กลางในโลกนี้จะมีใครมาเล่นแทนป็อกแล้วแบกทีมได้เหรอ นึกไม่ออกซักคน บอลเล่นกัน 11 คน จะมาหวังคนเดียวแบกนี่นะ ขนาดเมสซี่ยังแบกอาเจนไม่ไหวเลย

ผมเป็นมัน ผมก็อยากย้ายนะ เล่นดี แฟนบอลก็ยังหาเรื่องตินู่นตินี่ได้ 1 จะเอา 2 ไม่จบไม่สิ้น
เล่นตามมาตรฐาน ถ้าทีมแพ้ก็เป็นแพะตลอด เล่นพลาดทีนี่แทบจมกองตีน ไหนจะทิศทางสโมสร
ที่ดูไม่ได้สนใจจะหากองกลางมีระดับ มาช่วยมันเลย ไม่ซื้อเพิ่มไม่ว่า ตัวที่เล่นดีๆอย่างเอเรร่าก็ปล่อยออก
ตัวเล่นแย่อย่างลินการ์ด กลับต่อสัญญาการันตีตัวจริง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: อย่าถามหาสาระกับผม
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 900
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 21:58
เต๋าเองฮับ พิมพ์ว่า:
ฝีเท้าเก่งครับ แต่ไม่สม่ำเสมอ

ระดับซุปเปอร์สตาร์นี่ วันที่เล่นไม่ดีก็อาจจะแค่เล่นไม่ออก ไม่มีส่วนราวมกับเกมมาก

แต่วันที่เล่นไม่ดีของพ็อกบานี่คือ ออกทะเลทำจังหวะเกมเสีย

ปรับตรงนี้ได้พาทีมไปได้อีกไกล

อยู่กับแมนยูมาสามปี ไม่เคยได้ผู้เล่นยอดเยี่ยมพรีเมียร์ลีกประจำเดือนเลย นี่ผมว่าก็พอบอกเป็นนัยๆได้เลยนะ

ว่าฟอร์มแบบดีมากๆนี่ เราก็เห็นว่ามีแหละ แต่ไม่เคยยาวขนาด5-6 เกมติด

ว่างๆลองหาช่องฟุตบอลช่องอื่นดูบ้างสิครับว่าทำไมป็อคบามันถึงไม่ปังกับแมนยูตอนนี้ เผื่อจะได้เปิดโลกกว้างขึ้นมาหน่อย
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 695
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 22:06
MaiMee1DonBan พิมพ์ว่า:
เต๋าเองฮับ พิมพ์ว่า:
ฝีเท้าเก่งครับ แต่ไม่สม่ำเสมอ

ระดับซุปเปอร์สตาร์นี่ วันที่เล่นไม่ดีก็อาจจะแค่เล่นไม่ออก ไม่มีส่วนราวมกับเกมมาก

แต่วันที่เล่นไม่ดีของพ็อกบานี่คือ ออกทะเลทำจังหวะเกมเสีย

ปรับตรงนี้ได้พาทีมไปได้อีกไกล

อยู่กับแมนยูมาสามปี ไม่เคยได้ผู้เล่นยอดเยี่ยมพรีเมียร์ลีกประจำเดือนเลย นี่ผมว่าก็พอบอกเป็นนัยๆได้เลยนะ

ว่าฟอร์มแบบดีมากๆนี่ เราก็เห็นว่ามีแหละ แต่ไม่เคยยาวขนาด5-6 เกมติด

ว่างๆลองหาช่องฟุตบอลช่องอื่นดูบ้างสิครับว่าทำไมป็อคบามันถึงไม่ปังกับแมนยูตอนนี้ เผื่อจะได้เปิดโลกกว้างขึ้นมาหน่อย  

แปะไว้เลยครับ จะไว้ชม
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel