ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status: คนกลัวเมีย
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Aug 2008
ตอบ: 5415
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 16:03
[RE: รู้จักผู้หญิงเดือนแรกควรเปย์เท่าไหร่ครับ]
TheEvilDead พิมพ์ว่า:
30น้ำอัพ
+4-5 นอกระเบียงคอนโด

ได้อย่างเดียว ไม่เสียเลยเหรอครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
น่อลเมื่อไรจะกลับมาระเบิดฟอร์ม
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Living is easy with eyes closed.
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 7853
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 16:11
[RE: รู้จักผู้หญิงเดือนแรกควรเปย์เท่าไหร่ครับ]
1เดือน​ 2พันครับ​ สุดท้ายมีลูกแล้ว​ สาสสส
1
0
แข้งเจลีก
Status: ManUTD จั้บบบ
เข้าร่วม: 30 Apr 2009
ตอบ: 4948
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 16:19
รู้จักผู้หญิงเดือนแรกควรเปย์เท่าไหร่ครับ
เดือนแรก หมดไปสองหมื่นละนิ 5555

เดือนที่ผ่านมาเลยย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย O___o เมื่อ Mon Aug 19, 2019 16:21, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: สับอีแอบและสับพฤติกรรมอีแอบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 13914
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 16:23
kangjungsan พิมพ์ว่า:
TheEvilDead พิมพ์ว่า:
30น้ำอัพ
+4-5 นอกระเบียงคอนโด

ได้อย่างเดียว ไม่เสียเลยเหรอครับ  

ใครบอกไม่เสีย ใครบอกได้อย่างเดียว
เวลาน้องเค้าขึ้นคร่อมขี่เรา นั่นไง คือน้องเค้ากำลังควบเราเอาเราอยู่ เราเป็นฝ่ายถูกกระทำ
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: เนี่ยถ้าคุณติดคุกอะ แล้วภาษาคุกคุณไม่รู้อะ แล้วถ้า
เข้าร่วม: 27 Feb 2011
ตอบ: 9920
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 17:07
Mkung6 พิมพ์ว่า:
ประธานโทษนะครับ ท่านเป่ากันหรือยัง ครับ  

ยังคับ แต่ยอมรับว่าหงี่
0
0
เรื่องแบบนี้ถ้าเป็นที่ลาสเวกัสผมนึกภาพไม่ออกจริงๆ
힘든 나를 지켜 바라봐 줄 한 사람, 너인 것 같은 기분 드는 걸

ซุปตาร์ยูโร
Status: เนี่ยถ้าคุณติดคุกอะ แล้วภาษาคุกคุณไม่รู้อะ แล้วถ้า
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 17:08
O___o พิมพ์ว่า:
เดือนแรก หมดไปสองหมื่นละนิ 5555

เป่ายังคับ ทำอะไรหมด2หมื่น
0
0
เรื่องแบบนี้ถ้าเป็นที่ลาสเวกัสผมนึกภาพไม่ออกจริงๆ
힘든 나를 지켜 바라봐 줄 한 사람, 너인 것 같은 기분 드는 걸

ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 17:10
oniznightss พิมพ์ว่า:
การขอน้ำหอม จากประสบการ์ณตรงเลยนะครับ

อันแรกเลย คือ หลอกเปย์ เช็คว่าระดับไหน เพราะน้ำหอมมันไม่ใช่ของที่ขอกันในการรู้จักกันแรกๆ

อันที่สองเลยคือ อ่อย ครับ น้ำหอม มันเอาไปทำไรอ่ะครับ มันก็ต้องฉีดตามร่างกายถูกไหม

ถ้าผู้ชายเป็นงานหน่อย เรียบร้อยครับ

ก็ชวนคุยเรื่องกลิ่นโน้นนี้นั้น ขอดม แล้วก็บอกว่าการฉีดน้ำหอมต้องฉีดตามจุดชีพจร ก็พวก ต้นคอ เป็นต้น แล้วเราก็ ทำไรละครับ ก็ดมใกล้ๆไง ก็ดูท่าทางของผู้ ญ ไปครับ

อย่าลืมว่าน้ำหอมนี้เราเป้นคนเปย์ ถ้าเราไม่ได้ดม มันก็แปลกๆ แล้วถ้า ผู้ ญ ไม่ให้ดม เราก็บอกกลายๆให้เค้ารู้ว่า อ้าว งั้นกุไม่เปย์แล้วนะ ต่อไป

บางอย่างต้องตีโจทย์ให้ได้ เข้าข้างตัวเองไว้ด้วย

อย่าให้อย่างเดียวต้องได้ด้วย ได้ดม ก็ยังดี  

ดมตั้งแต่ยังไม่ซื้อละฮะ

แต่ยังไม่ได้รุกอะไรมากมาย

รุ่นนี้ เหลี่ยมทันกันหมดแล้ว5555
1
0

ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 17:11
franshesjoe พิมพ์ว่า:
เดือนแรก ลิปสติ๊ก1แท่งของTOmford ซือให้เนื่องจากรับปริญญา

ปีใหม่ซื้อ ลิปสติ๊กอีก2แท่งของ burberry

แต่ทั้งหมดทั้งมวล เค้าไม่ได้ขอนะผมเสือกอยากให้เอง

ทุกวันนี้เค้าก็ไม่เคยขอเราไปเดินห้างเจอสวยๆก็อยากให้ถ้าเราคิดว่าเหมาะ  

เรทเท่าไหร่คับ พวกลิปสติก
0
0

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 13225
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 17:17
รู้จักผู้หญิงเดือนแรกควรเปย์เท่าไหร่ครับ
เอ็ง เป่า ยัง..
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
"I come from the 1% but i represent the 99%"

Thanathorn J.
ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 17:23
RIDER_V7 พิมพ์ว่า:
เอ็ง เป่า ยัง..  

ยังคับท่าน
0
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 26 Jan 2009
ตอบ: 902
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 20:14
ไม่ได้เปย์สักบาท คืออาจจะไม่ได้คบกับ ผญ อายุน้อยกว่ามากๆ
คือผมก็อายุ 35 แล้ว คุยกับคนอายุพอๆกันนี่คุยง่ายมาก แถมไม่ต้องเปย์อะไร

ทุกอย่างก็สลับกันเลี้ยง แค่หลังๆโดนยึดเงินแค่นั้น 555
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: (^_^)b
เข้าร่วม: 27 Mar 2007
ตอบ: 6343
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 21:09
แชร์ดีกว่า
0
0
^_____^ ให้สิ่งใด ก็ได้สิ่งนั้น

ก่อนที่จะลงมือทำอะไร-เราควรรู้ว่าจะจบมันอย่างไร

“แผนอยู่ที่คน ผลอยู่ที่ฟ้า มิอาจบังคับ” ขงเบ้ง

เ อ า ที่ ส บ า ย ใ จ เ ล ย (แต่อย่าให้คนอื่นเดือดร้อน)

ถ้า "ได้ยิน" จะ "ลืม"
ถ้า "เห็น" จะ "จำ"
ถ้า "ทำ" จะ "เข้าใจ"
แข้งเจลีก
Status: ManUTD จั้บบบ
เข้าร่วม: 30 Apr 2009
ตอบ: 4948
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 22:33
SPONDe พิมพ์ว่า:
O___o พิมพ์ว่า:

เป่ายังคับ ทำอะไรหมด2หมื่น  

ไม่เป่าครับ จับมือก็ยังไม่เคย

รู้จักผ่านทางป้าครับ มางานแต่งกับแม่เค้า เลยเข้าไปคุย เลยเข้าทางผู้ใหญ่และไม่ได้แอบ
รู้ทั้งสองครอบครัว เลยไม่รีบ แค่พาไปกินนั้นนี่ ล่าสุดก็พาไปทะเลกับพี่น้องเขา

จ่ายค่าห้องค่ากินให้ ไม่ซีเรียส เพราะไม่ได้อยากจะเป่า ให้เกียรติทางครอบครัว
น้องเขาเป็นครั้งแรกที่ได้ออกมา เที่ยวโดยที่ไม่มีผู้ใหญ่ไปด้วยครั้งแรก

แต่ข้อเสียคืออยู่คนละ จ. ก็กะจะไปกทม เดือนละ1ครั้ง แต่เลี้ยงเต็มที่

น้องก็มีคนคุยแหละ แต่ที่บ้านไม่ชอบ ส่งผมไปแทน เ

1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel