ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 43587
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 02:00
[RE: หลังจากนี้ 5 ปีใครจะเป็นเต็ง Ballon D'or ?]
LIFE OF DEKCHAAI TON พิมพ์ว่า:
threesmart พิมพ์ว่า:
Mpappe
Felix
นอกนั้นยังไม่เห็นใครเท่านี้เลย  

เฟลิกตอนนี้ก็เห็นทั่วกันแหละครับว่าของจริงแล้ว ช้อตว้าวๆ แต่ถ้าเอาจับต้องได้กับผลงาน และลีค ซานโซ่ยังเหนือกว่านะสำหรับผม  

ผมก็ว่าซานโช่ เหนือกว่าเฟลิกซ์ เพราะเล่นในลีคที่ใหญ่ที่สุดในโลกลีคหนึ่งอย่างเยอรมัน และผลงานดีเกือบพาทีมคว้าแชมป์ลีคด้วย เฟลิกซ์ว๊าวนะ แต่ซานโช่มันว๊าวด้วย และมีผลงานกับลีคใหญ่ด้วย คือไม่ได้จะเนิร์ฟลีคโปตุเกสนะ แต่นี่มันบุนเดสอะนะ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 6702
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 08:51
ถูกแบนแล้ว
[RE: หลังจากนี้ 5 ปีใครจะเป็นเต็ง Ballon D'or ?]
Cafitiliar พิมพ์ว่า:
LIFE OF DEKCHAAI TON พิมพ์ว่า:
threesmart พิมพ์ว่า:
Mpappe
Felix
นอกนั้นยังไม่เห็นใครเท่านี้เลย  

เฟลิกตอนนี้ก็เห็นทั่วกันแหละครับว่าของจริงแล้ว ช้อตว้าวๆ แต่ถ้าเอาจับต้องได้กับผลงาน และลีค ซานโซ่ยังเหนือกว่านะสำหรับผม  

ผมก็ว่าซานโช่ เหนือกว่าเฟลิกซ์ เพราะเล่นในลีคที่ใหญ่ที่สุดในโลกลีคหนึ่งอย่างเยอรมัน และผลงานดีเกือบพาทีมคว้าแชมป์ลีคด้วย เฟลิกซ์ว๊าวนะ แต่ซานโช่มันว๊าวด้วย และมีผลงานกับลีคใหญ่ด้วย คือไม่ได้จะเนิร์ฟลีคโปตุเกสนะ แต่นี่มันบุนเดสอะนะ  

เข้าใจตรงครับ ไม่ได้เนิฟแน่นอน ชอบด้วยเหมือนกัน ของจริงเหมือนกัน แต่แค่จะบอกทำนองว่า ดีเลกว่าซานโซ่อยู่สักฤดูกาล ปีนี้อาจจะทำได้ดีเหมือนซานโซ่ปีที่แล้ว ส่วนซานโซ่อาจได้แชมป์ ก็เหลื่อมๆนิดๆ แค่แย้งเพราะ ขึ้นชื่อตัวเต็งมาแค่ปั้ปแป้ กับเฟลิก งี้เหมือนไม่เห็นซานโซ่ 55
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel