ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 14813
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 00:57
[RE: เกมหน้าไม่ไม่มีอะไรเป็นข้ออ้างแล้วนะ]
dajan พิมพ์ว่า:
หวังว่าแลมพาร์ดจะได้อยู่จนถึงปีใหม่ แทคติกอ่อนมาก

ผมก็ว่าอ่อนนะ เกมรุกที่ว่าเด่นๆ ผมมองว่าไม่ค่อยเท่าไร เพลสซิ่งนี่วิ่งไล่เขา แต่เขาแทบไม่เสียบอลให้ เหมือนวิ่งมั่ว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2007
ตอบ: 43544
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 00:57
[RE: เกมหน้าไม่ไม่มีอะไรเป็นข้ออ้างแล้วนะ]
นอริช เห็นงั้น ไม่ธรรมดานะ หงส์เหมือนชนะมาขาดแต่รูปเกมส์ไม่เลยนะ แถมปุ๊กกี้นี่กำลังมาเลย ถ้าเล่นชวนทะเลาะแบบนี้โดนแทงสวนสนุกแบบเลสเตอร์แน่ๆ
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 14813
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 01:10
AMI N พิมพ์ว่า:
EEE-EEE พิมพ์ว่า:
AMI N พิมพ์ว่า:

แต่ หงส์ ก็บดมา 120 นาทีเหมือนเรานะ

พักน้อยกว่าด้วยเตะเมื่อวานก็ชนะได้

ผมว่าปํญหาคือความแน่นอนมากกว่า

ทั้งเกมรับและรุกเลยยังไม่เขี้ยวพอ

ทั้งรุกทั้งรับ เรียกว่าไม่เท่าไร แค่บุกเยอะแต่จังหวะจบแทบไม่ชัดเจน  

ครึ่งหลังเราแทบไม่ได้ลุ้นเลยครับ

ผมไม่เห็นจังหวะหวาดเสียวเลย

เลสเตอร์ ล่อเป้าตลอด

ไม่แพ้ก็ดีแล้วครับ ลูกแทงทะลุช่องเชลซีแทบไม่เห็น แค่บุกมากกว่าเดิม แต่เกมรุกยังไม่ได้เท่าปีคอนเต้โดนไล่เลย ปีนั้นแทงทะลุช่องโมราต้าหลุดไปยิงทิ้งขว้างได้ตั้งหลายหน
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: 【=◈︿◈=】
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 19175
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 01:19
ทรงดีแล้วแหละ แต่นัดนี้มันเร่งได้แค่นั้น แรงหมด

ต่อไปคือต้องเก็บผลชนะให้ได้บ้างแล้ว
0
0

ติ่งโล้นครับผม คลั่งโล้นนะ
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 21 May 2011
ตอบ: 3003
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 11:06
ประสบการณ์ยังน้อยครับดูเมื่อคืนครึ่งหลัง รอดเจอร์ แก้เกมมาดีมากๆรู้ว่าต้องไปเจาะตรงไหนแล้วก็เริ่มรวนเลยทีนี้

ส่วนไอ้เรื่องหมดแรงไม่หมดแรง โค้ชต้องบริหารคนอยู่แล้วแต่ผมงงตรงตอนเปลีย่น พูลิซิค ออกเพราะ เปโดรเตะมา 120 นาทีแล้วก็หมดอย่างชัดเจนแต่ได้อยู่ต่อ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel