ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status: รักมี่นะ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 26643
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 10:47
[RE: บอสมา !!!]
บายป้า
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1254
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 10:49
waradol พิมพ์ว่า:
GUN#10 พิมพ์ว่า:
ถ้าวอนนาบีอยากจะไฮโซจริงๆแต่ใช้เงียบๆก็คงไม่เท่าไหร่ แต่นี่เอามาใช้สร้างคาแรคเตอร์จนโอตะหน้าโง่บางคนหลงเชื่อว่าเป็นควีนไฮโซกันหมดแล้ว  

โอตะหน้าโง่
กูรูเยอะจริงๆช่วงนี้  

"บางคน" ถ้าอยากจะเป็นหนึ่งในนั้นก็แล้วแต่
0
0
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: Would you rather die a hero?
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 8343
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 10:50
บอสมา !!!
ผมสังเกตุมาหลายดราม่าในสังคมละ แม่งไม่ค่อยยอมรับผิดกัน ต้องแถก่อน แฟนคลับก็ไถหานู้นนี้มาอ้างไปเรื่อย ทั้งๆที่แค่ยอมรับผิดออกมาตรงๆ ทุกอย่างแม่งจะจบเร็วมากเลย แล้วเดี๋ยวคนก็ลืม ยิ่งรีบขอโทษแบบจริงใจคนยิ่งเห็นใจ

ไม่มีใครทำตัวถูก 100% ตลอดเวลาหรอก หลายครั้งคนเราก็ทำสิ่งที่รู้ว่าผิดเพราะเหตุผลง่ายๆ เช่น ขี้เกียจ มักง่าย เสียดายเงิน นู้นนี้
ปัญหาคือถ้าทำผิดแล้วโดนจับได้ อย่างแรกที่ต้องเข้ามาในหัวเลยคือต้องรู้ว่าสิ่งที่ทำมันผิด อย่าอ้าง อย่าแถ ขอโทษแล้วแก้ไข แค่นั้น จบ

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย Wolvesgangster เมื่อ Mon Aug 19, 2019 10:51, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39654
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 11:04
ถ้าวอนนาบีอยากจะไฮโซจริงๆแต่ใช้เงียบๆก็คงไม่เท่าไหร่ แต่นี่เอามาใช้สร้างคาแรคเตอร์จนโอตะหน้าโง่บางคนหลงเชื่อว่าเป็นควีนไฮโซกันหมดแล้ว  

โอตะหน้าโง่

"บางคน" ถ้าอยากจะเป็นหนึ่งในนั้นก็แล้วแต่  

เหยียดเก่งจริ๊งงพ่อคุ๊นนนนนนนนนนน
0
0

SAVE OF THE CENTURY !!

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1254
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 21:07

โอตะหน้าโง่

เหยียดเก่งจริ๊งงพ่อคุ๊นนนนนนนนนนน  

ขนาดผมไม่ได้เจาะจงใครเป็นรายบุคคล แล้วทำไมคุณถึงรู้สึกว่ากำลังโดนเหยียดหรอ
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ...........
เข้าร่วม: 28 Jan 2006
ตอบ: 940
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 05:43
taopromd พิมพ์ว่า:
dajeki พิมพ์ว่า:
เอาจริงๆไม่เห็นอีหน่วยงานนี้ทำงานเท่าไหร่เลยเนี่ย

ผมเลยไปถามในเฟซ Dip ว่า แล้วพนักงานในนั้นใช้ของแท้กันทุกคนหรือเปล่า  

ไม่เห็นอีหน่วยงานนี้ทำงานเท่าไหร่เลยเนี่ย

EL Tigires พิมพ์ว่า:
ของก๊อปคือเรื่องลิขสิทธิ์ต้องมีเจ้าทุกข์ร้องมานะครับ ขั้นตอนสุดท้ายเรื่องก็ต้องส่งให้ตำรวจอยู่ดี

เขาอุตส่าห์หาข้อมูลมาลงให้อ่าน ก็ไม่ดูให้ละเอียด
ปีที่แล้วเกือบ 7000 คดีสงสัยยังไม่พอ
แล้วไอที่ถาม พนง DIP ใช้ของแท้ไหม ขอเปิดการ์ดในตำนาน
Spoil
ท่านใช้ Windows แท้ไหมฮับ  

55 เรื่องข้อมูลผมไม่ทันดู (อันนี้ต้องขอประทานโทษ) แต่ว่าตามที่เพื่อนทำงานอยู่ จะบอกว่าข้อมูลเมกขึ้นมาบ้างก็ดูเถื่อนไปนิด

ส่วนวินโดว์ผมใช้แท้มาตั้งแต่ วินโดว์ 8 แล้วครับ พวกอโดบี้ผมก็เช่ารายปีเพราะทำกราฟฟิค ส่วนโปรแกรมยิบย่อยอย่างอื่น พวก download maneger winrar scanvirus ผมแท้หมดครับ วินโดว์ไม่ได้แพงนะครับ ตัว 8 ผมซื้อมาตอนโปร 3000 กว่าๆ ส่วนพวก photoshop กับ lightroom ผมเช่าปีล่ะ 3000 กว่าบาท winrar 990 ใช้ได้จนตาย ส่วน Idm ผมซื้อใน lazada เหลือ 590 บาทเอง นี่ไม่นับพวกยิบย่อยราคาไม่แพงเยอะเลยนะที่ซื้อทีเดียวอยู่ เอาแค่หลักๆที่ใช้อยู่ผมเสียเงินซื้อหมดครับ

แล้วเปิดการ์ดถามอีก คุณใช้แท้มั๊ยครับ windows ???

เกมส์กับแอปในมือถือผมก็ซื้อแท้ครับไม่แพง ลองใช้ของแท้ดูครับจะรู้ว่ามันดีกว่าตัวแคร๊ก เยอะมาก

ปล ขอประทานอภัยถ้าคุณใช้ของแท้เหมือนกัน ก็ถือว่าแบ่งปันข้อมูลกันนะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย dajeki เมื่อ Tue Aug 20, 2019 05:49, ทั้งหมด 3 ครั้ง
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 9472
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 07:19
taopromd พิมพ์ว่า:
เอาจริงๆไม่เห็นอีหน่วยงานนี้ทำงานเท่าไหร่เลยเนี่ย

ผมเลยไปถามในเฟซ Dip ว่า แล้วพนักงานในนั้นใช้ของแท้กันทุกคนหรือเปล่า  

ไม่เห็นอีหน่วยงานนี้ทำงานเท่าไหร่เลยเนี่ย

EL Tigires พิมพ์ว่า:
ของก๊อปคือเรื่องลิขสิทธิ์ต้องมีเจ้าทุกข์ร้องมานะครับ ขั้นตอนสุดท้ายเรื่องก็ต้องส่งให้ตำรวจอยู่ดี

เขาอุตส่าห์หาข้อมูลมาลงให้อ่าน ก็ไม่ดูให้ละเอียด
ปีที่แล้วเกือบ 7000 คดีสงสัยยังไม่พอ
แล้วไอที่ถาม พนง DIP ใช้ของแท้ไหม ขอเปิดการ์ดในตำนาน
Spoil
ท่านใช้ Windows แท้ไหมฮับ  

55 เรื่องข้อมูลผมไม่ทันดู (อันนี้ต้องขอประทานโทษ) แต่ว่าตามที่เพื่อนทำงานอยู่ จะบอกว่าข้อมูลเมกขึ้นมาบ้างก็ดูเถื่อนไปนิด

ส่วนวินโดว์ผมใช้แท้มาตั้งแต่ วินโดว์ 8 แล้วครับ พวกอโดบี้ผมก็เช่ารายปีเพราะทำกราฟฟิค ส่วนโปรแกรมยิบย่อยอย่างอื่น พวก download maneger winrar scanvirus ผมแท้หมดครับ วินโดว์ไม่ได้แพงนะครับ ตัว 8 ผมซื้อมาตอนโปร 3000 กว่าๆ ส่วนพวก photoshop กับ lightroom ผมเช่าปีล่ะ 3000 กว่าบาท winrar 990 ใช้ได้จนตาย ส่วน Idm ผมซื้อใน lazada เหลือ 590 บาทเอง นี่ไม่นับพวกยิบย่อยราคาไม่แพงเยอะเลยนะที่ซื้อทีเดียวอยู่ เอาแค่หลักๆที่ใช้อยู่ผมเสียเงินซื้อหมดครับ

แล้วเปิดการ์ดถามอีก คุณใช้แท้มั๊ยครับ windows ???

เกมส์กับแอปในมือถือผมก็ซื้อแท้ครับไม่แพง ลองใช้ของแท้ดูครับจะรู้ว่ามันดีกว่าตัวแคร๊ก เยอะมาก

ปล ขอประทานอภัยถ้าคุณใช้ของแท้เหมือนกัน ก็ถือว่าแบ่งปันข้อมูลกันนะครับ  

ใช้ mac ครับ ในออฟฟิศใช้ apple ไว้โยน airdrop ตัวโทรศัพท์ก็ยังลากไอโฟน6 มาถึงทุกวันนี้
จริงๆไม่ต้องขิงค่าใช้จ่ายเรื่องของแท้หรอก ที่ผมตั้งไว้ในสปอยล์ เอาไว้กันคำถามนี้แหละ
ส่วน dip จะเมกไม่เมกนั้น ตราบใดที่ยังเป็นแค่คำพูด มันก็ไม่มีน้ำหนักพอเท่าข้อมูลหรอก ต่อให้เรื่องที่พูดมันจริง แต่ถ้าไม่มีอะไรมาอ้างอิงก็เท่านั้นอะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel