ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2014
ตอบ: 659
โพสเมื่อ: Mon Aug 19, 2019 20:26
[RE: มีใครใช้บุหรี่ไฟฟ้าแบบ pod บ้างไหม]
Tohn พิมพ์ว่า:
พอมีร้านในกรุงเทพแนะนำไหมครับ พอดีตอนนี้ร้านที่ผมสั่งอยู่เชียงใหม่ รอนานมากกว่าจะส่ง แล้วล่าสุดตัวหัวแยกที่สั่งมามีกลิ่นด้วยครับ เลยไม่อยากสั่งร้านนี้แล้ว  

ปกติผมสั่งกับเพื่อนผม (เพื่อนผมคงจะเหมือนเป้นตัวแทนจำหน่าย)

ของเพื่อนผมส่งเคอรี่ สั่งวันนี้ก่อนบ่าย พน.สายๆได้เลย

ไม่รู้ผิดกฎรึเปล่า แต่ Pm มาได้ครับถ้าสนใจ

ปล.ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel