ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ลูกเขย มูริญโญ่
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 Oct 2013
ตอบ: 5121
โพสเมื่อ: Tue Aug 13, 2019 18:40
มันนะเป็นไปได้ไหมเรื่องไมค์กับโจนส์
Zhentarim พิมพ์ว่า:
ธานอสยอดนักชัก พิมพ์ว่า:
cheeze พิมพ์ว่า:
ตอนซื้อไบยี่มา ก็มีแต่คนบอกให้ขายลิ่ง

สุดท้ายเจ็บหมดลิ่งตัวจริงตัวหลัก

เลิฟย้ายมาก็บอกให้ขายลิ่ง

สุดท้ายเลิฟออกทะเล ไบยี่เจ็บ ลิ่งตัวจริง

ปีที่แล้วไม่ซื้อใคร สุดท้ายเจ็บหมด ลิ่งตัวจริง

หึหึ ถ้าคุณเป็นลิ่ง คุณจะย้ายมั้ย  

มันเล่นคุณไสย์เชื่อผม  

บางครั้งมันลงมือเองด้วย
2ปีก่อนมีช่วงนึงโจนส์ฟอร์มดี ตอนซ้อมเจอมันเหยียบนิ้วเท้าหัก พักยาว  

ใช่ครับจำได้ขึ้นใจ

ในแคมป์ทีมชาติด้วย55555

ร้ายกาจจ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

via GIPHY

ยินดีเป็นเพื่อนและแลกเปลี่ยนทัศนะกับทุกคนทุกทีมนะครับ แอดมาได้เลยครับ
ส่วนตัวเป็นติ่งพ่อมู เชียร์แมนยู และ ชอบบิลเบา
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: สวรรค์อยู่ในอก นรกอยู่ในใจ
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 47
โพสเมื่อ: Tue Aug 13, 2019 18:48
[RE: มันนะเป็นไปได้ไหมเรื่องไมค์กับโจนส์]
ผมมองว่าหลังผีตอนนี้เกิดการแข่งขันแล้ว ฟอร์มทุกคนจะต้องดีขึ้นกว่าเดิม เมื่อก่อนมันไม่มีการแข่งขันเลยเล่นๆๆไปงั้นแหละยังไงก็โดนด่า
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: คุณเชื่อเรื่องพรหมลิขิตมั๊ย?
เข้าร่วม: 25 Oct 2009
ตอบ: 3072
โพสเมื่อ: Tue Aug 13, 2019 19:07
[RE: มันนะเป็นไปได้ไหมเรื่องไมค์กับโจนส์]
หลังตัวกลางมี7คน​ เจ็บบ่อยไปซะ4คนแล้ว​ ถือว่าไม่เยอะ​ ฮ่าๆ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2007
ตอบ: 20306
โพสเมื่อ: Tue Aug 13, 2019 22:01
ถูกแบนแล้ว
syelent พิมพ์ว่า:
โรโฮควรขายตั้งนานแล้ว
สองสามปีที่ผ่านมา แต่ละปีได้เล่นกี่เกมเอง นอกนั้นเจ็บยาวตลอด เผลอๆตอนนี้เจ็บยาวกว่าชอว์อีก
หลังๆลงมาเป็นบ่อสะอีก อายุก็เยอะมากแล้ว ควรเล็งคนอื่นมาเป็นแบคอัพมากกว่า

ดาเมี่ยนก็พอๆกัน อายุขนาดนี้ถ้าไม่ได้เป็นตัวหลักมาก่อนก็ยากแล้ว

ไม่รู้ทำไมเก็บสองคนนี้ไว้นานขนาดนี้

โรโฮเจ็บพอดี ขายไม่ออก จะขายทีไรมันเจ็บ

ดาเมี่ยนก็มองว่าเป็นอะไหล่มาตลอด
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: 손주연: 이젠 날 안 묶어둘래 좀 더 자유롭게 진짜 날 찾을래
เข้าร่วม: 07 Aug 2008
ตอบ: 16979
โพสเมื่อ: Tue Aug 13, 2019 22:07
ยังไงก็ต้องใช้สมอลลิ่ง อย่างน้อยๆ 2 นัด

ไว้เจอสเปอร์สโดยเฉพาะ
0
0
우주소녀: LAST SEQUENCE
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 17 Mar 2006
ตอบ: 719
โพสเมื่อ: Wed Aug 14, 2019 01:29
[RE]มันนะเป็นไปได้ไหมเรื่องไมค์กับโจนส์
ผมว่าถึงเวลาตัวหลัก เจ็บ แบน ยังไงซะก็ต้องคว้าโอกาสแบ๊คอัพตัวจริงไว้ให้ได้ครับ
1ไมค์ รอเลิฟเจ็บ แบน เพราะเจ้าตัวก็เหลืองบ่อย
(สแตทเกมรับแกสูงจริงนี่ยอมรับ แต่จุดอ่อนคือเล่นบอลกับเท้าอ่อนสุดในทั้งหมดเลยมั้ง)
2 โจนส์ รอแมคไกว์ อันนี้อาจจะยากหน่อย เพราะสถิติแมคไกว์ไม่ค่อยเจ็บ (โจนส์นี่จริงๆแกเล่นกลางได้อาจจะใช้เป็นแบคอัพกลางรับอีกตำแหน่ง)
3 โรโฮ จริงๆผมชอบตัวนี้มากนะ เล่นเป็นตัวชนได้ดี มีช่วงเวลาที่เล่นดีนานๆมาแล้วในยุคมู ตำนานคันนาวาโรโฮ เล่นแบ๊คซ้ายแกก็ชอบเติมไปช่วยบ่อย ดูขึ้นสุดกว่าชอว์ซะอีก ครอสก็ค่อนข้างแม่นกว่ายังในปัจจุบัน ถ้าผมเป็นโอเล่ ถ้าขายไม่ออกก็จะเก็บไว้ครับ
4 ตวน ผมยังไม่เชื่อใจครับ ปรีซีซั่นบางเกมก็ล่กๆ แต่มีของแน่ๆ ลีกคัพต้องได้เล่น
5 ไบญี่ ไปรักษาอาการบาดเจ็บก่อนนะ
ใจจริงผมอยากเก็บไว้หมด 5 คนนี้ อยากปล่อย ยัง กับดาเมี่ยนออกไปที่สุดละ ตอนนี้

...............เด(โร่).............
วานบิส(โล่)....เลิฟ(ไมค์)...ไกว์(โจนส์)...ชอว์(โฮ)
ตามนี้ครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 12023
โพสเมื่อ: Wed Aug 14, 2019 10:30
ถูกแบนแล้ว
ระเด่นระดาดง พิมพ์ว่า:
cheeze พิมพ์ว่า:
ตอนซื้อไบยี่มา ก็มีแต่คนบอกให้ขายลิ่ง

สุดท้ายเจ็บหมดลิ่งตัวจริงตัวหลัก

เลิฟย้ายมาก็บอกให้ขายลิ่ง

สุดท้ายเลิฟออกทะเล ไบยี่เจ็บ ลิ่งตัวจริง

ปีที่แล้วไม่ซื้อใคร สุดท้ายเจ็บหมด ลิ่งตัวจริง

หึหึ ถ้าคุณเป็นลิ่ง คุณจะย้ายมั้ย  

ไม่ต้องเก่ง แต่วาสนาด้านฟุตบอลดีจริงๆ  

วาสนาด้านฟุตบอล ณ ตอนนี้ต้องยกให้อาเดรียนนะครับ

1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel