ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 May 2009
ตอบ: 1642
โพสเมื่อ: Tue Aug 13, 2019 06:51
[RE]สมาคมฟุตบอล ของคุณสมยศ ดูมีความตั้งใจทำงานดี แต่ทำไมผลงานกลับออกมาตรงกันข้ามกับความมุ่งมั่น
ถ้ามองอย่างไม่อคติ ยีมันด้านมานานมากก็เลยมีทั้งช่วยดีมากๆและไม่ดี ส่วนตัวผมว่า แม้ยีจะด้านแต่ช่วงผลงานดีก็ต้องยอมรับนะครับ แชมทุกชุด อันนี้มีจริง แต่แค่การบริหารส่วนลึกๆมันเกินไปนิด

ส่วนพี่ยศ คนชื่นชอบเพราะดูบริหารโปร่งใส ผมเน้นว่าโปร่งใส เพราะส่วนตัวผมว่าแกไม่เหมาะกับฟุตบอล แกไม่ใช่สายบอลแต่กำเนิด ผมว่าส่วนหนึ่งที่แฟนๆทนได้เพราะแกไม่ใช่ยี แต่ผลงาน บอกตรงๆ ลงเหวตลอด แต่แฟนๆบางส่วนก็พร้อมจะมองข้าม ยังไม่มีช่วงดีสักช่วง แถมปากดีให้แฟนพี่โก้โจมตีเป็นระยะๆ แต่ช่วงหลังเริ่มลดอีโก้ลงละ ผมคิดเหมือนการเมืองไทยอะ ในเมื่อเราเปลี่ยนเขาไม่ได้ ก็เปลี่ยนตัวเองแทน

ไหนๆก็ไหนๆ ผมอยากให้แฟนๆชาวไทย ก็ลองให้โอกาสพี่ยศดูสักตั้งละกัน โดยเฉพาะการเลือกนิชิโนะมารอบนี้ เข้าตาผมมาก ในเมื่อสุดขีดอย่างยี ยังมีพี่โก้มาเปนพระเอกม้าขาวได้ ทำไม พี่ยศเราจะมีนิชิโนะมาเป็นนางเอกAV บ้างไม่ได้

ผมอะไม่ชอบพี่ยศสักนิด แต่เวลาทำดีเราก็ต้องยอมรับและลองให้โอกาส ในเมื่อเราไม่สามารถเลิกเชียรบอลไทย ทนยีมาตั้งนาน มาทนยศกันสักตั้งจะเป็นไรไปครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7398
โพสเมื่อ: Tue Aug 13, 2019 07:18
[RE]สมาคมฟุตบอล ของคุณสมยศ ดูมีความตั้งใจทำงานดี แต่ทำไมผลงานกลับออกมาตรงกันข้ามกับความมุ่งมั่น
ยุคบังยีเนี่ยนะผลงานดี ห่วยออกจะเยอะ โชคดีดีที่มีพี่โก้เข้ามานั่นแหละคนเลยลืมความกาก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
OTW
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 2238
โพสเมื่อ: Tue Aug 13, 2019 14:04
สมาคมฟุตบอล ของคุณสมยศ ดูมีความตั้งใจทำงานดี แต่ทำไมผลงานกลับออกมาตรงกันข้ามกับความมุ่งมั่น
จะด่าสมยศยังไงก็ได้นะ แต่อย่าอวยยีเหอะนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel