ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 204
โพสเมื่อ: Sun Aug 11, 2019 02:16
[RE: สมัครแพคเกจ TRUE ดูบอล]
สอบถามนิดนึง มีใครเจอปัญหาเสียงดีเลย์บ้างครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 12517
โพสเมื่อ: Sun Aug 11, 2019 02:21
KingKeanoSS พิมพ์ว่า:
แพคเกจ 399  

สอบถามทีครับ "แอพ ทรูไอดี แพคเกจ2500฿ทั้งฤดูกาล"

1 ดูในมือถือแคสขึ้นทีวีได้ป่าวครับ
2 ดูในคอมได้ไหม
3 หาคนหารสัก 2 คน พอได้ไหมครับ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 08 Jun 2009
ตอบ: 454
โพสเมื่อ: Sun Aug 11, 2019 05:14
Caramel Latte พิมพ์ว่า:
jojo.winning พิมพ์ว่า:
Caramel Latte พิมพ์ว่า:
ผมลองเมื่อกี้ละ true id ราคา 319 ลองรายเดือนก่อนว่าจะกระตุกไหม ผมดูในคอมใช้ net fiber ของ 3bb ไม่ค่อยกระตุกนะ แต่ตอนนี้่งงอยู่ เปิด true id ได้ใน chorme แต่ firefox เปิดไม่ได้  

3BB+319 เหมือนกันครับ ลองของ ลื่นดีนะ
ปล.ผมว่าใช้พวกทรูสมาร์ท 3 บริการคุ้มสุด

ผมลองบิทไปด้วยดูไปด้วยก็ยังลื่นอยู่น่ะท่าน มีกระตุกตอนบิทมัน process เสร็จนิดนึง ถือว่าโอเครเลย แต่ต้องดูตอนคู่ใหญ่ที่คนดูเยอะๆอีกทีว่าจะยังเวิร์คอยู้ไหม ถ้าเวิร์คผมซัดรายปีแน่ๆ  

ผมเปิดบิต ดูคู่ใหญ่ ไม่กระตุกเลย
ปล. มันมีแค่720Pเอง Bein มี1080
2
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 16 Feb 2009
ตอบ: 1646
โพสเมื่อ: Sun Aug 11, 2019 09:28
aunubis พิมพ์ว่า:
NOTMELODIC' พิมพ์ว่า:
เอาจริงๆจากประสบการณ์นะ ทรูไอดี มันกระตุกนะ อาจจะมีหงุดหงิดบ้าง

อันนี้เพิ่มเติมนะคับ ใครมีมีเน็ตไฟเบอร์ขอฝทรู แนะนำให้ไม่เอากล่องทรูไอดี แต่เปลี่ยนเป็นทรูวิชั่นดีกว่านะคับ เพราะผมก็ไม่เอากล่องทรูไอดี ทรูไอดีไว้ดูในมือถือก็พอคับ เวลาไม่ได้อยู่บ้าน

แต่คนที่ไม่ได้ติดเน็ตทรู อันนี้ก็คงต้องทรูไอดีจิงๆแหละคับ  

หมายถึงกล่องทรูวิชั่นที่รับสัญญาณทางไฟเบอร์ใช่ไหมครับ

แล้วถ้าเราไปดูบนมือถือผ่านแอพทรูไอดี มันจะเป็นแพคเกจดูบอลได้ตามที่เราซื้อดูบอลในกล่องทรูวิชั่นข้างต้นใช่ไหมครับ

ดูได้คับ มันให้เอาเลขจาก การ์ดที่กล่อง ทรูวิชั่นมาใส่ในแอปได้คับ ผมเพิ่งทำเมื่อวาน ดูได้ปกติ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel