ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: " Say it! "
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Aug 2010
ตอบ: 25748
โพสเมื่อ: Thu Jul 25, 2019 19:55
[RE: แชร์ประสบการณ์เติม ทินเดอร์]
❤❤υįniM❤Minju❤❤ พิมพ์ว่า:
๐mC๐ พิมพ์ว่า:
❤❤υįniM❤Minju❤❤ พิมพ์ว่า:
ผม 30 ละ ตอนแรกจะกด ดีนะห้ามใจตัวเองไว้  

อายุหรอฮับลุง  

ลุงไรผมเพิ่ง 25  
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Sep 2007
ตอบ: 5041
โพสเมื่อ: Thu Jul 25, 2019 23:46
[RE: แชร์ประสบการณ์เติม ทินเดอร์]
Jürgen พิมพ์ว่า:
mayamaster พิมพ์ว่า:
LIFE OF DEKCHAAI TON พิมพ์ว่า:
mayamaster พิมพ์ว่า:
LIFE OF DEKCHAAI TON พิมพ์ว่า:
นัดไงให้ได้จบวะ หรือผมไม่เหมาะทางนี้อ่ะ คือพอเล่นกะเย ผมก็หื่นออกเร็วมาก การวางตัวไม่ได้เลย 5555555555 เพราะถ้าจะมาแนวเนียนๆคุยดีๆค่อยไปเอา ผมจะทำตัวไม่ได้ถ้าไม่ได้กะจีบเป็นแฟน พอปัดแมทแล้วหัวจะเยๆๆ นี่คำพูดคำจา แม่งออกมาก  

เมื่อก่อนผมก็แบบนี้อ่ะ สมัยยังมีบีทอล์คอ่ะ

คำถามแรก อยู่แถวไหน

คำถามที่สอง ไปหาได้ป่าว

ไม่ได้กินสักคนเลย

ตอนนี้ มาเล่นทินเดอร์ ได้ 2 คนครับ

แล้วก็ได้คบ แล้วก็โดนทิ้ง โดนด่าโดนไล่ เฮิทเลยครับ  

ถ้าคนกะคบ ผมคุยได้อยู่ครับไหลอยู่ แต่กะฟัน สอนหน่อยครับอาจาร ไม่ค่อยถนัด
อีกอย่างผมไม่ค่อยเที่ยว จึงไม่ค่อยมีไอเดียในการแรกพบว่านัดไหน ยังไงประมาณไหน ไม่ให้งบมันแรงเกิน เพราะถ้าหลายรายแล้วไม่ได้กินจะขาดดุลงับ  

ก็ชวนคุยทั่วไป ถ้าเค้าสนใจจะตอบแชทเรา ไม่ดองแชทอะนะครับ

ส่วนใหญ่ ผมจะหยั่งเชิง สมมติ ผมไปอาบน้ำมา

ผมก็จะบอกเค้าว่า เพิ่งอาบน้ำเสร็จ ตัวหอมมาก

ถ้าเค้าตอบประมาณว่า มาดมหน่อย ไม่เชื่อ ต้องพิสูจน์ แสดงว่าเล่นด้วย

อีกอย่างคือ ผมจะคุยกับ ผญ อายุ 25+ ครับ

เพราะผู้หญิงเด็กๆ บางทีความใสซื่อ จะไม่รู้ว่าเราสื่ออะไร

แต่ถ้าผู้ใหญ่หน่อย การที่เราหยั่งเชิง หรือชวนไปห้องไรแบบนี้ เค้ารู้ว่าหมายถึงไร

ถ้าเค้าไม่ชอบ ก็จะปฎิเสธเองครับ  
วิชานี้ เราเรียนห้องเดียวกัน อาจารย์เดียวกันมารึเปล่าท่าน สเตปเดียวกันเลย  

กว่าจะเจอสเตปนี้ ลองผิดลองถูกมาเยอะเหมือนกันครับ

มาค้นพบตอนอายุ 24-25 เสียดายมาก อยากย้อนเวลาไปสักตอนอยู่ปี 1 ปี 2

ช่วงนั้นเวลาว่างเยอะมาก ตอนนี้งานเยอะมากเวลาว่างไม่มี

ผมนัดแล้วล่มไปแล้วหลายครั้งเหมือนกันครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel