ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: เล็กเรียวแหลมหลั่งเร็วไร้ลีลา
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 44022
โพสเมื่อ: Tue Jul 23, 2019 01:36
[RE: [PUBG]ตอนนี้มีทีมไหนที่เก่งเกินกว่าทีมอื่นแบบโดดๆมั้ยครับ]
SEA AGตั้งแต่กลับมาจากยุโรปเก่งแบบก้าวกระโดดจิงๆครับ การยิงขึ้นชื่ออยู่แล้วที่ได้มาคือการเข้าวงไวได้เฉียบมาก
เวียดนามต้องยกให้DVอ่ะแม้งของจิงไม่เถียงเลย

KR มันไม่ต่างจากบอลอังกฤษเลยนะมันสูสีกันหลายทีมมากเพราะเค้าเจ้าของเกมคัดกันเข้มสุดๆ

EU FAZEเล่นเหมือนไม่มีอะไรนะแต่ทีมเวิร์คดีมากอ่ะเล่นแล้วไม่ค่อยโดนตัดอยู่ครบ4ตลอด ได้แชมป์2ทัวร์ใหญ่เกมท้ายวงส่งให้2ทัวร์
ยังไงโซนนี้ก็คือของจริงที่สุดไม่ว่าทัวร์ไหนต้องมาอย่างน้อย3ทีมที่ติดท็อป5

NA C9มาทัวร์ใหญ่ไม่เอาไรเลยเห็นเป็นงี้มาสักพักแล้ว ทีมอื่นก็กลางๆ

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะกัลโช่
Status: • Glorious Purpose •
เข้าร่วม: 26 Jan 2008
ตอบ: 9917
โพสเมื่อ: Tue Jul 23, 2019 09:02
[RE: [PUBG]ตอนนี้มีทีมไหนที่เก่งเกินกว่าทีมอื่นแบบโดดๆมั้ยครับ]
https://ggscore.com/en/pubg/team

ผมดูจากเว็บนี้นะ ส่วนใหญ่อิงจากรายการ
แล้วผลงานในตอนนั้น ๆ ของแต่ละทีม

แต่ถ้าเจาะลงไปในเรื่องฝีมือ อันนี้พูดยาก
อยุ่ที่วันนั้น จะมาไหมด้วย
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9593
โพสเมื่อ: Tue Jul 23, 2019 09:14
ถ้า PUBG ก็ทีมจากเกาหลี ครับ ลีกเขาแข็งจริงๆ

ทีมที่เป็นตัวแทนออกมาแข่งรายการใหญ่ๆได้นี้เทพทุกทีม

ถ้า PUBG Mobile ใน SEA ก็ RRQ ละครับ
0
0

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Jul 2008
ตอบ: 1380
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2019 09:24
ตอบตามคำถาม ผมว่าตอนนี้ไม่มีอะ เกมส์ BR จะหาเก่งแบบโดดๆไปเลยไม่มีแน่ๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel