ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: LILIIES of MCFC
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 4361
โพสเมื่อ: Sat Jul 20, 2019 12:49
[RE: หลังเปื่อย!บรูว์สเตอร์กดโทษปลอบใจ"หงส์"อุ่นพ่ายเสือเหลือง 3-2]
โดนก็อปโควทมาด่าฟรี
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 06 Aug 2008
ตอบ: 1261
โพสเมื่อ: Sat Jul 20, 2019 12:57
[RE: หลังเปื่อย!บรูว์สเตอร์กดโทษปลอบใจ"หงส์"อุ่นพ่ายเสือเหลือง 3-2]
ครึ่งแรกมาต้นครึ่ง่หลัง เกมส์รุกดูมีอะไรบ้าง ลูกแรกได้สองประสานเค้นท์ กับวิลสันที่จบอย่างนิ่ง เค้นนี่ก้มหน้าก้มตาเลี้ยงฝ่าทะลุน่าจะเป็นสไตล์ประจำตัวมีจังหวะที่เพื่อนๆเติมจะไม่ค่อยได้มองดูยังต้องปรับอีกพอสมควร วิลสันดูบางไปหน่อยและยังต้องปรับจังหวะโดนแซะโดนแท็คบังบอลยังไม่ค่อยดี แต่เกมส์รับเน่ามาก ทั้งแบล็คโฟร์ มีมาติปคนเดียวเองมั้งที่ดูมีสมาธิดีสุด
ทีมชุดหลังหลายคนพึ่งมารวมตัวกัน หลายจังหวะยังไม่เข้าเป้ายังดูจับจังหวะกันไม่ได้แต่เกมส์ดันดูดีขึ้น ดาวรุ่งดูไม่หวือหวา

โดยรวมถ้าคล็อปจะหวังเอาดาวรุ่งขึ้นไปแบ็คอัพ สตาร์ผมว่าระดับยังไม่พร้อมสำหรับตอนนี้ น่าจะหาตัวรุกเพิ่มอย่างเจ๋งๆน้อยซักคนที่เล่นได้หลายตำแหน่ง
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: "you never walk alone"
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 2141
โพสเมื่อ: Sat Jul 20, 2019 15:12
SprintZz พิมพ์ว่า:
แต่ถ้าเห็นจุดอ่อนแล้วยังอีโก้นี่เศร้ามากเลยนะ อดส่ามาถึงจุดนี้ได้แล้วมีแต่นักเตะอยากย้ายมา ถ้าหลุดท็อปโฟร์อีกครั้งนี่ไม่มีโอกาสละ ลิเวอร์พูลถ้าไม่มีสามประสานคงไม่มาถึงจุดนี้หรอก ดูสำรองสิใครทดแทนได้บ้าง  

ผมว่าไม่ขนาดนั้นหรอกนะครับ ถ้าแกอีโก้คงไม่กลืนน้ำลายตัวเองทุ่มเงินซื้ออลิซอนกะฟานไดจ์มา ทั้งๆที่แขวะแมนยูไว้ขนาดนั้นหรอก
ถ้าคล็อปจะไม่ซื้อมีเหตุผลเดียว คือเด็กแสดงให้แกเห็นว่าสามารถพัฒนาขึ้นมาเป็นสำรองได้ โดยที่ไม่ต้องซื้อใครเพิ่ม อย่าลืมนะครับ 2 ลูกที่ได้มา มาจากเด็กอายุ 18 19 ทั้ง 2 ลูกเลย แค่นี้ก็พอจะหวังได้นะครับผมว่า ที่สำคัญผมชอบเห็นแกดันเด็กมากกว่าซื้อครับ ( เพราะไม่มีเรื่องถ้วยรางวัลมากดดันแล้ว ) เหมือนตอนดันเทรน โกเมส ขึ้นมา แล้วให้โอกาสฮูเวอร์ลงสนามเกมส์สำคัญทั้งที่อายุ 16 ปีเอง แล้วนัดนั้นก็เล่นใช้ได้ด้วย ผมว่ามันตื่นเต้นดีที่เห็นการปั้นเด็กขึ้นมา
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 23530
โพสเมื่อ: Sat Jul 20, 2019 15:24
เห็นรายชื่อแล้วถึงกับตกใจ

ที่กลุ่มไลน์เอาคำเล้ามาบลัฟ 5555
โคตรน่าสงสารเลยจริงๆ
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 23 Mar 2015
ตอบ: 1671
โพสเมื่อ: Sat Jul 20, 2019 15:26
หลังเปื่อย!บรูว์สเตอร์กดโทษปลอบใจ"หงส์"อุ่นพ่ายเสือเหลือง 3-2
แฮรี่ วิลสัน ทำไมหน้าเหมือนตอเรส
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ♥ Taeyeon ♥
เข้าร่วม: 29 Jan 2015
ตอบ: 289
โพสเมื่อ: Sat Jul 20, 2019 17:39
FastAndFurious พิมพ์ว่า:
xaoninlove พิมพ์ว่า:
ดูท่าทางละสงสัยจะไปไม่รอดแน่เลย พี่คอร์ป  

ขนาดนั้นเลยเหรอครับ แค่อุ่นเครื่องลองทีมเนี่ยนะ  

ผมแขวะแฟนหงส์บางคนอ่ะครับ ตอนเชลซีแพ้เขาก็พิมพ์งี้ เลยลองเอามาพิมพ์บ้าง
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ♥ Taeyeon ♥
เข้าร่วม: 29 Jan 2015
ตอบ: 289
โพสเมื่อ: Sat Jul 20, 2019 17:44
Scenesters พิมพ์ว่า:
ดูท่าทางละสงสัยจะไปไม่รอดแน่เลย พี่คอร์ป  

แพ้อุ่นเครื่องคือไปไม่รอดเลยหรอครับ ตรรกะเพี้ยน ๆ นะ แฟนทีมนี้  

ผมแค่พิมพ์ตามเขาบ้างอ่ะครับ ทีหลังก็เอาอ้างอิงมาลงให้หมดนะครับ

Te Saksan พิมพ์ว่า:
ดูท่าทางละสงสัยจะไปไม่รอดแน่เลย พี่แลมพ์  
แก้ไขล่าสุดโดย xaoninlove เมื่อ Sat Jul 20, 2019 17:46, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0

แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 23 Sep 2013
ตอบ: 5382
โพสเมื่อ: Sat Jul 20, 2019 20:00
Scenesters พิมพ์ว่า:

แพ้อุ่นเครื่องคือไปไม่รอดเลยหรอครับ ตรรกะเพี้ยน ๆ นะ แฟนทีมนี้  

ผมแค่พิมพ์ตามเขาบ้างอ่ะครับ ทีหลังก็เอาอ้างอิงมาลงให้หมดนะครับ

Te Saksan พิมพ์ว่า:
ดูท่าทางละสงสัยจะไปไม่รอดแน่เลย พี่แลมพ์  

ผมรู้ครับ ถ้าท่านไม่ชอบคนแบบนี้ก็ไม่ต้องไปทำตามนะครับ ไม่งั้นที่ท่านเม้นมามันก็คือพฤติกรรมเดียวกันอะครับ ที่ผมจะสื่อ
0
0
Liverpool FC
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel