ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
CJr
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 11504
โพสเมื่อ: Sat Jul 20, 2019 04:04
[RE: AFRICA CUP OF NATIONS - FINAL Senegal 0 - 1 Algeria]
ยิงกันแบบไม่เอาอะไรเลย

ลูกที่เสีย โกลก็นะ ยืนมองหา...หรอ นัดชิงนะเฮ้ย ไม่ชัวร์ก็วิ่งไปก่อน ไม่เสียหาย
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 15202
โพสเมื่อ: Sat Jul 20, 2019 04:04
[RE: AFRICA CUP OF NATIONS - FINAL Senegal 0 - 1 Algeria]
pearl พิมพ์ว่า:
นี่เว็ปโป๊รึเปล่าครับ พิมพ์ว่า:
สงสารมาเน่ บอลแทบไม่ถึง เพื่อนอะไรก็ไม่รู้ ได้ลูกตั้งเตะ ก็ทำไรไม่ได้

ต่อบอลก็ไม่ได้ วุ้ว  

ผมว่าแกเด่นนะ แต่เหมือนเป็นตัวที่คอยปั้นจังหวะให้เพื่อนมากกว่าตัวจบ (ซึ่งตัวจบเกมส์นี้จบกันโครตห่วย)  

ผมอยากให้บอลถึงเท้ามาเน่ อะผมอยากดู 555

แต่มันเซงอะครับ ก็จริงแหละ คนอื่นแม่งมีโอกาส

แต่อะไรก็ไม่รู้

ถึงอยากให้บอลถึงมาเน่ ให้แกยิงไง 5555
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel