ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ค.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Sep 2010
ตอบ: 5139
โพสเมื่อ: Thu Jul 18, 2019 14:25
[RE: เดาใจ 11 ตัวจริง นิชิโนะ กันหน่อยครับ]
เซนเตอร์อยากได้อดิสรคู่ทอมเบียร์

อานนท์ต้องติดได้แล้วฟอร์มดีขนาดนี้

กองหน้าเอาเป็นศุภชัยละกันมุ้ยดูจะไม่ค่อยไหวละ

ที่เหลือก็ยกมาจากชุดก่อนๆพวกอุ้ม โด เจ นิว บลาๆๆ

แล้วก็หากลางรับแจ่มๆมาช่วยนิวหน่อย น่าจะโอเคละ

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 01 Oct 2013
ตอบ: 153
โพสเมื่อ: Thu Jul 18, 2019 14:28
[RE: เดาใจ 11 ตัวจริง นิชิโนะ กันหน่อยครับ]
googoe247 พิมพ์ว่า:
โกล์ ไงก็พี่แชมป์ มือสองลุ้นสนุกแน่ โกล์ท่าเรือคนใดคนนึง+ตอง อาจต้องแย่งเป็นมือสอง

หลัง อุ้มจอง เซ็นเตอร์อาจถึงเวลาของหอคอยลูกครึ่ง เอเลียส+ทอม ขวาวัดกันเลย โดหรือนนท์

กลาง กลางรับผมว่ามีคนได้หวนคืนทีมแน่ๆ หวยอาจลงที่แอนโธนี่ หรือ วิทยาหมัดหลำ แต่ผมให้เปอร์เซ็นการจองตำแหน่งของเจ้าเต้พิธิวัติไว้คนนึง เดาใจนิชิโนะยากแต่ผมให้น้ำหนักการข้ามรุ่นมาเล่นชุดใหญ่ไว้ที่ยิมวรชิตกับบุ๊คเอกนิษฐ์ ตำแหน่งอื่นเดายากแต่ช้อยส์ในใจไม่เกินกว่าใครคิด พวกกลางรุก&ริมเส้น ชนาเจก็จองไว้คนนึง ซ้ายขวาก็ไม่น่าหลุดไปจากบดินทร์ ศศลักษณ์ ฯลฯ

หน้าเป้า น่าห่วงสุด ผมว่าอาจมีการข้ามรุ่นของภาโส&เหมือนตา อาจได้อภิวัฒน์เพ็งประโคนมาติดทีมชาติจริงจังสักที  

เห็นด้วยกับเซ็นเตอร์ครับ ไม่มีใครพูดถึงเอเลียสเลย
ผมว่าน่าลองใช้มากๆ
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 4251
โพสเมื่อ: Thu Jul 18, 2019 14:34
เดาใจ 11 ตัวจริง นิชิโนะ กันหน่อยครับ
กอล์ฟต้องมา
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel