ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 1194
โพสเมื่อ: Tue Jul 16, 2019 10:19
[RE: "แมกไกวร์"แจ้งจิ้งจอกต้องปล่อยซบ"ผี,เรือ"หากค่าตัวถึงเป้า]
เด็กเก็บบอล พิมพ์ว่า:
J.Hernandez พิมพ์ว่า:
Hachang พิมพ์ว่า:
nongbook96 พิมพ์ว่า:
ปล่อยมาเถอะครับ!! คนไทยด้วยกัน555
สิ้นปีไปเที่ยวจะอุดหนุน King Power เยอะๆเลยจ้าา

พอดีอันนี้ผมไม่ทราบจริงๆ เลสเตอร์กับฝ่ายไหนหรอครับที่เป็นคนไทยด้วยกัน
ขอบคุณครับ  

เจ้าของเลสเตอร์คือ King Power ซึ่งเป็น บ.ที่คุณวิชัย ศรีวัฒนประภาที่เสียชีวิตจากอุบัติเหตุ ฮ.ตกเป็นผู้ก่อตั้งครับ

ตอนนี้ประธานของเลสเตอร์ ก็เป็นลูกชาย คุณอัยวัฒน์ ศรีวัฒนประภานั่นเอง  

เขาน่าจะหมายถึงฝ่ายไหนของแมนยูที่เป็นคนไทยด้วยกัน 5555

ฝ่ายแฟนๆเมืองไทยนี่แหละ 55  

คือจริงๆผมทราบดีว่าฝั่งเลสเตอร์กับคิงพาวเวอร์สัมพันธ์กันยังไง
แต่พอเจอเม้นว่า “ปล่อยๆมาเถอะครับ คนไทยด้วยกัน”
ผมก็เลยนึกว่าฝั่งที่จะยื่นซื้อก็มีคนไทยเกี่ยวข้องด้วยครับ
คืออ่านแล้วมันเข้าใจแบบนั้นจริงๆนะ 55555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 885
โพสเมื่อ: Tue Jul 16, 2019 10:25
"แมกไกวร์"แจ้งจิ้งจอกต้องปล่อยซบ"ผี,เรือ"หากค่าตัวถึงเป้า
yoktai พิมพ์ว่า:
เทียบกับเฟอร์ดินานตอนอยู่ ลีด คนละชั้นเลย
แต่คนละยุคสมัยมั้ง ก็แล้วแต่ทีมละกัน สนับสนุนต่อไป  

ไม่ค่อยได้ดูแมคไกวเท่าไร
แต่ตอนเฟอรดินาน คิดว่าราคาไม่ได้รู้สึกแพงเหมือนกรณีนี้ ต้องถามผู้รู้ว่าเทีนบกันแล้วเป็นไง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: ยามขึ้นอย่าหลง ยามลงอย่าท้อ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 13681
โพสเมื่อ: Tue Jul 16, 2019 11:52
"แมกไกวร์"แจ้งจิ้งจอกต้องปล่อยซบ"ผี,เรือ"หากค่าตัวถึงเป้า
กำไรล้วนๆงานนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
30ลิขิตฟ้า 70ต้องฝ่าฟัน ต้องสู้ๆจึงจะชนะ

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 760
โพสเมื่อ: Tue Jul 16, 2019 12:25
[RE: "แมกไกวร์"แจ้งจิ้งจอกต้องปล่อยซบ"ผี,เรือ"หากค่าตัวถึงเป้า]
ปล่อยมาเถอะครับ!! คนไทยด้วยกัน555
สิ้นปีไปเที่ยวจะอุดหนุน King Power เยอะๆเลยจ้าา

พอดีอันนี้ผมไม่ทราบจริงๆ เลสเตอร์กับฝ่ายไหนหรอครับที่เป็นคนไทยด้วยกัน
ขอบคุณครับ  

เจ้าของเลสเตอร์คือ King Power ซึ่งเป็น บ.ที่คุณวิชัย ศรีวัฒนประภาที่เสียชีวิตจากอุบัติเหตุ ฮ.ตกเป็นผู้ก่อตั้งครับ

ตอนนี้ประธานของเลสเตอร์ ก็เป็นลูกชาย คุณอัยวัฒน์ ศรีวัฒนประภานั่นเอง  

เขาน่าจะหมายถึงฝ่ายไหนของแมนยูที่เป็นคนไทยด้วยกัน 5555

คือจริงๆผมทราบดีว่าฝั่งเลสเตอร์กับคิงพาวเวอร์สัมพันธ์กันยังไง
แต่พอเจอเม้นว่า “ปล่อยๆมาเถอะครับ คนไทยด้วยกัน”
ผมก็เลยนึกว่าฝั่งที่จะยื่นซื้อก็มีคนไทยเกี่ยวข้องด้วยครับ
คืออ่านแล้วมันเข้าใจแบบนั้นจริงๆนะ 55555  

หมายถึงผมนี่แหละครับ​ 555
นี่ถ้าใช้แต้มสะสมลดค่าตัวแม็คไกวช่วยแมนยูได้นี่จะดีมากเล​ย
1
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 1194
โพสเมื่อ: Tue Jul 16, 2019 15:38

ขอบคุณครับ  

หมายถึงผมนี่แหละครับ​ 555
นี่ถ้าใช้แต้มสะสมลดค่าตัวแม็คไกวช่วยแมนยูได้นี่จะดีมากเล​ย

ไอเดียเจ๋งเลยนะครับ ให้คนช่วยกันใช้จ่ายผ่าน King Power
ร่วมสมทบทุนไปซื้อ Maguire 55555555
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel