ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: OIL CAN NOT BUY xxxxx
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4482
โพสเมื่อ: Mon Jul 15, 2019 12:50
[RE: ไม่ได้แย่งคูตี้!ต่างดาวเปิดตัว'อ๋อง'รับเสื้อเบอร์ 17]
TheHenry14 พิมพ์ว่า:
ดีทุกอย่างยกเว้น ผจก. T^T  

ขอถามหน่อยนะครับ ผมก็ไม่ค่อยได้ดูบาซ่าตั้งแต่ไม่มี โรดัลดิญโญ่ แล้ว บัลเบด้าแกไม่ดีอะไรหรอคับ ทำทีมก็ได้แชมป์ ลาลีก้า แต้มก็ทิ้ง แอต ทิ้ง รีล ขาดด้วย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Un sot trouve toujours un plus sot qui I'admire.
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 18 Sep 2006
ตอบ: 7699
โพสเมื่อ: Mon Jul 15, 2019 14:08
[RE: ไม่ได้แย่งคูตี้!ต่างดาวเปิดตัว'อ๋อง'รับเสื้อเบอร์ 17]
GOD#9 พิมพ์ว่า:
TheHenry14 พิมพ์ว่า:
ดีทุกอย่างยกเว้น ผจก. T^T  

ขอถามหน่อยนะครับ ผมก็ไม่ค่อยได้ดูบาซ่าตั้งแต่ไม่มี โรดัลดิญโญ่ แล้ว บัลเบด้าแกไม่ดีอะไรหรอคับ ทำทีมก็ได้แชมป์ ลาลีก้า แต้มก็ทิ้ง แอต ทิ้ง รีล ขาดด้วย  

เอาปีล่าสุดนะคับ

มาดริด เปลี่ยน ผจก + โด้ย้ายทีม สะดุดเองยาวๆ
แอตมาดริด ฟอร์มขึ้นๆลงๆ ไม่สม่ำเสมอ

รูปแบบการเล่นบาร์ซ่าไม่ดีเลย ไม่สวยงาม ดูไม่มีความสุข เน้นรับเกินไป

เอาง่ายๆ ชนะในคัมป์นู3-0 แต่กลับไปแพ้หงส์ 4-0 WTF สองปีติด บทเรียนก็มีแล้ว

งงในงงในงง

เปลี่ยน ผจก ทางเลือกที่ดีที่สุดคับผมว่า
1
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 21588
โพสเมื่อ: Mon Jul 15, 2019 15:01
AcousticChopang พิมพ์ว่า:
ทำไมไม่มีข่าว
“สโมสรสนบัลเบรเด้”บ้าง นี่จะถวายพารประเคนถึงสนามเลย

ได้อยู่หนึ่งในสโมสรที่ดีที่สุดในโลก ใครจะออกละครับ แถมสโมสรอื่นยังเอื้อมไม่ถึง
1
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9418
โพสเมื่อ: Mon Jul 15, 2019 15:36
wgis พิมพ์ว่า:
บัลเบเด้ ปวดหัวตาย แนวรุกเยอะมาก
เม็ดสี คูตี้ เดมเบลเล่ กรีซมัน ซัวเรส แล้วยังมีดาวรุ่งอีก

ใครจะยอมสำรองล่ะ  

แล้วแกเล่นเหมือนถนัดอุดเนี่ยสิ นำลูกเดียวแล้วผ่อนโดนยิงประจำ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel