ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: หิวข้าว
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Apr 2016
ตอบ: 341
โพสเมื่อ: Sun Jul 07, 2019 17:34
[RE: [PUBG] เริ่มแล้วการแข่งขัน Pro league รอบ Lan Final]
พี่ชิปโคตร GOD
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 25 Nov 2010
ตอบ: 8565
โพสเมื่อ: Sun Jul 07, 2019 17:34
[RE: [PUBG] เริ่มแล้วการแข่งขัน Pro league รอบ Lan Final]
วันก่อนมีคนสงสัยว่าทำไม Shippy ติดทีมชาติ
วันนี้ Shippy มาตอบแล้วนะครับ

โหดแบบนี้ อองตวนถึงอยู่ด้วยไม่ได้

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 3275
โพสเมื่อ: Sun Jul 07, 2019 18:07
ถูกแบนแล้ว
st.montfort พิมพ์ว่า:
ขอถามครับ
ทัวนี้มันต่างจาก เก็บคะแนนที่ทีมม่วงเป็นแชมป์ยังไงครับ  

ไม่เรียกว่าแชมป์ครับ นั่นมันออนไล เก็บคะแนน แล้วเอาทีมที่ผ่านเข้ารอบมาแข่ง ออฟไล หาแชมป์จริงๆ
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7971
โพสเมื่อ: Sun Jul 07, 2019 18:08
โหดจัดๆ อยากดูทีมชาติแล้ว ATK ยืนคู่หน้า
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jul 2009
ตอบ: 4769
โพสเมื่อ: Sun Jul 07, 2019 18:29
MorZor พิมพ์ว่า:
st.montfort พิมพ์ว่า:
ขอถามครับ
ทัวนี้มันต่างจาก เก็บคะแนนที่ทีมม่วงเป็นแชมป์ยังไงครับ  

ไม่เรียกว่าแชมป์ครับ นั่นมันออนไล เก็บคะแนน แล้วเอาทีมที่ผ่านเข้ารอบมาแข่ง ออฟไล หาแชมป์จริงๆ  

ไม่เกี่ยวครับ แชมป์ลีคคือแชมป์ออนไลน์ถูกแล้ว ส่วนออฟไลน์เหมือนเอามาจัดขำๆ เฉยๆ เพราะ 16 ทีมที่อยู่ในลีคสูงสุดถึงจะตกชั้นก็การันตีว่าได้มาแข่งออฟไลน์หมด เหมือนรายการโปรโมทร้าน + ดึงนักแข่งมาจอยกันมาพบเจอหน้าให้มันเกิดเป็นสังคมอะ ถ้าแบบที่ท่านบอกมันคัดคะแนนคงไม่ได้เพราะออฟไลน์สล๊อต 16 ทีม ส่วนในออนไลน์โปรลีคก็มี 16 ทีม ถ้ามันคัดจริงก็ไม่รู้จะคัดเพื่ออะไร
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel