ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ์Newbie2006-2016
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 29385
โพสเมื่อ: Thu Jun 27, 2019 07:53
[RE: บทสรุปฉบับสมบูรณ์ ปฐมบทหนุ่มพิการตัดใจเลิกแฟน เรื่องราวสุดสะเทือนใจ (มีรูป)]
00000 พิมพ์ว่า:
น้องหน้าตาดีอยู่นะเนี่ย  

soloman_gun พิมพ์ว่า:
ผมก็พึ่งดู ต่างคนต่างคิด ยอมรับว่าอ่านแต่ข่างทางเฟส คือดู แหลมากอะไรจะะพระเอกปานนั้น เลยไม่ได้ตาม ทีนี้มันเด่งมาอีกในยูทูป ก็เลยดู

สรุป คือ คนดีๆ3คนมาเจอกัน มีหัวใจที่เสียสละทุกคน
เจน คือ สวยกว่าที่คิดมาก ผู้ชายที่ดูรายการนี้ก็คง อดอิจฉา แฟนเธอไม่ได้ ได้เจอ หญิงที่ทั้งสวยและดีขนาดนี้ หายากๆ

ส่วนจุก ผมว่า น่าจะมีโอกาสหาย ถ้ามีคนยื่นมือเข้าช่วยแน่นอน แต่บอกตรง ถ้าหายก็อย่าคุยกับเจนบ่อยเลย ถ้าผมเป็นแฟนใหม่ ตอนพิการก็คงไม่คิดไร แต่ถ้าเป็นปกติแล้วยังมาคุย ต่อให้ใจกว้างยังไงก็มี เคือง กังวลแน่นอน  

ผมว่าสวยระดับนึงเลยแหละครับ คนที่ขึ้นกล้องโทรทัศน์ได้ก็ต้องสวยระดับนึง

ปากนิด จมูกหน่อย หน้าฟันก็ทรงเดียวกับพีค คือน้องเขาสวยมากเลยจริงๆนะ

ปล. ผมพูดตรงๆเลยนะ ตอนนี้ผมอิจฉาทั้งจุกและจอห์นมาก ขอพูดเลย ณ จุดๆนี้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

Fujiwara Takumi Trueno AE 86
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: 誰でも人生を享受する権利を持っている…
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 47102
โพสเมื่อ: Thu Jun 27, 2019 09:39
[RE: บทสรุปฉบับสมบูรณ์ ปฐมบทหนุ่มพิการตัดใจเลิกแฟน เรื่องราวสุดสะเทือนใจ (มีรูป)]
ผมว่าเพราะน้องเจนสวยอ่ะแหละเลยย้อนมาทำร้ายจิตใจชายหนุ่มที่อ่าน ฮ่าๆๆๆ
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Nov 2006
ตอบ: 7282
โพสเมื่อ: Thu Jun 27, 2019 09:44
มีการเปิดรับบริจาคเงินเข้าบัญชีของคุณจุกโดยตรงด้วยนะครับลองหาตามเน็ตดู

ตอนนี้ธารน้ำใจคนไทยหลั่งไหลเข้ามาเพียบเลยครับ น่าชื่นใจจริงๆ
0
0

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 1542
โพสเมื่อ: Thu Jun 27, 2019 10:00
ไซมึ้งชวยเซาะ พิมพ์ว่า:
ตัดกลับมาที่ข่าวทำร้ายกันในปัจจุบันอย่างพวกบอก "รักมาก มาขอคืนดีแล้วไม่สำเร็จ จึงยิงทิ้งซะเลย"

จึงทำให้ทราบว่าความรักที่แท้จริงมันเป็นอย่างไร... มันไม่ใช่การครอบครอง แต่มันคือความปรารถนาดีที่ต้องการให้คนที่เรารักมีความสุข ประสบแต่สิ่งดีๆในชีวิตต่างหาก...  

จริงๆครับ ข่าวช่วงไม่กี่เดือนที่ผ่านมา แนวนี้ทั้งนั้นเลย ดักยิงฆ่า

เวลาผมอ่านข่าวพวกนี้ ผมจะพยายามบอกตัวเองเสมอๆ ว่าเราไม่สามารถบังคับใจใครได้

พยายามยึดติดกับอะไรสักอย่างให้น้อยทีสุด
1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2010
ตอบ: 14644
โพสเมื่อ: Thu Jun 27, 2019 10:01
บทสรุปฉบับสมบูรณ์ ปฐมบทหนุ่มพิการตัดใจเลิกแฟน เรื่องราวสุดสะเทือนใจ (มีรูป)
พอเห็นหน้าผู้หญิง​แล้วแบบ​ นี้นางฟ้าชัดๆทั้งจิตใจ​และหน้าตา​ ผู้​หญิง​แบบนี้ใครได้เป็น​แฟนนี้บุญมาก​ เหมือนกับจุกที่เป็นคนดีศีลเสมอกัน​ ความรักที่เสียสละอยากให้คนที่เรารักได้เจอสิ่งดีๆ​ เสียดายที่บุญที่สร้างมาไม่เพียงพอจะอยู่กันตลอดไปได้

เอามาสร้างหนังหรือโฆษณา​ได้เลยนะนั้น​ เสียงต่อฟิโนมีนาลอยมาเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 09 Jan 2011
ตอบ: 799
โพสเมื่อ: Thu Jun 27, 2019 10:33
ขอบคุณสำหรับข่าวสารดีๆ ขอให้เจอผู้หญิงดีเข้ามาในชีวิตนะครับ ปล.ตอนท่านเล่าเรื่องตัวเองผมยังเศร้าเลย
1
0
images by free.in.thimages by free.in.thimages by free.in.th
โพสเมื่อ: Thu Jun 27, 2019 23:27
mOkk1-backsleep พิมพ์ว่า:
ขอบคุณสำหรับข่าวสารดีๆ ขอให้เจอผู้หญิงดีเข้ามาในชีวิตนะครับ ปล.ตอนท่านเล่าเรื่องตัวเองผมยังเศร้าเลย  

ขอบคุณมากนะครับ หวังว่าจะมีคนๆนั้นที่ผมใฝ่หา ส่วนเรื่องคนเก่า ก็ถือสะว่า ให้เป็นบทเรียนที่ดีละกัน

ท่านก็ด้วยนะ ผมขอให้มีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิต แล้วก็ ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งไม่มีโรคภัยไข้เจ็บนะครับ
0
0

โพสเมื่อ: Fri Jun 28, 2019 05:26
nickvicpark พิมพ์ว่า:
พอเห็นหน้าผู้หญิง​แล้วแบบ​ นี้นางฟ้าชัดๆทั้งจิตใจ​และหน้าตา​ ผู้​หญิง​แบบนี้ใครได้เป็น​แฟนนี้บุญมาก​ เหมือนกับจุกที่เป็นคนดีศีลเสมอกัน​ ความรักที่เสียสละอยากให้คนที่เรารักได้เจอสิ่งดีๆ​ เสียดายที่บุญที่สร้างมาไม่เพียงพอจะอยู่กันตลอดไปได้

เอามาสร้างหนังหรือโฆษณา​ได้เลยนะนั้น​ เสียงต่อฟิโนมีนาลอยมาเลย  

นางฟ้าในหมู่นางฟ้าด้วยกันเองอีกทีนึง อะไรจะสวย จะดีได้อะไรขนาดนั้น ผมละอิจฉาจริงๆ

แก้ไขล่าสุดโดย pohihi188 เมื่อ Fri Jun 28, 2019 05:27, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel