ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: แผล่บ วันละนิด จิตแจ่มใส ^^
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 17 Jan 2009
ตอบ: 315
โพสเมื่อ: Thu Jun 27, 2019 13:15
[RE: 18+ ทำไงดีครับ เมื่อผญไม่ชอบ....]
ของผมอย่าง ฮา

แฟนผมก็ไม่ค่อย ฝักใฝ่ เรื่องนี้เท่าไรครับ ผมจะจับของสงวนยังไม่ค่อยให้จับเลยครับ
ยิ่งของผมแฟนไม่จับเลย เลยถามว่ากลัวอะไรหรือป่าว คำตอบที่ได้ อย่างฮา
Spoil
บอกเหมือนท้องหมาไม่มีขน  
ขำกลิ้งกันเลย เราก็ไม่บังคับ เรื่อยๆ บางทีทั้งเขาและเราก็เพลียจากงานและลูก ก็หลับแล้วครับ
ลองคุยกันดู ไม่ต้องเปิดอกคุยก็ได้นะครับ ถ้าเปิดอกคุย เดี๋ยวจะไม่ค่อยได้คุย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel