ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: กล้วยไข่สีชมพู
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 Oct 2009
ตอบ: 8247
โพสเมื่อ: Mon Jun 24, 2019 17:28
[RE: ใครไปทำไรให้สเตฟาน ครับ]
ขอเป็น 1 เสียงถ้าพี่ฟานมาอ่าน เสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมาผมไล่เปิดgolazo ฟังทั้งวัน

ผมไม่ใช่แฟนอิตาลีแต่คิดว่ารายการดีแล้วคุยกันน่าฟังครับ แต่มันติดตรงที่เปนแฟนยูเว่ทั้งคู่นี่แหละ ถ้าได้แฟนทีมอื่นมาอีกสักคนน่าจะสนุกขึ้น

ไม่ได้จะตินะ ผมชอบด้วยซ้ำ ถ้าอนาคตยังหาประเด็นที่น่าสนใจมาคุยได้เรื่อยๆผมก็ดูต่อนะ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 24 Apr 2009
ตอบ: 6465
โพสเมื่อ: Mon Jun 24, 2019 17:39
ใครไปทำไรให้สเตฟาน ครับ
งง ว่าเดือดไรเบอร์นั้น ผมFCแกนะ แต่ไม่FC isoon
ปกติแกไม่สนใจอยู่แล้วนิ

ละนี่ไลฟ์ดราม่าเรื่องนี้อีกบอกขอคนดูอิตาลีคุณภาพ คือคนเราร้อยแปดพันเก้า อย่าไปมายด์เลยมีคนชอบก็ต้องมีคนไม่ชอบ ทำเพื่อคนที่ชอบก็พอละ

หรือว่าบล๊อคแบบนคนในชาแนลตัวเองได้ แต่ข้างนอกทำไม่ได้

เราแฟนคลับยังมองว่าเรื่องแบบนี้มองข้ามยังได้เลย ครั้งนี้พี่ฟานยังบอกว่าจะเฮทเทอร์จะด่ายังไงขอแค่มาดู เพิ่มยอดวิวหรือจะกดติดตามเพื่อมาด่าแกก็ได้ แกโอเค คนเราหลากหลาย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

อย่าอ้างความสำเร็จในอดีตที่ยิ่งใหญ่ที่คุณไม่ได้สัมผัส แล้วมาข่มผู้อื่นที่เค้าเคยสัมผัสกับความสำเร็จ แม้ไม่ยิ่งใหญ่เท่าแต่ก็อยู่ ณ โมเมนต์นั้นมาแล้ว การกระทำแบบนั้นมันทุเรศ
แข้งดัทช์ลีก
Status: I Support LFC.
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 5865
โพสเมื่อ: Mon Jun 24, 2019 18:40
[RE: ใครไปทำไรให้สเตฟาน ครับ]
ยูซตัวการ์ตูนหัวแดง

จะบอกคุณสเตฟานว่ากับหมอนี้อย่าได้ใส่ใจเลย ผมสิงเว็บบอร์ดนี้ผมยังซ่อนความเห็นเขาเลย

และก็อย่างว่าพวกคุณๆช่องขั้นเทพเปิดหน้าทำงาน พวกเราๆซะอีกปิดหน้าคอมเมนท์กัน

แค่นี้ก็แลกกันไม่คุ้มแล้วครับ เป็นกำลังใจให้แล้วกัน
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: ความรักความฝัน ใช้เงินเป็นล้านๆ !!
เข้าร่วม: 21 Mar 2006
ตอบ: 8481
โพสเมื่อ: Mon Jun 24, 2019 20:43
ใครไปทำไรให้สเตฟาน ครับ
อ่อนไหวมากๆ กับในเม้นของมู้นั้นโอ้ยย จะบ้าตาย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
KKU 46/52 ...IS#8 - IS Society Home
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel