ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: #KTBFFH
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 871
โพสเมื่อ: Mon Jun 24, 2019 15:22
[RE: FM 2019 Mobile แนะนำนักเตะหน่อยครับ]
moise kean
willem geubbels
david brook
josha vagnoman
felix passlack
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ค.
Status: ตัวผมนี้ เกินวันจันทร์ มันเดย์ไนท์..เป็นคนไทย เจนเ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3364
โพสเมื่อ: Mon Jun 24, 2019 17:51
[RE: FM 2019 Mobile แนะนำนักเตะหน่อยครับ]
[-YNWA-] พิมพ์ว่า:
เล่นยากไหมครับ เล่นล่าสุดคือใน PC ปี 2008 นู่นเลย

จัดแผน จัดนักเตะ พูดคุยกระตุ้นหลักๆมีแค่นี้เอง

ใน mobile มีไรยุ่งยากไหม กินแบตไหมกะเอามาเล่นคำๆ บนรถ  

ใน mobile ไม่ยุ่งยากครับ รายละเอียดมันจำกัดน้อยกว่าในคอมเยอะ ที่สำคัญผมโหลดมาเล่นเพราะประหยัดแบต มันไม่ใช้เนต ประหยัดแบตมากเมื่อเทียบกะเกมอื่น มาคอนเฟิมอันนี้แหละ 555
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 287
โพสเมื่อ: Mon Jun 24, 2019 22:28
FM 2019 Mobile แนะนำนักเตะหน่อยครับ
k3nZo พิมพ์ว่า:
Non-Toxic พิมพ์ว่า:
เล่นทีมอะไรครับ งบมากน้อยเท่าไหร่ นักเตะเก่งๆเยอะบอกไม่หมดอยากได้ตำแหน่งอะไรครับ

ผมเล่นจนหมดความท้าทายแล้วถามได้ครับ  

ผมเล่น Arsenal ครับ งบได้เริ่มต้น 60 M ครับ

ผมเน้น Wonder kid ก็ได้นะครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ ไม่ค่อยชอบตัวดังๆ เงินไม่พอ 555+  

กองหน้าสำหรับผมถ้าวันเด้อคิด Pinnamonti/ pietro pellegri/ Isak/ nketia

ปีกซ้ายขวา ถ้างบไม่เยอะก็ dilrosun/brekalo/andre green/ Jota/ everton/ paulinho ของเลเวอ

กลาง de Jong/ der beek/ tielemens/ sergio gomez/Auoar/ guendouzi

กองหลัง เซนเต้อ stark/konate/akanji/upamecano

ถ้างบน้อยจริงๆก็ ไปดึงของนิว ชื่อตัว L ผมจำไม่ได้

แบคหายากนิดนึงครับ gaya vagnoman passlack hakimi theo hernandez

แนะนำว่าพยายามส่องนักเตะ ทีมอื่นๆ เยอะๆครับ บางทีตัวเก่งๆไม่ได้ลง มันจะงอแงทำให้เราซื้อในราคาถูก

ยกตัวอย่างผมเล่นลีค อังกฤษ แมนซิ ซื้อ ดอนนารุมม่า ปรากฏว่า แอเดซอนไม่ได้ลง มันจะขึ้นตกใจบนหัว เราก็เล็งไว้ ถ้ายังเป็นแบบนั้นอยู่ตอนตลาดเปิด ยื่นซื้อเลยครับ มันจะอยากมา

ถ้าประหยัดงบมากๆ พยายาม ซื้อจากทีมพวกตกชั้นครับบางตัวมันจะมี relegation clause คือถ้าตกชั้นสามารถซื้อในราคาถูก โดยเฉพาะลีค เยอรมัน กับ อังกฤษ ตัวดีๆ เพียบ

ขอให้มีความสุขกับการเล่นนะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Nov 2008
ตอบ: 4995
โพสเมื่อ: Tue Jun 25, 2019 19:59
ตะล็อคต๊อกแต๊ก พิมพ์ว่า:
oOGIGOo พิมพ์ว่า:
ยิ่งตอนนี้มีสูตรโกงเงินขายนักเตะด้วยสบายเลย

ขอหน่อย เล่น 18 นักเตะล้นทีมขายไม่ออก ขายราคาต่ำสุดๆก็ไม่ออก  

เวลาซื้อตัวอื่นลองกดแถมๆไปดูฮะ ผมแนบนักเตะเก่าไปตลอด ขกไล่ขาย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel