ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Jun 2006
ตอบ: 4401
โพสเมื่อ: Mon Jun 24, 2019 12:07
[RE: FM2019 Mobile ลดราคานะ]
RederPool พิมพ์ว่า:
touch คือ เวอชั่น pc พอทมาลง ipad เลยอะครับ สามารถเล่น account เดียวกัน ต่อเนื่องกันได้ คือออกมาจากบ้านเล่นใน ipad กลับบ้านมาเล่นใน pc ต่อ ได้เลยครับ  

ผมกดใน ipad ไป ทำยังไงให้มาอยู่ใน strem Macbook ครับ

ทำได้หรือเปล่าครับ เห็นราคาใน Stream MacOS 300 กว่าบาท แพงกว่าอีก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2009
ตอบ: 1642
โพสเมื่อ: Mon Jun 24, 2019 12:32
Pekkie พิมพ์ว่า:
RederPool พิมพ์ว่า:
touch คือ เวอชั่น pc พอทมาลง ipad เลยอะครับ สามารถเล่น account เดียวกัน ต่อเนื่องกันได้ คือออกมาจากบ้านเล่นใน ipad กลับบ้านมาเล่นใน pc ต่อ ได้เลยครับ  

ผมกดใน ipad ไป ทำยังไงให้มาอยู่ใน strem Macbook ครับ

ทำได้หรือเปล่าครับ เห็นราคาใน Stream MacOS 300 กว่าบาท แพงกว่าอีก  

คิดว่าไม่เกี่ยวกันครับ ต้องซื้อแยก แค่สามารถตั้งให้เล่นต่อเนื่องกันได้เฉยๆ เพราะตอนผมเล่นผมซื้อใน strem pc แบบ บัลเดิล ทั้ง 2 platfrom ios+pc
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: CEO @Manchester United FC
เข้าร่วม: 28 Oct 2007
ตอบ: 7434
โพสเมื่อ: Mon Jun 24, 2019 12:46
Pekkie พิมพ์ว่า:
Ed Woodward พิมพ์ว่า:
Asabi_11*~ พิมพ์ว่า:
ตอนแรกผมจะกดซื้อละท่าน แต่ไปดูรีวิวแม่มบอกว่าเหมือนโดนหลอกขาย ผมนี่ลังเลเลยคนับ

พอจะมีท่านไหนรีวิวความต่างบ้างมั้ยครับ  

คือมันก็เอามาเล่นแก้ขัดได้ครับ ขำๆ

เอาเข้าจริง เล่นบ่อยกว่าในคอมด้วยนะ

เพราะมันเล่นที่ไหนก็ได้ ระบบน้อยกว่า แต่ก็พอได้อยู่

ตอนนี้ผมยังเล่น 2018 อยู่เลย เล่นไปเล่นมา กดไปเกือบ 20 ฤดูกาลอยู่นะ

ส่วนความแตกต่างระหว่าง touch กับ mobile

touch เล่นได้ใน ipad ระบบต่างๆคล้าย PC

ส่วน mobile ระบบน้อยกว่า เล่นง่าย พอขำๆ

ถ้าใครมี 2018 อยู่แล้ว ผมว่าไม่จำเป็นต้องซื้อ 2019 ก็ได้

สามารถลง ไฟล์ รูป ได้เหมือนใน PC แผนต่างๆได้หมดครับ

Ipad fm touch ลงแผนการเล่นได้เหมือน PC มั้ยครับ  

ได้ครับ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel