ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1081
โพสเมื่อ: Mon Jun 24, 2019 00:26
[RE: ลืองูใหญ่อัพข้อเสนอยื่นซื้อ"เปเป้" 90ลย.-หมีร่วมแจม]
Hit_Madrate พิมพ์ว่า:
ChayeNN พิมพ์ว่า:
กลัวมาเป็นดัลเบิร์ต 2 นี่สิ  

ดัลเบิร์ตนี่มันแบ็คซ้ายไม่ใช่เหรอครับ  

ไม่ ๆ ผมหมายถึงฟอร์มครับ ฟอร์มการเล่น
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 04 Jul 2009
ตอบ: 10487
โพสเมื่อ: Mon Jun 24, 2019 10:03
[RE: ลืองูใหญ่อัพข้อเสนอยื่นซื้อ"เปเป้" 90ลย.-หมีร่วมแจม]

ดัลเบิร์ตนี่มันแบ็คซ้ายไม่ใช่เหรอครับ  

ไม่ ๆ ผมหมายถึงฟอร์มครับ ฟอร์มการเล่น  

ที่ผมทักไม่ใช่อะไรหรอกเวลาผมเล่น FIFA Inter เป็นทีมนึงที่ผมชอบเลือกเล่นแต่เห็น ดัลเบิร์ตตำแหน่งเป็นแบ็คซ้ายครับผมเลยงง ผมนึกว่าตำแหน่งในการเล่นจริงๆเป็นกองหน้าแล้วตัวเกมใส่ตำแหน่งให้แบ็คซ้ายฮ่าๆๆ
0
0
Hong World 2.0
Nerf Raheem Stering to not world class
Nerf AWB just good defense cant be world class
Nerf Werner move to chelsea not good enough for LIV
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1081
โพสเมื่อ: Mon Jun 24, 2019 13:02

ที่ผมทักไม่ใช่อะไรหรอกเวลาผมเล่น FIFA Inter เป็นทีมนึงที่ผมชอบเลือกเล่นแต่เห็น ดัลเบิร์ตตำแหน่งเป็นแบ็คซ้ายครับผมเลยงง ผมนึกว่าตำแหน่งในการเล่นจริงๆเป็นกองหน้าแล้วตัวเกมใส่ตำแหน่งให้แบ็คซ้ายฮ่าๆๆ  

ฮ่า ๆ ครับ ผมโพสสั้นเองเลยเข้าใจผิด ขอโทษด้วยครับผม
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel