ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Dec 2009
ตอบ: 3317
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 22:18
[RE]รีวิวเบอร์เกอร์ Carl's Jr ใน LA (D-Review)
มาเห็นตอนนี้หิวเลยครับ
ไว้ต้องไปโดนให้ได้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 26 Sep 2013
ตอบ: 2239
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 22:28
[RE: รีวิวเบอร์เกอร์ Carl's Jr ใน LA (D-Review)]
D.Agger พิมพ์ว่า:
PezzYoH พิมพ์ว่า:
เคยกินตอนไป เมกะบางนา ปริมาณเยอะพอๆกับพวก เบอร์เกอร์คิงเลยครับ  

เรื่องปริมาณกับรสชาติผมมให้สูสีเบอร์เกอร์คิงเลย สำหรับที่นี่ให้ชนะแมคกับkfcขาดเรื่องเบอร์เกอร์  

ที่เมกายังไงผมก็ให้ Culver อ่ะ

เนื้อแห้งนิดๆแต่แป้งฉ่ำๆดี

แถมเชคกับไอติมพี่แกโคตรจะอร่อย

ส่วนแม็คล่าสุดคือสโม๊คเฮ้าส์เซ็ท 10 ดอล

กินหลังฟิตเนสเสร็จอิ่มเกือบอ้วกแหนะโคตรเยอะ
1
0
CHELSEA FULHAM BANGKOK PORT BOSTON CELTICS

นักเตะท้ายซอย
Status: จุดจุดจุด
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1458
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 23:02
รีวิวเบอร์เกอร์ Carl's Jr ใน LA (D-Review)
ผมเคยกินที่เมกะรถชาติโอเคแต่บริการห่วยครับ แล้วก็รู้สึกร้านสกปรก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Dec 2010
ตอบ: 96
โพสเมื่อ: Thu Jun 20, 2019 03:19
[RE: รีวิวเบอร์เกอร์ Carl's Jr ใน LA (D-Review)]
.
แก้ไขล่าสุดโดย supersaber เมื่อ Mon Jun 14, 2021 20:33, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 12 Sep 2013
ตอบ: 964
โพสเมื่อ: Thu Jun 20, 2019 07:17
supersaber พิมพ์ว่า:
เคยกิน shake shack ยังครับจากฝั่งนิวยอร์ค อร่อยเหมือนกันนะ in n out ท่านก็น่าจะไม่พลาดเหมือนนกันใช่ไหม 555

นี่อยู่ส่วนนไหนในแอลเอครับเนี่ย เตะบอลไหมครับ  

In and out อยากลองแต่ยังไม่มีโอกาสเลยครับ ถ้ามี delivery นี่ไม่พลาดแน่จะหาโอกาสให้ได้เพราะได้ยินชื่อเสียงมานาน shake shack เคยจะลองแล้วแต่เห็นแถวยาวกลัวไปดูหนังไม่ทันเลยไม่ได้กินครับ

อยู่แถว korean town ครับ พี่อยู่แถวไหนครับ อยากเตะนะครับเอาสตั๊ดมาด้วยแต่ไม่มีคนรู้จักที่เตะเลย555 ชวนผมได้นะครับแต่อาจจะไม่ได้เก่งไม่ได้เตะนานแล้ว
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Jun 20, 2019 07:18
BarceloMao พิมพ์ว่า:
ผมเคยกินที่เมกะรถชาติโอเคแต่บริการห่วยครับ แล้วก็รู้สึกร้านสกปรก  

น่าเสียดายครับรสชาติดีแต่บริการแย่ก็ไม่น่าเข้าร้าน อาจจะแล้วแต่คนครับลองไปใหม่ดู
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Jun 20, 2019 07:19
WORZX! พิมพ์ว่า:
PezzYoH พิมพ์ว่า:
เคยกินตอนไป เมกะบางนา ปริมาณเยอะพอๆกับพวก เบอร์เกอร์คิงเลยครับ  

เรื่องปริมาณกับรสชาติผมมให้สูสีเบอร์เกอร์คิงเลย สำหรับที่นี่ให้ชนะแมคกับkfcขาดเรื่องเบอร์เกอร์  

ที่เมกายังไงผมก็ให้ Culver อ่ะ

เนื้อแห้งนิดๆแต่แป้งฉ่ำๆดี

แถมเชคกับไอติมพี่แกโคตรจะอร่อย

ส่วนแม็คล่าสุดคือสโม๊คเฮ้าส์เซ็ท 10 ดอล

กินหลังฟิตเนสเสร็จอิ่มเกือบอ้วกแหนะโคตรเยอะ  

ไว้ต้องลองบ้างครับ ผมไม่ค่อยได้ออกไปไหนมากเลยยังต้องเรียนรู้อีกเยอะ
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Jun 20, 2019 07:20
Pup_CHELSEA พิมพ์ว่า:
จขกท เคยลอง Habit Burger ยังครับ
เพราะผมยังไม่เคยกิน Carl's อยากรู้ว่าอันไหนเด็ดกว่า  

ยังเลยครับ ไว้จะลองดู อร่อยใช่ไหมครับ
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Jun 20, 2019 07:25
kingdom007 พิมพ์ว่า:
สำหรับผมแล้วเป็นเบอร์เกอร์ที่อร่อยที่สุดแล้วบิ๊กคาร์ลนี่คือสุดยอดมาก รสชาตผมว่าดีกว่าเบอร์เกอร์คิงเยอะมาก ข้อเสียหลักๆคือไม่ค่อยทำการตลาดเลย+สาขาน้อยมาก  

ใช่ครับไม่ค่อยเห็นเท่าไหร่แต่ก็ถือว่าเป็นร้านที่มีชื่อพอสมควร เรื่อง branding ก็ถือว่าทำได้ดีกราฟฟิคสวยดูมืออาชีพ ขาดแค่การตลาด
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Dec 2010
ตอบ: 96
โพสเมื่อ: Thu Jun 20, 2019 09:17
.
แก้ไขล่าสุดโดย supersaber เมื่อ Mon Jun 14, 2021 20:33, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Jun 20, 2019 10:31
เคยกิน shake shack ยังครับจากฝั่งนิวยอร์ค อร่อยเหมือนกันนะ in n out ท่านก็น่าจะไม่พลาดเหมือนนกันใช่ไหม 555

นี่อยู่ส่วนนไหนในแอลเอครับเนี่ย เตะบอลไหมครับ  

In and out อยากลองแต่ยังไม่มีโอกาสเลยครับ ถ้ามี delivery นี่ไม่พลาดแน่จะหาโอกาสให้ได้เพราะได้ยินชื่อเสียงมานาน shake shack เคยจะลองแล้วแต่เห็นแถวยาวกลัวไปดูหนังไม่ทันเลยไม่ได้กินครับ

อยู่แถว korean town ครับ พี่อยู่แถวไหนครับ อยากเตะนะครับเอาสตั๊ดมาด้วยแต่ไม่มีคนรู้จักที่เตะเลย555 ชวนผมได้นะครับแต่อาจจะไม่ได้เก่งไม่ได้เตะนานแล้ว  

ได้ๆ เดี๋ยวชวนไปเตะบอลแถว north hollywood พอดีพึ่้งไปเตะกับคนไทยที่นั่นได้ไม่นานเหมือนกัน เตะช่วงเช้าๆ ถ้าสนใจบอกได้เพราะว่าขาไปผ่านแถว k town ขากลับพาแวะ in n out ได้ถ้าอยากลอง 555 บ้านผมอยุ่เกือบๆ long beach  

โอ้วขอบคุณมากๆเลยครับ อยากออกกำลังกายอยากออกจากบ้านบ้าง ขอหลังไมค์ไปนะครับ
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 29 Dec 2008
ตอบ: 661
โพสเมื่อ: Thu Jun 20, 2019 19:38
Pup_CHELSEA พิมพ์ว่า:
จขกท เคยลอง Habit Burger ยังครับ
เพราะผมยังไม่เคยกิน Carl's อยากรู้ว่าอันไหนเด็ดกว่า  

ยังเลยครับ ไว้จะลองดู อร่อยใช่ไหมครับ  

อร่อยครับ ผมชอบมากกว่า In n out 1 ระดับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel