ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 74, 75, 76 ... 83, 84, 85
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: I Love Ars
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 6958
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 11:16
[RE][หมอนอ]แบบนี้พวกเราถือว่าโดนหลอกมั้ยครับ เริ่มมีกลิ่นเดือด
jackajee1986 พิมพ์ว่า:
หรือจะเกิดลูปนรก พี่ว.โดนก.แย่งแฟน พี่ว.เลยไปแย่งแฟนคนอื่น  
ท่านคิดได้แบบ...
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 9474
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 11:18
[RE: [หมอนอ]แบบนี้พวกเราถือว่าโดนหลอกมั้ยครับ เริ่มมีกลิ่นเดือด]
สรุปหมอมาคบกับผม
0
0
#LFC
Status: แชงคูสผมแดง
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 505
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 11:25
[RE: [หมอนอ]แบบนี้พวกเราถือว่าโดนหลอกมั้ยครับ เริ่มมีกลิ่นเดือด]
ผมว่า พูดตรงๆ ทำให้ชัดเจนดีสุด
ที่พลาดไปแล้ว ก็เริ่มกันใหม่
ถ้ายังไม่ชัดเจน เดี๋ยวก็มีดราม่ามาเรื่อยๆ

0
0
No Pain No Gain
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 24 Feb 2010
ตอบ: 29751
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 11:34
2 แสน 3 ใครมันกดเข้ามาดูวะเนี่ย
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: better place is right here with me
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 9465
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 11:37
เห็นมู้นิ่งๆช่วงหกทุ่มนึกว่าจะไม่มีไรต่อละ
0
0

Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 38
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 11:45
Gygeeเด็กดื้อนาโน๊ะ พิมพ์ว่า:
ผมมองมุมนี้นะ เพราะเคยเห็นเหตุการณ์แบบนี้ คือผู้หญิงอยากเลิกผู้ชาย แต่ผู้ชายขู่ฆ่าตัวตาย อยู่คอนโดเดียวกันไม่ย้ายออกเพราะผู้ชายขู่ฆ่าตัวตาย ออกแนวสงสาร ผูกพันธ์ ทั้งในใจรู้ว่ามันไม่ใช่แต่เลิกไม่ได้ ผู้หญิงไม่ได้มีคนอื่นด้วยนะ
ผมเป็นเพื่อนฝ่ายหญิงบอกให้เลิกก็อยากเลิก ไม่ทำสักที ปากบอกจะลองดู แต่ไม่เด็ดขาด ก็ค้างมาเป็น3-4ปีคิดดู เรื่องนี้โทษฝ่ายหญิงที่ใจอ่อน

ไม่รู้เคสคล้ายเพื่อนผมเปล่า  

ส่วนตัวผมเองก็แอบคิดว่าเป็นแบบนี้เหมือนกันครับ ดูจากแชทที่ลงกันมาในดิส
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3956
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 11:52
[RE][หมอนอ]แบบนี้พวกเราถือว่าโดนหลอกมั้ยครับ เริ่มมีกลิ่นเดือด
มีกระทู้ไหน ยาวกว่านี้ไหมเนี่ย ตั้งแต่เล่น ss มา
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
EOV
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2014
ตอบ: 111
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 11:57
ตกใจ คนอ่าน 200k
0
0
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: 誰でも人生を享受する権利を持っている…
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 47102
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 12:22
ปมต. พิมพ์ว่า:
ยังไม่สรุปอะไรละกัน รอดูเขาแถลงกันพรุ่งนี้ ถ้ามีอะนะ หมาไม่หมา เด่วรู้เลย  

ปมต.เหลาหน่อย วันนี้งานเยอะตามอ่านไม่ไหว
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 05 Jul 2010
ตอบ: 2592
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 12:24
พี่ เบน ฟรีคิก คงตกใจ เม้าอะไรกันวะ 2 แสนคลิก 5555555555555+
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: การเมืองกับแมนยูไม่รู้อะไรเน่ากว่ากัน
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 1737
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 12:29
[หมอนอ]แบบนี้พวกเราถือว่าโดนหลอกมั้ยครับ เริ่มมีกลิ่นเดือด
pockyza พิมพ์ว่า:
BuSu พิมพ์ว่า:
pockyza พิมพ์ว่า:
ทำไมเรียกพี่บาสโดนหลอกผมเห็นพี่บาสเปย์ให้เองตั้งแต่แรกๆละออกตัวแรงมาก พี่บาสเองก็แพ้คือกัน ไม่มีอะไรๆสุดทท้ายก็โดนกลืน ใครรู้สึกก่อนก็แพ้  
ระวังติ่งไขมัน เค้า เดียวมาเห็น โพสคุณนี้ ร้อนใส่แน่ๆ  

คือผมขอพูดตรงๆอะไปเอาความมั่นใจมากจากไหนขนาดคนทั่วไปยังตะหงิดเลยว่ามันต้องมีอ่ะคนคบ คนรอบข้างคือไม่มีใครแบบเฮ้ยพี่ มันกลิ่นไม่ดีว่ะพี่หรือเฮ้ยพี่รอดูก่อนดีกว่าไหม ข่าวแม่งมีมูลเหมือนกัน จากเหตุการณ์นั่นนี่ อะไรกะอีแค่ถามปุ้บก็เชื่อเลย แล้วก็เชียร์ให้ใส่กันเต็มที่เลย ถ้าคุณรุ้ว่าพี่ๆคุณมีปัญหาเรื่องความเครียดคุณยิ่งต้องกรองให้พี่คุณก่อนอ่ะ อันนี้เหมือนจะเร่งให้มีเพื่อให้ลืมคนเก่าอยากให้มีความสุขอะไรแบบนี้คือมันก็เข้าใจในความหวังดีอ่ะนะ ไม่ใช่ผมไม่เชียร์พี่บาสนะก็เออ ติดตามพี่แกเหมือนกัน  

เห็นด้วยครับ พอมีปัญหาก็โทษผู้หญิงกันหมด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
7
0
Status:
เข้าร่วม: 08 Mar 2009
ตอบ: 6
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 12:30
.
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 17530
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 12:37
brrless พิมพ์ว่า:
2 แสน 3 ใครมันกดเข้ามาดูวะเนี่ย  

คนไม่รู้จักเว็บน่าจะตามมาจาก JETKOY อีกเพียบเลย

เอาขึ้นสตรีมละบอกให้คนมาอ่านในนี้
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 9277
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 13:11
ถูกแบนแล้ว
นั่งอ่านมาตาแฉะ ทำไมผมมองว่าเคสนี้ก็ไม่ต่างจากคเส จน. ก. พี่ ว. อะ

เคสนั้น จน. ก็บอกเลิกแล้ว
พี่ ว. บอกยังไม่เลิก
ส่วน ก. บอกกูไม่รู้

สรุปคนด่า จน. ก. ยับเยินแทบหมดอนาคต ส่วนพี่ ว. ลอยตัว ป่วยอยู่ต้องดูแลกันไป

ส่วนเคสนี้

นต. บอกเลิกแล้ว
ส่วน อ. บอกยังไม่เลิก ไปมาหาสู่กันอยู่เลย
ส่วนพี่ ว. บอกกูไม่รู้

เคสนี้มันต่างแค่อย่างเดียวอะ แค่พี่ ว. ยังไม่ไปกินในที่ของ อ. แค่นั้นเอง ถ้าไปถึงขั้นนั้นก็ไม่ต่างกันเลยด้วยซ้ำ

เรื่องนี้ อ. ผิดที่คุมคนของตัวเองไม่อยู่ ไม่ว่าด้วยเหตุผลใดก็ตาม
นต. ผิดตรงที่ไม่เคลียร์สถานะให้ชัดเจน แทงกั๊กแม่งทุกอย่าง ออกแนวปกปิด โกหก หลอกลวงด้วยซ้ำ
ส่วนพี่ ว. พี่ก็ผิดครับ พี่ผิดที่ปล่อยให้ตัวเองเข้าไปลึกขนาดนี้

อันนี้ความเห็นส่วนตัว มุมมองจากคนนอก ไม่รู้จักใครเป็นการส่วนตัวทั้งสิ้น
ทัณฑ์บนครั้งที่ 1
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2009
ตอบ: 298
โพสเมื่อ: Wed Jun 19, 2019 13:25
อเฟรดไวฟ์ซ พิมพ์ว่า:
นั่งอ่านมาตาแฉะ ทำไมผมมองว่าเคสนี้ก็ไม่ต่างจากคเส จน. ก. พี่ ว. อะ

เคสนั้น จน. ก็บอกเลิกแล้ว
พี่ ว. บอกยังไม่เลิก
ส่วน ก. บอกกูไม่รู้

สรุปคนด่า จน. ก. ยับเยินแทบหมดอนาคต ส่วนพี่ ว. ลอยตัว ป่วยอยู่ต้องดูแลกันไป

ส่วนเคสนี้

นต. บอกเลิกแล้ว
ส่วน อ. บอกยังไม่เลิก ไปมาหาสู่กันอยู่เลย
ส่วนพี่ ว. บอกกูไม่รู้

เคสนี้มันต่างแค่อย่างเดียวอะ แค่พี่ ว. ยังไม่ไปกินในที่ของ อ. แค่นั้นเอง ถ้าไปถึงขั้นนั้นก็ไม่ต่างกันเลยด้วยซ้ำ

เรื่องนี้ อ. ผิดที่คุมคนของตัวเองไม่อยู่ ไม่ว่าด้วยเหตุผลใดก็ตาม
นต. ผิดตรงที่ไม่เคลียร์สถานะให้ชัดเจน แทงกั๊กแม่งทุกอย่าง ออกแนวปกปิด โกหก หลอกลวงด้วยซ้ำ
ส่วนพี่ ว. พี่ก็ผิดครับ พี่ผิดที่ปล่อยให้ตัวเองเข้าไปลึกขนาดนี้

อันนี้ความเห็นส่วนตัว มุมมองจากคนนอก ไม่รู้จักใครเป็นการส่วนตัวทั้งสิ้น  

แต่เคสนี้

นต. ได้โดเนทมากมาย sub 1000+

อ. ไม่ได้ไรเลย มีแต่เสีย

พี่ ว. ได้มีความสุขอย่างเต็มที่ ดูจากรอยยิ้ม เสียงหัวเราะ จะบอกว่าเฟคคงไม่ใช่ เสียตรงที่มันเป็นแค่ความสุขชั่วคราว
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 74, 75, 76 ... 83, 84, 85
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel