ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: กก คือ การเดินทาง
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Sep 2009
ตอบ: 39928
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 09:14
[RE: ข่าวลือแมนยู เช้านี้]
KormBer พิมพ์ว่า:
สงสัยเรื่องซื้อนักเตะ

แมนยูดีลซื้อคูลิบาลี่และแม็คไกวร์ พร้อมๆกันไม่ได้เหรอครับ
ถ้าได้ใครก่อน ก็ค่อยยกเลิกดีลอีกฝั่งทันที  
แพงทั้งสองตัวเลย 555

หาตัวอื่นจากลีคอื่นผมว่า 40-50ล เนี่ยไม่น่ายากนะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด "รถไฟ สุนัข เครื่องบิน สกอตแลนด์ และชัยชนะ"

tenHag,Rashford,Mcto,Sancho,Martial => OUT... ค
ซุปตาร์ยูโร
Status: Forza MilanoLFC Support YNWA
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 20345
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 09:14
ข่าวลือแมนยู เช้านี้
ถ้าปล่อยป๊อก ผมมองว่า เอ็นดีดี้ของเลสเตอร์นะแทนได้ แต่ค่าตัวน่าจะ 70m+
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 09:16
AnGYoOnSHi พิมพ์ว่า:
เอาจริงเดนี่ดวงกุดมากเลยนะ คือฟอร์มดี ฟอร์มปัง แต่ดันมาอยู่ในยุคป๋าวางมือ ถ้าป๋าคุมต่อยาวๆ เดนี่คงได้รางวัลเต็มตู้ พอป๋าออกก็อย่างที่เห็น ผมไม่โกรธและไม่กล่าวโทษเดเลยนะ คือมันแบกมาไม่รู้กี่ปี เข้าใจว่ามืออาชีพมันต้องเต็มที่เสมอ แต่อย่าลืม คนอย่างเราๆเวลาทำงานแล้วทรงๆ ยังมีอาการเบิร์นเอาท์ ไอ่เดมีบ้างไม่เห็นแปลก ก็อยากให้อยู่ต่อแล้วฮึดสู้นะ แต่ถ้าจะย้ายขอให้ย้ายไปทีมที่ได้ลุ้นถ้วย UCL นะ

ยังไงถ้าเอ็งรักแมนยู ก็ต่อสัญญา แล้วมาลุยไปด้วยกันนะเด ยังเชื่อในตัวนายเสมอ  
มันคงจะต่อก็ได้ แต่ค่าเหนื่อย 400-500เค -,,-

เพราะดีลเล็กซิสเลย เคสนี้ พังยาว
0
0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด "รถไฟ สุนัข เครื่องบิน สกอตแลนด์ และชัยชนะ"

tenHag,Rashford,Mcto,Sancho,Martial => OUT... ค
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 09:17
Luxiaofeng323 พิมพ์ว่า:
ถ้าปล่อยป๊อก ผมมองว่า เอ็นดีดี้ของเลสเตอร์นะแทนได้ แต่ค่าตัวน่าจะ 70m+  
เอนดีดี้ แกน่าจะตัวรับนะครับ

สแตทโหดอยู้ๆ
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 6832
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 09:17
ถูกแบนแล้ว
ข่าวลือเยอะจัด ตอนนี้มีแววจะได้ใครมั้งลูกพี่
1
0
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 09:18
สวยเหลือเกิน พิมพ์ว่า:
ข่าวลือเยอะจัด ตอนนี้มีแววจะได้ใครมั้งลูกพี่  
ไม่มีใกล้เคียงครัยตอนนี้ 5555

จริงจังคงเป็นบิสซาก้า เจรจารอบสองละ
1
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 6832
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 09:20
ถูกแบนแล้ว
อารมณ์ดี พิมพ์ว่า:

จริงจังคงเป็นบิสซาก้า เจรจารอบสองละ  
บรูโน่อ่ะมีสิทธิ์ไหมครับ อยากได้
1
0
BALLON D'OR
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7683
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 09:22
เป็นไปได้ไหมครับถ้าโซลชา จะทำให้มาติซกลับมาฟิตอยู่ตลอด

ถ้าซื้อกลางรับคนใหม่ แต่มาติซฟิตปั๋งขึ้นมา

ทีนี้เลือกลงสนามยากเลยนะ
1
0
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 09:23

บรูโน่อ่ะมีสิทธิ์ไหมครับ อยากได้  
ผมเห็นแต่ข่าวลืออ่ะบรูโน่ ผมก็อยากได้ 5555
1
0

โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 09:24
KormBer พิมพ์ว่า:
เป็นไปได้ไหมครับถ้าโซลชา จะทำให้มาติซกลับมาฟิตอยู่ตลอด

ถ้าซื้อกลางรับคนใหม่ แต่มาติซฟิตปั๋งขึ้นมา

ทีนี้เลือกลงสนามยากเลยนะ  
ผมว่าต้องหาตัวมาสลับมาติช ถ้าจะให้แกฟิต

แต่ปีหน้าถ้าผมจำไม่ผิด สัญญาปีสุดท้ายกับเราละ
0
0

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: @_@
เข้าร่วม: 14 Sep 2010
ตอบ: 12438
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 09:30
ข่าวลือแมนยู เช้านี้
ผมยังมองว่าทุ่ม แมกไกว มาตัวเดียวเลยจบกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 21 May 2009
ตอบ: 6947
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 09:54
3
0
อำนาจ ความเชื่อ ความรัก คือ 3 สิ่งที่ตรรกะมนุษย์ไม่สามารถอธิบายได้ ดังนั้นอย่าถามว่าทำไมกับเรื่องพวกนี้
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 10:00
Imperfect พิมพ์ว่า:

โคตรเต่าจริงๆ แมนยู
0
0

แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 May 2009
ตอบ: 6809
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 10:43
Spoil
ดิยอป เวบลงไปละ ผมว่าดีนะเคสนี้ ได้ดิยอป แล้วแลกโรโฮ โจนส์ ยัง ไป ผมให้ 3 ตัวเลย

ข่าวลือ

ป้อกบา แมนยูจะเอา 180 มาดริดจะให้ 125+โบ

ในการซื้อขายบิสซา้าครั้งนี้ พาเลสอยากลบ เงื่อนไขดีลของซาฮาออกไป (แมนยได้ส่วนแบ่ง25เปอ)

เนดเวดไปเจอไรโอล่า คุยเรื่องป้อกบา โดยอยากจะแนบนักเตะมาด้วย ดักลาสคอสต้า เจา คันเซโล ดีบาล่า ไรพวกนี้

ลือเรื่อง อยากได้ คิมเปมเบ้ ก็มา

อ่านขำๆ กันครับ อย่าเพิ่งไปซีเรียสกันเยอะ

ตอนนี้ดีลที่จริงจังอยู่คงเป็นดีล บิสซาก้า คงใกล้รู้แล้วว่สจะได้หรือจะแห้ว

----_-----------

โซลชารับยังไม่ได้ตัดสินใจใครมือหนึ่ง

.

โอเล่ กุนนาร์ โซลชาได้ออกมาสัมภาษณ์ว่าเขาเองยังไม่ได้ตัดสินใจว่าจะให้ใครเป็นมือหนึ่งของทีมในฤดูกาลหน้า

.

หลังมีกระแสไม่ต่อสัญญาเดเกอา และทางโรเมโร่เองก็พร้อมที่จะลงเล่น แม้ว่าฤดูกาลที่แล้วยูไนเต็ดเสียประตูในการลงเล่นตลอดฤดูกาลเป็นจำนวนมาก ทำให้กุนซืออย่างโซลชาเองก็เร่งกับรับมือกับปัญญหาดังกล่าว

.

"ประการแรกผมยังไม่รู้ว่าใครควรลงเล่นเป็นตัวจริง แต่ทว่าผมจะดูเรื่องของความพร้อมทั้งร่างกายและจิตใจ"

.
"แน่นอนว่าทุกๆ เกมส์สำคัญหมด เรามีหลายเกมส์และหลายถ้วย รวมถึงเกมส์ใหญ่"

.

"ดังนั้นผมต้องตัดสินใจอีกครั้ง และเลือกคนที่พร้อมที่สุดในการลงเล่น"

Cr Fanmanutd Thailand

เดมันไม่ต่อสัญญา ก็ขายมันซะเห้อะ มันช่วยเรามาเยอะละ

ว่าแต่จะขายไปไหน -,,-

-----------------------------------  

โรโฮ โจนส์ ยัง เรื่องความอยากได้ก็อีกเรื่อง แต่ถ้าการเงิน เวสต์แฮม ไม่น่าจ่ายค่าเหนื่อยพวกนี้ไหวนะ

1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 15 May 2009
ตอบ: 18125
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 11:20
MrGullit พิมพ์ว่า:
Spoil
ดิยอป เวบลงไปละ ผมว่าดีนะเคสนี้ ได้ดิยอป แล้วแลกโรโฮ โจนส์ ยัง ไป ผมให้ 3 ตัวเลย

ข่าวลือ

ป้อกบา แมนยูจะเอา 180 มาดริดจะให้ 125+โบ

ในการซื้อขายบิสซา้าครั้งนี้ พาเลสอยากลบ เงื่อนไขดีลของซาฮาออกไป (แมนยได้ส่วนแบ่ง25เปอ)

เนดเวดไปเจอไรโอล่า คุยเรื่องป้อกบา โดยอยากจะแนบนักเตะมาด้วย ดักลาสคอสต้า เจา คันเซโล ดีบาล่า ไรพวกนี้

ลือเรื่อง อยากได้ คิมเปมเบ้ ก็มา

อ่านขำๆ กันครับ อย่าเพิ่งไปซีเรียสกันเยอะ

ตอนนี้ดีลที่จริงจังอยู่คงเป็นดีล บิสซาก้า คงใกล้รู้แล้วว่สจะได้หรือจะแห้ว

----_-----------

โซลชารับยังไม่ได้ตัดสินใจใครมือหนึ่ง

.

โอเล่ กุนนาร์ โซลชาได้ออกมาสัมภาษณ์ว่าเขาเองยังไม่ได้ตัดสินใจว่าจะให้ใครเป็นมือหนึ่งของทีมในฤดูกาลหน้า

.

หลังมีกระแสไม่ต่อสัญญาเดเกอา และทางโรเมโร่เองก็พร้อมที่จะลงเล่น แม้ว่าฤดูกาลที่แล้วยูไนเต็ดเสียประตูในการลงเล่นตลอดฤดูกาลเป็นจำนวนมาก ทำให้กุนซืออย่างโซลชาเองก็เร่งกับรับมือกับปัญญหาดังกล่าว

.

"ประการแรกผมยังไม่รู้ว่าใครควรลงเล่นเป็นตัวจริง แต่ทว่าผมจะดูเรื่องของความพร้อมทั้งร่างกายและจิตใจ"

.
"แน่นอนว่าทุกๆ เกมส์สำคัญหมด เรามีหลายเกมส์และหลายถ้วย รวมถึงเกมส์ใหญ่"

.

"ดังนั้นผมต้องตัดสินใจอีกครั้ง และเลือกคนที่พร้อมที่สุดในการลงเล่น"

Cr Fanmanutd Thailand

เดมันไม่ต่อสัญญา ก็ขายมันซะเห้อะ มันช่วยเรามาเยอะละ

ว่าแต่จะขายไปไหน -,,-

-----------------------------------  

โรโฮ โจนส์ ยัง เรื่องความอยากได้ก็อีกเรื่อง แต่ถ้าการเงิน เวสต์แฮม ไม่น่าจ่ายค่าเหนื่อยพวกนี้ไหวนะ

ผมว่าเวสแฮมจ่ายไหวครับ แต่ไม่จ่ายให้หรอก ลองคิดว่าเป็นตัวเราเองซิ จะจ่ายค่าเหนื่อยแพงๆให้นักเตะระดับพวกนี้หรอ
0
0
Support : Manchester United/AS Monaco/Inter Milan
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel