ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งดัทช์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Oct 2008
ตอบ: 7447
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 21:38
[RE: Auto Chess M คอมโบเอล์ฟ แอส]
Avilz พิมพ์ว่า:
ธานอสยอดนักชัก พิมพ์ว่า:

ทริค
เก็บเงินให้ถึง 50 ไวๆ รีหาเอล์ฟให้ครบ ต่อด้วยแอส ถ้าเข้ากลางเกมกึ่งเลทเก็บแอสสามบาทหรือสี่ได้เลย พวกดาวเดียวรีหายาก

รบกวนถามเกี่ยวกับทริคการเก็บเงินหน่อยครับ พอดีผมเพิ่งมาเล่นได้ 2 วัน ควรใช้เงินตอนไหน ควรซื้อเวลหรือกดสุ่มตัวตอนไหนดีครับ  

แล้วแต่รูปเกม ถ้าเกมนำอัพเวลได้ผมอัพ เพราะตัวมากกว่ายังไงก็ดีกว่า แถมมีตังจาก win streak อีก แม้เราจะเสีย income ไปบ้างแต่ได้จาก win streak ก็เจ๊าๆ แถมยังชนะต่อแบบ snowball ได้อีก

แต่ถ้าเกมตามแบบได้ lose streak เราอาจไม่ต้องรีบอัพครับ เพราะอัพไปก็แพ้ เก็บเงินไว้เอา income ดีกว่า

ข้อควรระวังคือไม่ต้องรีบ reroll มากครับ ให้รีตอนที่รู้สึกว่าเดคเราไม่ไหว เป็นแบบนี้ต่อแพ้แน่ ประมาณนั้นครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งบุนเดสลีกา
Status: ฮันเตอร์ ซง จิน วู
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Jun 2008
ตอบ: 9874
ที่อยู่: แสงสีส้มแห่งความเจริญ กำลังถือกำเนิดขึ้นใน วันที่ 14 พค 66
โพสเมื่อ: Mon Jun 17, 2019 08:40
[RE: Auto Chess M คอมโบเอล์ฟ แอส]
รบกวนถาม เเท้งต้นเกมส์ ตัวไหนดีครับ

ผมมือใหม่ ยังงง อยู่
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel