ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 Jul 2008
ตอบ: 9343
ที่อยู่: Sir Matt Busby Way, Old Trafford, Manchester, M16 0RA
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 12:26
ผมเข้าไม่ถึงโค้ชโย่งจริงๆว่ะ
jojo_jordison พิมพ์ว่า:
googoe247 พิมพ์ว่า:
Si@m Smile พิมพ์ว่า:
ผมชอบการวิเคราะห์ของโค้ชธง มากกว่าคือมีหลักการและเหตุผลมาชี้แจงตลอด ได้ความรู้ด้วย  

ผมว่าแกเก่งนะ อยากให้ลองมาคุม U-23 เหมือนกัน

อีกเสียงนึง อยากเห็นโค้ชธงมาคุม u23

แต่แกคงไม่เอา ครถมตอนนี้น่าจะจองขึ้นT2ไว้ละ  

ผมว่าแกเก่งนะ ตามดูตั้งแต่แกคุมโคปูนใน T4 แล้วย้ายมานครปฐม เป็นแชมป์ T4 เลื่อนชั้นปีเดียวจะขึ้น T2 ละ  

คุม คอนถม บ้านผม จบเลคแรก ยังไม่แพ้ใคร
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 26 Oct 2010
ตอบ: 29310
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 12:51
ถูกแบนแล้ว
[RE: ผมเข้าไม่ถึงโค้ชโย่งจริงๆว่ะ]
ไม่เคยไปดูซ้อมนะ แต่การวางแทคติคโค้ชไทยที่มาพูดๆให้ฟัง ไม่เหนจะละเอียดเลย
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2014
ตอบ: 162
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 13:09
[RE: ผมเข้าไม่ถึงโค้ชโย่งจริงๆว่ะ]
ดาร์เรน เฟรชเชอร์ พิมพ์ว่า:
ผมชอบการวิเคราะห์ของโค้ชธง มากกว่าคือมีหลักการและเหตุผลมาชี้แจงตลอด ได้ความรู้ด้วย  

ผมว่าแกเก่งนะ อยากให้ลองมาคุม U-23 เหมือนกัน

อีกเสียงนึง อยากเห็นโค้ชธงมาคุม u23

แต่แกคงไม่เอา ครถมตอนนี้น่าจะจองขึ้นT2ไว้ละ  

ผมว่าแกเก่งนะ ตามดูตั้งแต่แกคุมโคปูนใน T4 แล้วย้ายมานครปฐม เป็นแชมป์ T4 เลื่อนชั้นปีเดียวจะขึ้น T2 ละ  

คุม คอนถม บ้านผม จบเลคแรก ยังไม่แพ้ใคร  

แต่ก็ลงทุนไปเยอะเช่นกัน
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 19 Jul 2008
ตอบ: 9343
ที่อยู่: Sir Matt Busby Way, Old Trafford, Manchester, M16 0RA
โพสเมื่อ: Sun Jun 16, 2019 14:04
ดาร์เรน เฟรชเชอร์ พิมพ์ว่า:

แต่ก็ลงทุนไปเยอะเช่นกัน  

ทีมระดับ T2 เก่าก็อย่างงี้แหละครับ เกือบขึ้น T1 ด้วยถ้าไม่ไปคว้าปืนขู่กับลืมส่งเอกสาร =='
0
0
นักเตะอบจ.
Status: ก็ไม่รู้ซินะ....
เข้าร่วม: 15 Aug 2008
ตอบ: 3687
โพสเมื่อ: Mon Jun 17, 2019 19:35
PlayI3oyz พิมพ์ว่า:
บุคคลากรในวงการฟุตบอลเราดีไม่พอจริงๆในการจะก้าวไปให้ไกลกว่านี้

บ้านเราพวกจีเนียสๆไม่ค่อยมาสายกีฬากันหรอก

ฟังจากสัมภาษณ์ก็พอจะเดาได้เลยว่าตื้นอะ

คนอย่างนี้ถ้ามาเป็นโค้ชทีมชาติได้เต็มที่ก็เก่งอยู่แค่ในกะลาแค่นั้นแหละ

จริงครับ ไอซ์อลนด์ประชากรสองแสนกว่าคน ได้เงินจากฟีฟ่าเอาไปพัฒนาโค้ชกับสนามฟุตซอลในร่ม เด็กแต่ละคนได้รับการอบรมจากโค้ชระดับโปรตั้งแต่เด็ก
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel