ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 359
โพสเมื่อ: Sat Jun 15, 2019 20:44
[RE: Virgil van Dijk 2019]
Boulevard พิมพ์ว่า:
คนเช็ดขี้ พิมพ์ว่า:
foamkp พิมพ์ว่า:
แค่ขนาดผมบอกว่า "อาจจะ"ก้าวข้ามเทอรี่ วิดิช ริโอ ซึ่งในอนาคตเราไม่รู้ว่าจะเก่งกว่านั้นหรือป่าว แฟนผีบางท่านยังบอกว่าขี้โม้เลย ถ้าเกิดได้บัลลงดอร์จริงๆไม่อกแตกตายเลยเหรอ  

ก้าวข้ามไม่ได้หรอกครับ

แชมป์ลีค

เอฟเอ

คอมมูนิตี้ชิลด์

พวกนี้สองคนนั้นได้มาหมด

ไหนจะ stat ในฤดูกาล 2008/2009 ของวิดิช ที่ชอบเอามาเกทับทั้งๆที่วิธีเล่นของทั้งสองคนต่างกันลิบลับ แถมคู่ขาของ VVD ก็ไม่ใช่ผู้เล่นระดับเดียวกันด้วยซ้ำ

สรุป VIDIC,RIO > VVD  

555 วิดิช ปีพีคๆนี่ โดนตอเรสฉกไปยิงอย่างเสียหมา เสียตำแหน่งนักเตะยอดเยี่ยมพรีเมียร์ลีกเลย

ถ้าเอาแต่ฝีเท้าล้วนๆ ไม่นับถ้วยอะไรนี่ ผมให้ VVD เหนือกว่า

ปล.ฟอร์มปีนี้นะ  

VVD ก็โดนบาเบลมาแล้วนะครับ 555555 ประมาทเองด้วย

อย่าอวยเยอะครับ พวกขี้อิจฉาเยอะ

ผมจำประโยคนึงได้คร่าวๆ ขอแปลตามความเข้าใจ

" เมื่อเขายกเรื่องในอดีตมาเกทับ แปลว่าเขายอมรับในใจแล้วว่าปัจจุบันเขาสู้ไม่ได้ "

แค่นั้นแหละครับ  

ชอบประโยคนี้มากครับ

" เมื่อเขายกเรื่องในอดีตมาเกทับ แปลว่าเขายอมรับในใจแล้วว่าปัจจุบันเขาสู้ไม่ได้ "

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 895
โพสเมื่อ: Sat Jun 15, 2019 20:55
สิ่งนึงที่สังเกตจากแกคือ แกเป็นกองหลังที่เข้าบอลแบบเคลียร์มาก ไม่มีลูกตุกติกเลย แม้กระทั่งลูกทำประตูปกติจะเห็นมือไม้ค้ำไหล่ค้ำบ่า แต่แกไม่มีเลย ขึ้นเต็มๆ
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 04 Nov 2014
ตอบ: 18399
โพสเมื่อ: Sat Jun 15, 2019 21:31
คนเช็ดขี้ พิมพ์ว่า:
foamkp พิมพ์ว่า:
แค่ขนาดผมบอกว่า "อาจจะ"ก้าวข้ามเทอรี่ วิดิช ริโอ ซึ่งในอนาคตเราไม่รู้ว่าจะเก่งกว่านั้นหรือป่าว แฟนผีบางท่านยังบอกว่าขี้โม้เลย ถ้าเกิดได้บัลลงดอร์จริงๆไม่อกแตกตายเลยเหรอ  

ก้าวข้ามไม่ได้หรอกครับ

แชมป์ลีค

เอฟเอ

คอมมูนิตี้ชิลด์

พวกนี้สองคนนั้นได้มาหมด

ไหนจะ stat ในฤดูกาล 2008/2009 ของวิดิช ที่ชอบเอามาเกทับทั้งๆที่วิธีเล่นของทั้งสองคนต่างกันลิบลับ แถมคู่ขาของ VVD ก็ไม่ใช่ผู้เล่นระดับเดียวกันด้วยซ้ำ

สรุป VIDIC,RIO > VVD  

555 วิดิช ปีพีคๆนี่ โดนตอเรสฉกไปยิงอย่างเสียหมา เสียตำแหน่งนักเตะยอดเยี่ยมพรีเมียร์ลีกเลย

ถ้าเอาแต่ฝีเท้าล้วนๆ ไม่นับถ้วยอะไรนี่ ผมให้ VVD เหนือกว่า

ปล.ฟอร์มปีนี้นะ  

อือหือ อย่าว่างั้นว่างี้

ผมว่าฟานไดร์คโหดจริงนะครับ

แต่ให้ไปเจอเทพตอตอนนั้น ไม่น่ารอดตอไปได้เหมือนกัน

ตอตอนนั้นโคตรโหด ผมให้นิ่ง + คมกว่าเอ็มบัพปีก่อนอะ

แต่มันก็ได้แค่ถ้าอะนะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel