ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Dec 2010
ตอบ: 5275
โพสเมื่อ: Thu Jun 13, 2019 15:32
[RE: 25 นางเอกสาว แห่ง Tokyo Hot !]
4ppl3m1ntt พิมพ์ว่า:
GooBaar LaLiga พิมพ์ว่า:
4ppl3m1ntt พิมพ์ว่า:
aika ตอนอยู่ โตเกียวร้อน ยังไม่สุดเท่าไหร่ ผมว่า
เจนที่ 2 ตอนทำตาโตมาเเล้ว เปลี่ยนสีผิว โยกไปเป็น gal สุดกว่า  

ไหนๆ คือยังไง. พไมไม่รู้ อธิบายส่วนตัวหน่อยซิ  

ปกติเเล้ว av น้อยคนจะ uncen เเล้วขึ้นไป cen โตเกียวร้อนเป็นเจนเเรกๆของ aika ครับ
ตายังไม่ศัล ผิวขาว เเต่ดังมาก เลยขยับไปเล่น ตัว cen มีหลายค่ายเลยครับ
หลังเลยไปอบผิวเป็นสีน้ำตาล ย้อมผมสีทอง (gal) เเล้วไม่กลับมาอีกเลย ส่วนใหญ่ก็
wanz , miae , zuko ก็หัวทอง ,waap เยอะ หาง่ายครับ ใต้ดิน aika บนดินก็ aika
.
เพิ่มเติม จริงๆเเล้วถ้าชอบลุคเเบบ aika เเนะนำ keiko ครับ
คนนี้ก็ uncen ขึ้น cen เหมือนกัน
ค่าย 1000girls ใช้ชื่อ keiko
ค่าย mesubuta ใช้ชื่อ Arisa Henmi
ค่าย 10musume , 1pondo ใช้ชื่อ Miyuka Ito

เจ๋งเป้งไปเลยฮะ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel