ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 741
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 13:23
[RE: ขอระบาย tinder ไม่ตรงปก ระวังใว้]
toetae_7710 พิมพ์ว่า:
Lizm พิมพ์ว่า:
ถามหน่อยครับ ถ้าเป้าหมายไม่แน่ใจว่า เป็นสาวสองรึป่าว จะมีวิธีเช็คอย่างไรดี  

ถ้าไม่แน่ใจว่าสาวสองมันต้องมีวิธีถามแบบเนียนๆครับ

คือให้ถามว่าเป็นสาวสองหรือป่าว แต่ที่ถามเพราะสาวสองเดี๋ยวนี้สวยมาก สวยกว่า ผญ หลายคนอีก

และถ้าเขาถามมาว่า เขาเหมือนสาวสองมากเหรอ ก็ให้บอกเขาไปว่า

เขาไม่เหมือนสาวสองหรอก แต่สาวสองสมัยนี้สวยเหมือน ผญ จริงๆ

บอกไปว่าเขาไม่เหมือนสาวสอง แต่สาวสองเหมือนเขามากกว่า เพราะสาวสองสมัยนี้สวยทุกคน ^^

แล้วถ้าเค้าตอบ เป็นสาวสองค่ะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 27 Mar 2007
ตอบ: 10093
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 13:57
[RE: ขอระบาย tinder ไม่ตรงปก ระวังใว้]
เคยว่างๆเลื่อนลบเพื่อนใน FB ก็ไปเจอสาวคนนึง ก็สงสัยเรารู้จักคนนี้ด้วยเหรอวะ
พอกดเข้าไปดูอ๋อ ญาติข้างบ้านนี้เอง สกิลถ่ายรูปนี่สุดๆมาก ในรูปนี่คืออย่างสวยเลย
แต่ความเป็นจริงๆ คืออ้วน เตี้ย ดำ ครบเลย

คือผมไม่ได้เหยียดนะ แต่จริงๆ เราเป็นไงก็ควรเสนอตัวตนไปแบบนั้นเลยอาจจะปรับสวยๆได้นิดนึง
แต่นี่คือมัน -180 องศาเลย
แก้ไขล่าสุดโดย gazeclub เมื่อ Tue Jun 11, 2019 13:58, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
อยากให้พวกเราชื่นชมน้ำใจผมไม่มากก็น้อยฮะ ที่ซื้อเสื้อมาเช็ดเท้า 330 บาท
ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: NOSOTROS NAIBROS DESUU ~
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5820
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 14:01
เป็นผม ผมวิ่งหนีตรงนั้นแล้ว

ถ้าเขาจะวิ่งตามก็คงไม่ทันนะ หนักขนาดนั้น

0
0

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 17 Sep 2010
ตอบ: 955
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 16:27
toetae_7710 พิมพ์ว่า:
ถามหน่อยครับ ถ้าเป้าหมายไม่แน่ใจว่า เป็นสาวสองรึป่าว จะมีวิธีเช็คอย่างไรดี  

ถ้าไม่แน่ใจว่าสาวสองมันต้องมีวิธีถามแบบเนียนๆครับ

คือให้ถามว่าเป็นสาวสองหรือป่าว แต่ที่ถามเพราะสาวสองเดี๋ยวนี้สวยมาก สวยกว่า ผญ หลายคนอีก

และถ้าเขาถามมาว่า เขาเหมือนสาวสองมากเหรอ ก็ให้บอกเขาไปว่า

เขาไม่เหมือนสาวสองหรอก แต่สาวสองสมัยนี้สวยเหมือน ผญ จริงๆ

บอกไปว่าเขาไม่เหมือนสาวสอง แต่สาวสองเหมือนเขามากกว่า เพราะสาวสองสมัยนี้สวยทุกคน ^^

แล้วถ้าเค้าตอบ เป็นสาวสองค่ะ  

ถ้าท่านชอบก็ซัดไป แต่ถ้าไม่ชอบก็ชิ่งเลย

0
0
Status:
เข้าร่วม: 24 Apr 2010
ตอบ: 2637
โพสเมื่อ: Tue Jun 11, 2019 19:40
บอกกูเถอะ พิมพ์ว่า:
ผมพลาดเองแหละ คือเห็นในรูปขาวนมใหญ่ ก็แบบเคลิ้มๆคุยไปเราไม่ได้คิดมากไง แต่ คือเอะใจตั้งแต่รูปถ่ายแล้วไม่มีเต็มตัวเลย
แล้วถ่ายเอียงๆ ทำมุมตลอด แล้วใช้แอพบีบรูปด้วย
หน้าสวยเลย ผมเลยคุยๆไป สัปดาห์นึงผ่านไป
ทีนี้เค้านัดผมกินข้าว ก็ตอบตกลงๆไปสิๆ ก็แบบเอาว่ะวันนี้มีงานอีกแล้ว แต่มานั่งดูรูปเห้ยไม่มีเต็มตัวเลย จากประสบการณ์ใช่แน่ๆ ผมถามไปตรงๆเลย ถามจริง ตัวเองอ้วนกว่าในรูปใช่ไหม เค้าก็ยืนยันคำเดิม ไม่อ้วน เค้าอวบนิดหน่อย(ใจเริ่มไม่ดี)

ผมก็แบบ เอาว่ะ หน้าสวยนมใหญ่ ขาว หุ่นอวบๆแบบแน่นๆคงโอเค (ในรูปแบบดูไม่ออกเลยจริงๆ)

นัดเจอกันในห้างครับใจกลางเมืองเลย ตรงน้ำพุ ....
ผมน่ะ มารอก่อนเวลา 30นาที มายืนรอ ฝั่งตรงข้ามเลย
ทีนี้ผมยืนรอ มีเสียงโทรศัพท์ดังเข้ามา เหมือนภาพสโลว์โมชั่น
ผมกดรับ แล้วมองไปข้างหน้า เชี่ยย เค้าก็มองมาพอดี แล้วแบบเหมือนรู้ว่าใช่ผมแน่ๆ เค้าก็วางแล้วเดินมาหา

... คือแบบ พูดไม่ออกว่ะ คำว่าไม่ตรงปกนี่สุภาพที่สุดที่ผมสามารถจะพิมพ์ได้ เอาจริงๆ ตอนนั้น ในใจผมสบทคำว่า fuckkkkk what theeee fackkk
คือใช้คำว่าหลอกลวงได้เลย ผมไม่เถียงเรื่องหน้า แต่หุ่นนี่อเมซิ่งมากๆ ทำไมต้องโกหกกันด้วย หนัก80+แน่ๆ

ผมก็ไม่กล้าชิ่งก็แบบเลยไปกินข้าวด้วย เจื่อนๆไป กินเสร็จก็ขอตัวกลับ แบบมีธุระด่วนไรงี้ ขอกลับก่อนนะ คือทุกอย่างมันไปช้ามากๆ ผมพยายามแล้วน่ะ แต่แบบมันไม่ใช่แนวจริงๆ เพื่อนๆเคยปะ แบบมันไม่ใช่อะ

เหตุเกิดเมื่อวันอาทิตย์ ตอนนี้ ผมหยุดการคุยแล้ว ให้เหตุผลว่า
คุณไม่เหมือนในรูป เหมือนผมโดนหลอก

ผมไม่ได้เลวใช่ไหมเนี่ย รู้สึกผิดนิดๆ  

อย่างฮา ในใจผมสบทคำว่า fuckkkkk what theeee fackkk
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 3203
โพสเมื่อ: Wed Jun 12, 2019 03:09
เคยเหมือนกันครับผมยังรู้สึกผิดถงทุกวันนี้แต่ไม่กล้าบอกตรงๆนะ ผมอ้อมบอกพี่น้อง
0
0
Status: Real Madrid Forever
เข้าร่วม: 31 Mar 2009
ตอบ: 1724
โพสเมื่อ: Wed Jun 12, 2019 03:57
0
0

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 5579
โพสเมื่อ: Wed Jun 12, 2019 07:38
ถ้าผมเจอหนัก 70-80 แต่สูงสัก 170+ สำหรับผมได้อยู่นะ แต่ถ้าเตี้ยนี่จบเลยยิ่งไปกันใหญ่
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: Always RED DEVIL
เข้าร่วม: 14 Sep 2006
ตอบ: 7071
โพสเมื่อ: Wed Jun 12, 2019 15:00
ใจร้ายมากๆ
0
0

https://www.facebook.com/DIYBaanBaan
https://www.facebook.com/wonderfulcans
https://www.facebook.com/samakarncheewit
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2007
ตอบ: 2795
โพสเมื่อ: Wed Jun 12, 2019 15:52
finolly พิมพ์ว่า:
ถ้าหน้าสวยจริง เป็นผมก็ยอมนะ

น้ำหนักมันลดกันได้ แถมได้ลองฟิลแบบ 80+ อีกต่างหาก

ถ้าท่านรักเค้าตั้งแต่ตอนนี้ ถ้าเค้าผอมมาแล้วสวยผมว่าเค้าก็ยังจะรักท่านหมดหัวใจตลอดไปอย่างแน่นอน  

บอกเลยว่ายากครับ เคยมี ผญ พยายามจะลดน้ำหนักเพื่อจีบผม เริ่ม 2 สัปดาห์แรกก็ดูตั้งใจดีนะ คุมอาหาร ไปวิ่ง ออกกำลังกายนู่นนี่ พอหลังจากนั้นก็อิดออดอ้างสารพัด แต่ก็มีไปวิ่งบ้าง แต่น้อยลงไปเยอะมาก คือน้ำหนักลดลงไปสักแปป ก็ขึ้นกลับมาเท่าเดิม

จะหาว่าผมเห็นแก่ตัวก็ได้ แต่ผมบอกเค้าไปชัดเจนแต่แรกแล้วว่าผมไม่ชอบคนอ้วน สุุุุดท้ายผมก็ถอยออกมาครับ
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: sigh !!
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1340
โพสเมื่อ: Thu Jun 13, 2019 12:23
ผมพอมีวิธีสังเกตเบื้องต้นอยู่ หลัก ๆ นี่ ปีกจมูกบวม รูจมูกเล็ก ๆ นี่เดาไว้ก่อนเลย อ้วน
แต่ก็มี บางคน - น้อยคน ที่ผอม แต่จมูกเป็นแบบนั้น ก็ต้องสังเกตดี ๆ
ชัวร์สุดก็วิดีโอคอลก่อนครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel