ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 6832
โพสเมื่อ: Mon May 27, 2019 11:05
ถูกแบนแล้ว
[RE: สามีน้องนิ่มทำไมเค้าใจกว้างจังครับ]
เห็นด้วยครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status: Mobileger
เข้าร่วม: 23 Jun 2010
ตอบ: 4296
โพสเมื่อ: Mon May 27, 2019 11:05
[RE: สามีน้องนิ่มทำไมเค้าใจกว้างจังครับ]
Mo Hara พิมพ์ว่า:
หลายคนที่ขึ้น แบบนี้ผัวก็ปล่อยทั้งนั้นแหล่ะ
ส่วนมากมีลูกแล้วด้วย เค้าคงมองว่าเป็นงานอย่างนึงมั้ง
บางคนขึ้นรอบนึง คนดูร้อยคน เปแมวคนละตัวก็สบายละ
ไม่เข้าใจเหมือนกัน  

พี่โมเคยเปย์ กี่ตัวครับ
ปล.ผมหยอกเล่นน้าาาาา
1
0

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ทรงพระเจริญ
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 46531
โพสเมื่อ: Mon May 27, 2019 11:07
Dark_hell พิมพ์ว่า:
Mo Hara พิมพ์ว่า:
หลายคนที่ขึ้น แบบนี้ผัวก็ปล่อยทั้งนั้นแหล่ะ
ส่วนมากมีลูกแล้วด้วย เค้าคงมองว่าเป็นงานอย่างนึงมั้ง
บางคนขึ้นรอบนึง คนดูร้อยคน เปแมวคนละตัวก็สบายละ
ไม่เข้าใจเหมือนกัน  

พี่โมเคยเปย์ กี่ตัวครับ
ปล.ผมหยอกเล่นน้าาาาา  

เราฟังมาจากเพื่อน
1
0
นักเตะอบต.
Status: Mobileger
เข้าร่วม: 23 Jun 2010
ตอบ: 4296
โพสเมื่อ: Mon May 27, 2019 11:07
ส่วนผมไม่ค่อยอินอะไรแบบนี้ เราจะยืนดูเค้าถูสบู่ทำไม ฟองๆๆๆๆๆ

เปย์กันทำไมหว่าาาาา
0
0

แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 01 Jan 2014
ตอบ: 8934
โพสเมื่อ: Mon May 27, 2019 11:13
ผมชอบตอนตามในไอจีนะ แต่พอลึกขึ้นๆไปเลเวลนี้ผมกลับเฉยๆเลยซะงั้น มันเกินไป
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: Drink it. Feel it. Share it.
เข้าร่วม: 26 Jul 2006
ตอบ: 4825
โพสเมื่อ: Mon May 27, 2019 11:18
เค้ามองเป็นงานครับ
เเล้วอายุงานพวกนี้มันมาไวไปไวครับ น้ำขึ้นต้องรีบตักครับ
0
0

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: COYS
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 32062
โพสเมื่อ: Mon May 27, 2019 11:19
Pmt
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 9522
โพสเมื่อ: Mon May 27, 2019 11:20
WataruKurzawa พิมพ์ว่า:
ρarabєlluм พิมพ์ว่า:
เยอะแยะ ใน Mlive บางคนถึงขั้นมามีอะไรกันโชว์ ผมว่าสมัยนี้การโชว์อะไรแบบนี้มันกลายเป็นเรื่องปกติสำหรับหลายๆ คนไปแล้ว  

ไม่อยากให้มองเป็นเรื่องปกติครับ ไม่งั้นสุดท้ายจะควบคุมไม่ได้

อยู่ผมก็นึกถึงประเด็น มอไซ ขับบนทางเดิน 555+

ผมว่าคล้ายกันเลย เริ่มจากมีคนทำ แล้วคนทั่วไป ไม่ชอบ แต่พอเราทำเองคือมันสะดวก

สุดท้ายก็กลายเป็นเรื่องยากในการแก้ไขครับ  

จริงๆ มันควรเป็นอย่างนั้นครับ ผมนึกสมัยก่อนที่วงเกิร์ลลี่เบอร์รี่ออกเพลงใหม่ที่ใส่ขาสั้น จนเป็นกระแสมีแต่คนด่า
พอมาสมัยนี้การแต่งตั้งแนวนั้นเป็นเรื่องปกติ เปลี่ยนไปตามสมัย คนยอมรับมากขึ้น ขอแค่แต่งให้ถูกกาลเทศะ

ส่วนเรื่องนี้ผมว่ามันก็เปลี่ยนไปตามยุค ตามสมัย สมัยก่อนเรามีนางเอกหนังอาร์ หนังเอ๊กซ์ที่คนทั่วไปรู้จัก สามารถหาดูได้
พอมายุคนี้นางเอกเหล่านั้นกลับหายไป แต่เกิดช่องทางการติดตามส่วนตัว (ไลน์ เฟส VK Twitter) เรียกเก็บเงินจากคนดูแทน

ผมว่ามันก็คล้ายๆ กับพวกเว็บแคมของต่างประเทศนะครับ เพราะเขาก็แสดงหรือโชว์ในพื้นที่ๆ หนึ่ง ไม่ใช่ที่พื้นที่ทั่วไปที่สามารถหาดูได้ง่ายๆ
2
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 5181
โพสเมื่อ: Mon May 27, 2019 11:27
ในVK
1
0
รู้อะไรไม่สู้รู้งี้
นักเตะอบจ.
Status: Whiteboyz
เข้าร่วม: 15 Jul 2009
ตอบ: 5768
โพสเมื่อ: Mon May 27, 2019 11:37
คืออะไรอ่ะครับ
1
0

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ความพยายามไม่เคยทรยศใคร
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 15589
โพสเมื่อ: Mon May 27, 2019 11:38
เยอะแยะ ใน Mlive บางคนถึงขั้นมามีอะไรกันโชว์ ผมว่าสมัยนี้การโชว์อะไรแบบนี้มันกลายเป็นเรื่องปกติสำหรับหลายๆ คนไปแล้ว  

ไม่อยากให้มองเป็นเรื่องปกติครับ ไม่งั้นสุดท้ายจะควบคุมไม่ได้

อยู่ผมก็นึกถึงประเด็น มอไซ ขับบนทางเดิน 555+

ผมว่าคล้ายกันเลย เริ่มจากมีคนทำ แล้วคนทั่วไป ไม่ชอบ แต่พอเราทำเองคือมันสะดวก

สุดท้ายก็กลายเป็นเรื่องยากในการแก้ไขครับ  

จริงๆ มันควรเป็นอย่างนั้นครับ ผมนึกสมัยก่อนที่วงเกิร์ลลี่เบอร์รี่ออกเพลงใหม่ที่ใส่ขาสั้น จนเป็นกระแสมีแต่คนด่า
พอมาสมัยนี้การแต่งตั้งแนวนั้นเป็นเรื่องปกติ เปลี่ยนไปตามสมัย คนยอมรับมากขึ้น ขอแค่แต่งให้ถูกกาลเทศะ

ส่วนเรื่องนี้ผมว่ามันก็เปลี่ยนไปตามยุค ตามสมัย สมัยก่อนเรามีนางเอกหนังอาร์ หนังเอ๊กซ์ที่คนทั่วไปรู้จัก สามารถหาดูได้
พอมายุคนี้นางเอกเหล่านั้นกลับหายไป แต่เกิดช่องทางการติดตามส่วนตัว (ไลน์ เฟส VK Twitter) เรียกเก็บเงินจากคนดูแทน

ผมว่ามันก็คล้ายๆ กับพวกเว็บแคมของต่างประเทศนะครับ เพราะเขาก็แสดงหรือโชว์ในพื้นที่ๆ หนึ่ง ไม่ใช่ที่พื้นที่ทั่วไปที่สามารถหาดูได้ง่ายๆ

เห็นด้วยครับ การมีพื้นที่ตรงนี้ ถือเป็นพื้นที่ทางเลือก ถ้าเราสนใจก็ หา access เข้าไปดู อาจจะฟรีหรือ เสียเงินเข้าไป เป็นทางเลือก เสรี ซึ่ง ถุก หรือผิดกฎหมายอันนี้ไม่ทราบแน่ชัดนะครับ (ผมว่าคงเทาๆ)

แต่สิ่งที่เกรงคือ การที่มีผู้หวังผลประโยชน์จากช่องทางนี้แล้ว ไปหลอกน้องเยาวชนที่ยังไม่บรรลุนิติภาวะ แล้วเอาคลิปมาปล่อย เพื่อผลประโชน์ อันนี้เกรงว่าพอคุมไม่ได้มันจะลามไปจุดนั้นครับ

ชาว ss หื่นจริง แต่มีขอบเขตครับ แต่สังคม vk หรือ mlive อันนี้ไม่ทราบเหมือนกันครับ
2
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 9522
โพสเมื่อ: Mon May 27, 2019 11:40

เห็นด้วยครับ การมีพื้นที่ตรงนี้ ถือเป็นพื้นที่ทางเลือก ถ้าเราสนใจก็ หา access เข้าไปดู อาจจะฟรีหรือ เสียเงินเข้าไป เป็นทางเลือก เสรี ซึ่ง ถุก หรือผิดกฎหมายอันนี้ไม่ทราบแน่ชัดนะครับ (ผมว่าคงเทาๆ)

แต่สิ่งที่เกรงคือ การที่มีผู้หวังผลประโยชน์จากช่องทางนี้แล้ว ไปหลอกน้องเยาวชนที่ยังไม่บรรลุนิติภาวะ แล้วเอาคลิปมาปล่อย เพื่อผลประโชน์ อันนี้เกรงว่าพอคุมไม่ได้มันจะลามไปจุดนั้นครับ

ชาว ss หื่นจริง แต่มีขอบเขตครับ แต่สังคม vk หรือ mlive อันนี้ไม่ทราบเหมือนกันครับ  

จริงครับ เคยหลุดเข้าไปในทวิตเตอร์อยู่พักนึง เจอพวกแอคเคาท์ที่หลอกเด็กอายุต่ำกว่า 15 ปีมาโพสคลิปเยอะมากเลย
ผมเห็นแล้วตกใจมาก เข้าใจว่าเป็นรสนิยมทางทางเพศ แต่มันก็ดูไม่ถูกต้องเหมาะสมยังไงไม่รู้
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: 【=◈︿◈=】
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 19214
โพสเมื่อ: Mon May 27, 2019 11:41
อย่าพูดเหมือนทุกคนในโลกรู้จักน้องนิ่ม ทุกคนดูคลิปน้องนิ่มสิครับ

PMT
0
0

ติ่งโล้นครับผม คลั่งโล้นนะ
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 30 Aug 2008
ตอบ: 39
โพสเมื่อ: Mon May 27, 2019 11:42
นิ่มกับครูบลูผมมีคลิปนะ ไม่รุ้จะส่งยังไงกันในนี้ ถ้ามีกลุ่มจะส่งให้
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 917
โพสเมื่อ: Mon May 27, 2019 11:44
วัยรุ่น 90's พิมพ์ว่า:
รักเด็ก1819 พิมพ์ว่า:
RIDER_V7 พิมพ์ว่า:

Mlive ช่องทางไหนครับ โปรดชี้แนะ  
mlive ส่วนมากจะเป็นห้องล๊อกเสียเงินเข้าครับ ลองดู gogolive สิครับ เด็ดเหมือนกัน มีสวยๆมาโชว์ถอดหมด มีอะไรกันโชว์ตลอด ดูฟรี ไม่เสียตัง ไม่มีการแบนด้วย ผมอัดวิดิโอทุกคืน เด็ดๆทั้งนั้นส่วนมากจะแนวเอเซีย พวก เวียดนามมีสวยๆมาโชว์บ่อย คนไทยไม่ค่อยมี  

gogolive กลับมาเล่นได้แล้วเหรอครับ ตอนนั้นนึกว่าบินไปแล้ว

Spoil
ปล.ที่เป็นโลโก้สีม่วงๆป่ะ รู้สึกเดิมไม่ใช่สีนี้  

ผมใช้ตัวที่แก้เข้าห้องspecialใด้ หาโหลดในกูเกิลครับ ดูใด้ตลอดไม่มีแบน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel