ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: hurt by self again and again...!!!~
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 May 2008
ตอบ: 4402
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2019 15:34
[RE: TS M สอบถามครับ]
LeoNess พิมพ์ว่า:
redthekop พิมพ์ว่า:
เพิ่งเล่นเมื่อวาน เข้ากิลด์ไปละ

ยังหาขุนพลที่ต้องการไม่ได้เลย

แต่ใช้ตัวเขาแจกไปก่อนก็โอเค  

เวลไป รีเตาวันละรอบสองรอบ เด่วก็มาเอง...
ส่วนชิ้นขุนพลที่ไว้แลกม้วนกับสร้อย ก็เอาที่เปิดวันละ 9000 อีแปะ นั่นแหละย่อยไป
ถ้าไม่รีบร้อน ก็ไม่ต้องใช้ทองตำลึงเยอะครับ
เล่นใหม่มีเยา 7 วันไหม..ถ้ามีก็ปั๊มเวลไปก่อนเลย เควสช่างมัน มาเก็บทีหลัง
อย่าเอาอย่างผม ง่าวจัด..ดันไปทำเควส ถึงตอนนี้เยาหมด ได้แค่เวล 43  

กะลังทำอย่างงั้นนั่นแหล่ะ 555

และคงไม่เติมเงินหรอก เล่นไปเรื่อยๆ เด๋วก็ได้ ตอนนี้เวล 38 ละ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
"คลื่นลูกใหม่...จะก้าวข้ามพ้นคลื่นลูกเก่าเสมอ"

โค้ช C-License
Status:
เข้าร่วม: 30 Apr 2015
ตอบ: 13267
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2019 15:40
สายลมขย่มศีลธรรม พิมพ์ว่า:
เพิ่งเล่นเมื่อวาน เข้ากิลด์ไปละ

กำำ ชื่อในเกมไรครับๆ ในกิลที่ผมรุ้ใน ss มี 3 คนเอง 555  

ชื่อ เทพอัสนี ครับ

เล่นสายตีธาตลม โปรดชี้แนะด้วย  

ง่ายเลย อัพตีกระจายเวลโครตไว หาขุนที่มีตีกระจายหรือใช่ไซเหวินก่อนก้อได้

แล้วถ้าบัตรเยาหมด ไปซื้อยาในค่ายทหารที่เดินเควสเมือง 1 อะครับ ราคา 20 ทอง แต่ฟื้น sp hp 60 ถูกมาก
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 19 Dec 2008
ตอบ: 29843
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2019 15:53

กำำ ชื่อในเกมไรครับๆ ในกิลที่ผมรุ้ใน ss มี 3 คนเอง 555  

ง่ายเลย อัพตีกระจายเวลโครตไว หาขุนที่มีตีกระจายหรือใช่ไซเหวินก่อนก้อได้

แล้วถ้าบัตรเยาหมด ไปซื้อยาในค่ายทหารที่เดินเควสเมือง 1 อะครับ ราคา 20 ทอง แต่ฟื้น sp hp 60 ถูกมาก  

ตรงไหนหว่าท่าน ผมซื้อเมืองโดน 35 อีแปะตลอดอะ
0
0

โค้ช C-License
Status:
เข้าร่วม: 30 Apr 2015
ตอบ: 13267
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2019 15:55
LeoNess พิมพ์ว่า:

ตรงไหนหว่าท่าน ผมซื้อเมืองโดน 35 อีแปะตลอดอะ  

1
0
นักเตะกลางซอย
Status: ถึงระยะทางจะห่างกัน แต่ใจเราอยู่ใกล้กัน
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 1802
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2019 16:02
ยักษ์ พิมพ์ว่า:
ดินเวทย์ 62 เก็บไหนดีฮะ

เก็บน้ำ 62 อยากเปลี่ยนที่มาก ๆ ไม่รู้จะไปที่ไหน แนะนำทีครับ  

ผมอยากจะบอกว่าเก็บที่เดิมดีแล้วครับ ts การเก็บมอนเวลสูงได้เยอะจริง แต่สกิลมิสบ่อยทำให้จบต่อรอบช้ามาก ฆ่ามอนต่ำกว่า จบไวกว่า ได้รอบต่อมอนไวกว่า เวลไวกว่าเยอะ

แต่ก่อนผมเวล 60 ไปตีที 70 สกิลมิสโครตบ่อย นี้ไปเวลมอนต่ำกว่าตัวเอง 4 ถึง 5 เวล เวลไวและสบายกว่าเยอะ  

ก็จริงอย่างท่านว่าแหะ
ขอบคุณครับ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel