ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 4106
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2019 20:44
[RE: GOSSIP LIVER NEW PLAYER!!]
ดีใจจังขนมปังขึ้นรา พิมพ์ว่า:
Kaipungtoswu พิมพ์ว่า:
ดีใจจังขนมปังขึ้นรา พิมพ์ว่า:
พิมพ์หงส์ง่ายๆไม่พิมพ์ ทำไมต้องไปกด shift เพื่อพิมพ์ตัว ษ  
ไม่ต้องสงสัยอะไร ผมแค่พิมตามอารมณ์เพลินนิ้ว ข้อความต่างๆไม่มีเจตนาทำให้ใครไม่พอใจ แล้วคุณล่ะไม่พอใจอะไรผม ผมจำคุณได้น่ะ ขนมปังขึ้นรา ในบอร์ดการเมืองคุณไม่ชอบผมก็ไม่เป็นไร นี่บอลนอกครับ ใจเย็นๆ  

ผมบอกตรงไหนหรือครับว่าไม่พอใจ ?? ผมก็พิมพ์ชัดนะว่าที่ผมพิมพ์คือคำถาม สงสัย

แล้วอีกอย่างทำไมผมต้องไม่ชอคุณด้วยเหรอครับ คุณเป็นใครโทษทีผมจำไม่ได้  
ถ้าเจตนาแค่นั้น ผมต้องขอโทษคุณด้วย ผมพิมพ์ผิดจริงๆ
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel