ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: พร้อมจะลุยมานานแว้ว
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 15238
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2019 08:53
แนท suckseed เปิดตัวแฟนใหม่แล้ว!!
เปลี่ยนสไตล์เลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status: Chelsea
เข้าร่วม: 03 Aug 2011
ตอบ: 1068
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2019 09:16
[RE: แนท suckseed เปิดตัวแฟนใหม่แล้ว!!]
Chak Passing พิมพ์ว่า:
นี่มัน ฟิล์ม เสิ้นเจิ้น ที่ผู้จัดละครช่อง8 พยายามปั้นเป็นพระเอกอยู่2-3เรื่อง
ปรากฎว่ายับ555
จริงๆ เค้าไม่ได้ชื่อรัฐภูมิหรอก ไปเปลี่ยนมา กะใช้สไตล์ เคน ภูภูมิ ที่ไปเอาชื่อพระเอกดัง เคน ธีรเดช มา แล้วจำง่าย ดังไว แต่เป็ก รัฐภูมิ ก็ยังไม่ดัง อะนะ...

ปล มัวแต่พูดเรื่องแฟนใหม่ เอาเป็นว่าถ้ารักกันจริง ก็ยินดีด้วยเด้อ  

มีอ้างอิงมั้ยครับ ผมเรียนกับมันมาตั้งแต่ม.1 มันก็ชื่อรัฐภูมิตั้งแต่ ม.1ละครับ -*-

ไปเอาข่าวนี้มาจากไหน งง
5
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2013
ตอบ: 483
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2019 09:39
[RE: แนท suckseed เปิดตัวแฟนใหม่แล้ว!!]
Gul2iKo พิมพ์ว่า:
นี่มัน ฟิล์ม เสิ้นเจิ้น ที่ผู้จัดละครช่อง8 พยายามปั้นเป็นพระเอกอยู่2-3เรื่อง
จริงๆ เค้าไม่ได้ชื่อรัฐภูมิหรอก ไปเปลี่ยนมา กะใช้สไตล์ เคน ภูภูมิ ที่ไปเอาชื่อพระเอกดัง เคน ธีรเดช มา แล้วจำง่าย ดังไว แต่เป็ก รัฐภูมิ ก็ยังไม่ดัง อะนะ...

ปล มัวแต่พูดเรื่องแฟนใหม่ เอาเป็นว่าถ้ารักกันจริง ก็ยินดีด้วยเด้อ  

มีอ้างอิงมั้ยครับ ผมเรียนกับมันมาตั้งแต่ม.1 มันก็ชื่อรัฐภูมิตั้งแต่ ม.1ละครับ -*-

เอาแล้วๆ
2
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 5480
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2019 09:40
ฮิเดะซัง พิมพ์ว่า:

เอาแล้วๆ  
เปิดเลยเดี๋ยวผมนั่งดู
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7413
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2019 09:42
[RE]แนท suckseed เปิดตัวแฟนใหม่แล้ว!!
ท่าทางจะมีอะไรสนุกๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
OTW
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Nov 2009
ตอบ: 2046
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2019 09:45
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 14 Feb 2011
ตอบ: 8252
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2019 10:01
เอาหว่ะเหมือนจะมีซุยคาเงะโผล่มาเฉย
0
0
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2019 10:10
เอาตรงๆครับ แบบนี้ผมว่าไม่ค่อยดีนะ คนมาเห็นก็จะเข้าใจผิดกันไปหมด

รู้ไม่จริงแล้วมาโพส กลั่นกรองหน่อยก็ดีครับ ไอเป็กอ่ะเพื่อนสนิทผมเลย

เห็นแล้วเกาหัวเลย เอาข่าวมาจากเพจไหน หรือใครเล่าให้ฟัง -*-

เพื่อนผมชายแท้ครับ แต่มันเป็นผู้ชายแนวสะอาดๆหน่อย คนเลยมองว่าเป็นเก้ง

ไม่แปลกครับ แล้วที่ตอนนี้มันไม่ค่อยได้เล่นละคร เป็นเพราะว่าเพื่อนผมทำธุรกิจ

ต้องหยุดเรื่องละครไว้ + กับมันเป็นคนบรรยายเกี่ยวกับศาสนาคริส เหมือนพี่โตอ่ะ

คือเคร่งมาก จากคนที่ชอบเที่ยวกลางคืน เดี๋ยวนี้มันไม่เที่ยวเลย มันบอกเลิกเที่ยวแล้ว

ผมก็ไม่ค่อยเห็นด้วยหรอก ที่มันทิ้งการแสดง มันพยายามมากนะกว่าจะได้แสดงละคร

ยังเคยบ่นๆมันตลอด พยายามมาตั้งนาน อยู่ดีๆก็หยุด แค่นี้แหละครับ

ปกติในเฟสผมไม่ค่อยไปตอบกลับใครนะเวลาเพจเอาข่าวมาลงแล้วมีคนมาว่ามัน

แต่สะดุดกับคอมเม้นในนี้นี่แหละ อยากรู้ว่าไปเอาข่าวมาจากไหน
4
0
sT7
Status:
เข้าร่วม: 17 Sep 2009
ตอบ: 708
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2019 10:38
แล่วๆๆๆๆๆๆๆๆ
0
0
ค.ศ. 1925(พ.ศ. 2468)เมื่อเราเริ่มจัดตั้งกลุ่มแกนของพรรคอภิวัฒน์ในปารีส ข้าพเจ้ามีอายุเพียง 25 ปีเท่านั้น หนุ่มมาก หนุ่มทีเดียว ขาดความจัดเจน แม้ว่าข้าพเจ้าได้รับปริญญาแล้ว และได้คะแนนสูงสุด แต่ก็ไม่มีอะไรมากไปกว่าทางทฤษฎี ข้าพเจ้าไม่มีความจัดเจน และโดยปราศจากความจัดเจน บางครั้งข้าพเจ้าประยุกต์ทฤษฎีอย่างนักตำรา ข้าพเจ้าไม่ได้นำความเป็นจริงในประเทศของข้าพเจ้ามาคำนึงด้วย ข้าพเจ้าติดต่อกับประชาชนไม่พอ ความรู้ทั้งหมดของข้าพเจ้าเป็นความรู้ตามหนังสือ ข้าพเจ้าไม่ได้เอาสาระสำคัญของมนุษย์มาคำนึงด้วยให้มากเท่าที่ข้าพเจ้าควรจะมี ในปี ค.ศ. 1932 (พ.ศ. 2475) ข้าพเจ้าอายุ 32 ปี พวกเราได้ทำการอภิวัฒน์ แต่ข้าพเจ้าก็ขาดความจัดเจน และครั้นข้าพเจ้ามีความจัดเจนมากขึ้น ข้าพเจ้าก็ไม่มีอำนาจ
ปรีดี พนมยงค์ เอเชียวีก ฉบับวันที่ 28 ธันวาคม พ.ศ. 2523
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 25 Jul 2008
ตอบ: 14411
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2019 10:40
ยินดีด้วยครับ แฟนใหม่โคตรเจ๋งเลย
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 22 Aug 2008
ตอบ: 6604
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2019 11:21
ถูกแบนแล้ว
เอาตรงๆครับ แบบนี้ผมว่าไม่ค่อยดีนะ คนมาเห็นก็จะเข้าใจผิดกันไปหมด

รู้ไม่จริงแล้วมาโพส กลั่นกรองหน่อยก็ดีครับ ไอเป็กอ่ะเพื่อนสนิทผมเลย

เห็นแล้วเกาหัวเลย เอาข่าวมาจากเพจไหน หรือใครเล่าให้ฟัง -*-

เพื่อนผมชายแท้ครับ แต่มันเป็นผู้ชายแนวสะอาดๆหน่อย คนเลยมองว่าเป็นเก้ง

ไม่แปลกครับ แล้วที่ตอนนี้มันไม่ค่อยได้เล่นละคร เป็นเพราะว่าเพื่อนผมทำธุรกิจ

ต้องหยุดเรื่องละครไว้ + กับมันเป็นคนบรรยายเกี่ยวกับศาสนาคริส เหมือนพี่โตอ่ะ

คือเคร่งมาก จากคนที่ชอบเที่ยวกลางคืน เดี๋ยวนี้มันไม่เที่ยวเลย มันบอกเลิกเที่ยวแล้ว

ผมก็ไม่ค่อยเห็นด้วยหรอก ที่มันทิ้งการแสดง มันพยายามมากนะกว่าจะได้แสดงละคร

ยังเคยบ่นๆมันตลอด พยายามมาตั้งนาน อยู่ดีๆก็หยุด แค่นี้แหละครับ

ปกติในเฟสผมไม่ค่อยไปตอบกลับใครนะเวลาเพจเอาข่าวมาลงแล้วมีคนมาว่ามัน

แต่สะดุดกับคอมเม้นในนี้นี่แหละ อยากรู้ว่าไปเอาข่าวมาจากไหน  

ถ้าเป็นแบบนั้นจริง ผมก็ขอโทษละครับ
ผิดที่ผมเองที่ไม่กรองจริงๆ แต่ผมก็ฟังมาจากพวกเมาส์มอยสายบันเทิงนั่นแหละ
กดเรื้อนก็ไม่ว่าครับ ถือว่าผมไม่กรองข้อมูลจริงๆ ก็ฟังๆมา อ่านๆมา นั่นแหละครับ
เอาเป็นว่า ขอโทษ เรื่องชื่อครับ เพราะไม่ได้กรองจริงๆ ส่วนเรื่องอื่นๆก็ฟังพวกนักข่าวบันเทิงเมามอยตามเพจ ตามช่องรายการบันเทิง

ปล ส่วนเรื่อง สาว ผมไม่ได้ว่านะ ผมว่าแค่เรื่องดันเป็นพระเอก
เอาเป็นว่าสรุป ว่าขอโทษในส่วนที่ผมไม่กรองครับ...
2
0
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2019 11:49

ถ้าเป็นแบบนั้นจริง ผมก็ขอโทษละครับ
ผิดที่ผมเองที่ไม่กรองจริงๆ แต่ผมก็ฟังมาจากพวกเมาส์มอยสายบันเทิงนั่นแหละ
กดเรื้อนก็ไม่ว่าครับ ถือว่าผมไม่กรองข้อมูลจริงๆ ก็ฟังๆมา อ่านๆมา นั่นแหละครับ
เอาเป็นว่า ขอโทษ เรื่องชื่อครับ เพราะไม่ได้กรองจริงๆ ส่วนเรื่องอื่นๆก็ฟังพวกนักข่าวบันเทิงเมามอยตามเพจ ตามช่องรายการบันเทิง

ปล ส่วนเรื่อง สาว ผมไม่ได้ว่านะ ผมว่าแค่เรื่องดันเป็นพระเอก
เอาเป็นว่าสรุป ว่าขอโทษในส่วนที่ผมไม่กรองครับ...  

ไม่เป็นไรครับ ดาราผมคิดว่าเจอข่าวแบบนี้บ่อยอยู่แล้ว แต่ส่วนมากจะเจอแต่ไม่รู้จัก ไม่ดัง

ไรงี้ครับ เพื่อนผมมันก็ชิวๆแหละครับ มันยังบอกผมอยู่เลยว่าไม่เป็นไร ขำๆ

ขอโทษด้วยเช่นกันครับที่เดือดแทนเพื่อนไป ขนาดเจ้าตัวมันยังเฉยๆเลยครับ

ผมก็ลืมไป ดารามันก็มีทั้งข่าวมั่วและข่าวจริงปนๆกันไปครับ
1
0
Status:
เข้าร่วม: 07 May 2007
ตอบ: 83
โพสเมื่อ: Thu May 23, 2019 13:21

This is my Lord
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel