ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ไม่ได้แปลก แค่แตกต่าง
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 May 2010
ตอบ: 4339
โพสเมื่อ: Tue May 21, 2019 14:57
[RE: จากข่าวเด็กโดนกระบะทับ ตามนี้เลยนะครับ]
Ekwangsoo พิมพ์ว่า:
killkill พิมพ์ว่า:
ต้องใช้คำว่า รนหาที่

อยู่ดีๆ ไปปาขวดใส่เค้าก่อน สาเหตุ มันเริ่มจากตรงนี้

ถ้าขับผ่านเฉยๆ ก็จบไปแล้ว ไม่มีใครเจ็บ ใครตาย และติดคุก

#เด็กมือบอน VS ผู้ใหญ่หัวร้อน จุดจบ เลยเป็นแบบนี้  

อย่างนี้ถ้าแก๊งนี้ไปปาขวดที่บ้านคุณ คุณหัวไม่ร้อนใช่ไหมครับ  

หัวร้อนสิครับ แต่ผม ไม่เลือกทางออก ที่จะไปสู่ ความตาย หรือ คุก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: Glory Glory Man Utd
เข้าร่วม: 30 May 2010
ตอบ: 33126
โพสเมื่อ: Tue May 21, 2019 16:05
[RE: จากข่าวเด็กโดนกระบะทับ ตามนี้เลยนะครับ]
เห็นใจนะ แต่แก้ปัยหาแบบนี้ก็คุกไปละกัน
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ์Newbie2006-2016
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 29346
โพสเมื่อ: Tue May 21, 2019 16:28
แฟล็ปแจ็ค ยอดนักผจญภัย พิมพ์ว่า:
pohihi188 พิมพ์ว่า:
ไหนเห็นว่า ถูกทุบหน้าพัง มียูสนึงบ้านอยู่แถวนั้น เห็นเขาบอก ถูกชนแล้วลงมาตีหน้าซ้ำ  

ดูแล้วน่าจะรู้จักเด็กกลุ่มนั้นแหละ เห็นออกมาหาข้ออ้างให้อยู่

บอกไม่ได้แว้น แค่จะผ่านทางไปตีกับวัยรุ่นอีกกลุ่ม

ท่านจำได้ใช่ปะที่เขามาแก้ต่างให้อะ ในข่าวเด็กแว๊นออกมาพูดเองเลย

คนตายอะปาขวด 2 รอบ จริๆงผมจะตั้งกระทู้แล้วอะ แต่จากกระทู้ ผู้หญิงวันนั้น

พอดีมีคนหมั่นไส้ผม ผมเลยอยู่เงียบๆไปก่อนดีกว่าช่วงนี้ ในวาไรตี้ ...

ปล. ผมรู้สึกโอเคมาก ที่มีท่านคนนึงจำได้ครับ

3
0

Fujiwara Takumi Trueno AE 86
โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39646
โพสเมื่อ: Tue May 21, 2019 19:50
[RE]จากข่าวเด็กโดนกระบะทับ ตามนี้เลยนะครับ
ไปปาขวดใส่บ้านเค้าตั้ง 2 รอบ ถ้ารอบเดียวแล้วไล่ชนยังพอคิดได้ว่าหัวร้อน
แต่นี่ไปบ้านเค้า 2 รอบ เป็นใครๆก็ของขึ้นอะ มาเยอะแล้วคิดว่าเก่ง เจอคนเก่งกว่า
อายุวัยนี้มันห้าวเกินพิกัดอยู่แล้วว โดนๆไปมั่งก็ดี ตัวผมยังเคยหัวร้อนโดนแว้นปาดหน้า ผมไล่ดันจนมัน ชลอหนีเข้าซอยอะ พอเวลาผ่านไปกลับมานึก ถ้าเราไปดันมันจนมันตาย ตอนนี้คงลำบาก เดชะบุญที่ผ่านมาได้ จากนั้นใจเย็นลงนิดนึงง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

SAVE OF THE CENTURY !!

โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39646
โพสเมื่อ: Tue May 21, 2019 19:54
[RE]จากข่าวเด็กโดนกระบะทับ ตามนี้เลยนะครับ
pohihi188 พิมพ์ว่า:
ไหนเห็นว่า ถูกทุบหน้าพัง มียูสนึงบ้านอยู่แถวนั้น เห็นเขาบอก ถูกชนแล้วลงมาตีหน้าซ้ำ  

เออใช่ ผมคุ้นๆอยู่ เห็นบอกกำลังตั้งกระทู้ให้รออ่านข้อเท็จจริง
ไม่นึกว่าเคสเดียวกันนน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

SAVE OF THE CENTURY !!

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel