ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 2104
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 21:37
[RE: คิดว่าแฟนที่ยอมให้ไปเที่ยวกลางคืน , เที่ยวผู้หญิง หายากไหมครับ]
ถ้าไปเที่ยวทั่วไป ตลาด มันก็มีอยู่ละ เยอะด้วย เเต่ที่ให้ไปเที่ยวกาหลี่มันมีด้วยเหรอ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: Anti Cyberbullying
เข้าร่วม: 02 Oct 2013
ตอบ: 10242
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 22:33
[RE: คิดว่าแฟนที่ยอมให้ไปเที่ยวกลางคืน , เที่ยวผู้หญิง หายากไหมครับ]
อาจจะมีนะ แต่ส่วนใหญ่ไม่กล้าขอตรงๆ หรอก มีแต่แอบไป

น่าจะเป็นพวกที่ฝ่ายหญิง ไม่ต้องการมีอะไรกับฝ่ายชายแล้ว ก็ต้องยอมปล่อย
ฝ่ายชายไป ระบายออก มั่ง
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: พัดลมเพดานนน
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1491
โพสเมื่อ: Sun May 19, 2019 23:14
คิดว่าแฟนที่ยอมให้ไปเที่ยวกลางคืน , เที่ยวผู้หญิง หายากไหมครับ
Umeshu พิมพ์ว่า:
เชื่อไหม

"คนที่ให้ไป แต่จริงๆเราไม่กล้าไป"

มันเจ๋งแบบบอกไม่ถูก กลัวแมร่งจะเสียไป ผญ.แบบนี้

เป๊ะเว่อ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Dare to dreams
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 20 May 2009
ตอบ: 296
โพสเมื่อ: Mon May 20, 2019 00:27
[RE]คิดว่าแฟนที่ยอมให้ไปเที่ยวกลางคืน , เที่ยวผู้หญิง หายากไหมครับ
หายากแหละครับ แต่มีนะ ผมรู้จักคนนึง เป็นรุ่นพี่ผู้หญิงทำงานแล้ว บ.ส่งมาเรียนป.โท แฟนแกก็อยู่บ.เดียวกัน เวลาแฟนแกมาเที่ยวหาก็แนะนำให้รู้จักกับพวกผม พี่ผู้ชายเวลามา ชอบชวนพวกผมไปกินเหล้า พอดึกๆชวนไปคาราโอเกะเฉย ไม่แคร์แฟนที่ห้องเลย ก็เลยถามว่าพี่ผู้หญิงไม่โกรธเหรอ แกบอกไม่โกรธ พี่ผู้หญิงอนุญาต

มีอยู่วันตอนเรียนคุยยกันเล่นๆ พี่คนนึงในกลุ่มเลยถามพี่ผู้หญิงว่า คิดยังถึงใจถึงอนุญาตให้แฟนไปเที่ยวคาราโอเกะได้ พี่ผู้หญิงแกบอก คาราโอเกะยังน้อย ออน.นี่แกให้ไปประจำ พวกผมนี่แบบ WTF!!! มีด้วยเหรอแบบนี้

ปัจจุบันจบมาหลายปีแล้ว ได้ข่าวว่าพี่ผู้ชายไปเที่ยว หิ้วสาวกลับ ทำเขาท้อง แต่งงานสายฟ้าแลบไปแล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel