ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 13284
โพสเมื่อ: Thu May 16, 2019 05:09
[RE: ข่าว Alexis Sanchez[Di Marzio]]
Falcon_pee V 0.1 พิมพ์ว่า:
เสริมครับ บรูโน่ แฟนานเดส บอกกับสื่อว่าถึงโซลชาว่า ถ้าแมนยูอยากได้ตัวเค้าจิง คือตัวเค้าต้องการที่จะเล่นในตำแหน่งเบอร์ 10 โดยค่าตัวของบรูโน่ แฟนานเดส
อยุ่ที่ 55 ล้าน+(ตามที่สปอร์ติ้ง ตั้งไว้ครับ)ครับ

ตัวนี้น่าสน แต่กลัวจะไปเรือ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status: สื่งที่ร้ายกาจที่สุดในโลกคือความชั่วร้ายในใจของคน
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 1508
โพสเมื่อ: Thu May 16, 2019 10:00
[RE]ข่าว Alexis Sanchez[Di Marzio]
จริงครับถมบาซ่าไปเลย

ถ้าได้กริซมันรั้งป็อกได้แน่

ยิ่งถ้าทีดิบล่า(ซานโช่) แมคไกว ฟานบิซ ผมว่าป็อกอยู่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
( Since I have been watching Football ) Mine BestXI TEAM : 4-4-1-1
GK:E.Van Der Sar ,RB:P.Lahm ,CB:R.Ferdinand ,CB:A.Nesta ,LB:P.Maldini ,CM:A.Pirlo ,CM:P.Scholes ,RW:L.Messi ,ST:R.Van Nistelrooy ,CF:A.Del Piero ,LW:R.Kaká
Manager:Sir Alex Ferguson ,Offensive:Fastbuildup Defensive:Pressing

ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 04 Nov 2014
ตอบ: 18206
โพสเมื่อ: Thu May 16, 2019 10:57
[RE: ข่าว Alexis Sanchez[Di Marzio]]
สวยเหลือเกิน พิมพ์ว่า:
เสริมครับ บรูโน่ แฟนานเดส บอกกับสื่อว่าถึงโซลชาว่า ถ้าแมนยูอยากได้ตัวเค้าจิง คือตัวเค้าต้องการที่จะเล่นในตำแหน่งเบอร์ 10 โดยค่าตัวของบรูโน่ แฟนานเดส
อยุ่ที่ 55 ล้าน+(ตามที่สปอร์ติ้ง ตั้งไว้ครับ)ครับ

ตัวนี้แหละครับที่ผมอยากได้ แต่ไม่รู้แฟนแมนยูอยากได้กันไหม  

เล่น cm กับ cam ได้ ผมเอาหมดนะ

ทีมไป uel ด้วย เลือกเยอะไม่เวิคแน่ๆ 5555
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 6832
โพสเมื่อ: Thu May 16, 2019 10:58
ถูกแบนแล้ว
llmomoll พิมพ์ว่า:
สวยเหลือเกิน พิมพ์ว่า:

ตัวนี้แหละครับที่ผมอยากได้ แต่ไม่รู้แฟนแมนยูอยากได้กันไหม  

เล่น cm กับ cam ได้ ผมเอาหมดนะ

ทีมไป uel ด้วย เลือกเยอะไม่เวิคแน่ๆ 5555  
ขอให้มีข่าวคนนี้ที ผมอยากได้มาก
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel