ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: บะหล่อแต่ผ่อบะก้าย
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 1944
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 16:59
[RE: ชนะใครก็ได้ แต่อย่าชนะลิ้วพูล]
ตั้งใจเรียนตอนเปิดเทอมนะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 24 Feb 2010
ตอบ: 29441
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 17:01
[RE]ชนะใครก็ได้ แต่อย่าชนะลิ้วพูล
รำคาญ โดนแบนไปก็ดี
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8578
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 17:03
[RE: ชนะใครก็ได้ แต่อย่าชนะลิ้วพูล]
แบบนี้อย่าเรียกแฟนบอลเลย เรียกว่า จขกท. ก็พอ
กลัวแฟนบอลจริงๆจะซวยไปด้วย
1
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: ถ้าคุณกรีดเลือดผมออกมา มันคงเป็นสีฟ้าแน่ๆ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 7899
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 17:13
ชนะใครก็ได้ แต่อย่าชนะลิ้วพูล
ผมวอร์ทุกเคสทุกทีมนะใครว่าซิตี้หรือทำให้ ผมรู้สึกขัดหูขัดตากับคอมเมนท์ของเค้าผมพร้อมผมวอร์ตลอดอ่ะ
แต่ในเคสนี้ต้องยอมรับว่านักเตะเราผิดจริง เรื่องล้อเค้าว่าวหรืออะไรแบบนี้มันปกติ แต่การไปล้อคนเจ็บหรือเหตุการณ์คนโดนทำร้ายมันไม่สมควรป่ะ
แถมตามข่าวที่ออกมา สโมสรเองก็ออกมาแถ-ลงแบบขอไปทีแบบนี้

เจอแบบนี้ผมก็ปกป้องไม่ได้เหมือนกันอ่ะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย Captain_Kompany เมื่อ Wed May 15, 2019 17:26, ทั้งหมด 1 ครั้ง

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
ตอบ: 3379
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 17:14
ลองของใง
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: DAS PARADIES LIEGT UNTER DEN FÜSSEN MEINE MUTTER
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 6438
ที่อยู่: DAS PARADIES LIEGT UNTER DEN FÜSSEN DER MÜTTER. VERMISSE DICH
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 17:21
Captain_Kompany พิมพ์ว่า:
ผมวอร์ทุกเคสทุกทีมนะใครว่าซิตี้กรือทำให้ขัดหูขัดตาผมวอร์ดะอ่ะ
แต่ในเคสนี้ต้องยอมรับว่านักเตะเราผิดจริง แถมสโมสรเองก็ออกมาแถ-ลงแบบขอไปทีแบบนี้

เจอแบบนี้ผมก็ปกป้องไม่ได้เหมือนกันอ่ะ

ในเว็บหลักของสโมสรยังเงียบกริบอยู่นะครับ ข่าวแถลงการณ์ของss ไม่รู้ไปเอาข่าวมาจากไหน?
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ★・:・。Honey。・:・★
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 9016
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 17:22
อเฟรดไวฟ์ซ พิมพ์ว่า:
-1-st mir@cle พิมพ์ว่า:
ท่าน Macor ท่าน Moonoom ท่านฮ้อยฯ และแฟนเรือดีๆท่านอื่นๆ เข้ามู้นี้แล้วจะเข้าใจแฟนหงส์หลายๆคนฮะ

ว่าคนพวกนี้มันแปรผันตรงกับปริมาณแฟนทั้งหมดล่ะฮะ..โดยส่วนตัว ผมก็ยังมองแฟนเรือส่วนใหญ่นิสัยดีเหมือนเดิมฮะ

ถ้าเราต่างคนต่างเข้าใจกัน ดราม่าจะไม่เกิดฮะ

ส่วนแฟนหงส์ก็ปล่อยแฟนเรือเค้าจัดการกันเองเหอะฮะ...ทะเลาะกันไปก็ไม่ได้อะไร

หล่อตลอดอะ ถ้าบอกว่าพี่ติ๊กเล่นยูสนี้ผมก็เชื่อ  

ุถ้าไม่นำว่าหล่อ ผมนึกว่าหมายถึง อายุ
2
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: ถ้าคุณกรีดเลือดผมออกมา มันคงเป็นสีฟ้าแน่ๆ
ตอบ: 7899
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 17:23
ชนะใครก็ได้ แต่อย่าชนะลิ้วพูล
Rung Bluemoon พิมพ์ว่า:
ผมวอร์ทุกเคสทุกทีมนะใครว่าซิตี้กรือทำให้ขัดหูขัดตาผมวอร์ดะอ่ะ
แต่ในเคสนี้ต้องยอมรับว่านักเตะเราผิดจริง แถมสโมสรเองก็ออกมาแถ-ลงแบบขอไปทีแบบนี้

ในเว็บหลักของสโมสรยังเงียบกริบอยู่นะครับ ข่าวแถลงการณ์ของss ไม่รู้ไปเอาข่าวมาจากไหน?  

จาก BBC ครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 3624
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 17:24
รอดูเป๊บดีกว่าครับตอนนี้
ปล.เปิดเทอมแล้วตั้งใจเรียนนะ จขกท
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4903
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 17:25
ถูกแบนแล้ว

ขอบคุณครับ
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: ติ่งเฮียเจิด
เข้าร่วม: 27 Feb 2010
ตอบ: 7636
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 17:30
เกรียนแตก
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 43587
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 17:33
ท่าน Macor ท่าน Moonoom ท่านฮ้อยฯ และแฟนเรือดีๆท่านอื่นๆ เข้ามู้นี้แล้วจะเข้าใจแฟนหงส์หลายๆคนฮะ

ว่าคนพวกนี้มันแปรผันตรงกับปริมาณแฟนทั้งหมดล่ะฮะ..โดยส่วนตัว ผมก็ยังมองแฟนเรือส่วนใหญ่นิสัยดีเหมือนเดิมฮะ

ถ้าเราต่างคนต่างเข้าใจกัน ดราม่าจะไม่เกิดฮะ

ส่วนแฟนหงส์ก็ปล่อยแฟนเรือเค้าจัดการกันเองเหอะฮะ...ทะเลาะกันไปก็ไม่ได้อะไร

สงสารเลย ปลาเน่ามักจะมีทุกที่จริง
2
0

นักบอลถ้วย ก.
Status: DAS PARADIES LIEGT UNTER DEN FÜSSEN MEINE MUTTER
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 6438
ที่อยู่: DAS PARADIES LIEGT UNTER DEN FÜSSEN DER MÜTTER. VERMISSE DICH
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 17:37
Rung Bluemoon พิมพ์ว่า:

จาก BBC ครับ  

BBC ไปเอามาจาก YourMCFC @YourMCFC ซึ่งเป็นเพียงแค่กลุ่มแฟนของแมนซิตี้เท่านั้น ไม่ใช่ twiiter ของสโมสรนะครับ.

นี้คือทวิตเตอร์ของสโมสร. https://twitter.com/mancity

หน้าตาเป็นอย่างนี้ครับ ข่าว SS ไปบอกว่าแถลงการณ์ของสโมสร อันนี้ผมว่าไม่ดี มันถึงทำให้สมาชิกที่ไม่พอใจอยู่แล้ว ยิ่งไม่พอใจกันไปใหญ่ อันนี้ผมว่าแย่มากครับ. หาข่าวมาแปล แหล่งข่าวเอาที่แน่นอนกว่านี้ได้ไหมครับ.

3
0
ผู้จัดการทีม
Status:
เข้าร่วม: 16 Oct 2005
ตอบ: 38116
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 17:38
อะไรนะ? พิมพ์ว่า:
อเฟรดไวฟ์ซ พิมพ์ว่า:

หล่อตลอดอะ ถ้าบอกว่าพี่ติ๊กเล่นยูสนี้ผมก็เชื่อ  

ุถ้าไม่นำว่าหล่อ ผมนึกว่าหมายถึง อายุ  

อะไรนะ?
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 6013
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 17:45
สรุปกลายเป็นกระทู้แซวท่าน -1-st ไปละ ดีครับ ขี้เกียจดราม่าละ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel