ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Jul 2010
ตอบ: 471
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 13:43
[RE: อ้าวกรีซมันจะย้ายทีม]
★จอห์นミเล่นหนอน★ พิมพ์ว่า:
มาเที่ยว --- กรีซมัน --- แรสฟอด

--------- ป็อกบา ---------
----มาติช ------- เฟร็ด -----

แค่คิดก็มันแล้ว

ชอร์ --- โจนส์ --- สมอลลิ่ง --- ยัง  

มันแน่ มันไม่มีผู้รักษาประตู
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 35376
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 14:26
เออแหะ ปิดฤดูกาลละ ได้เวลาลุ้นย้ายทีมกันต่อ
0
0

นักเตะหมู่บ้าน
Status: สื่งที่ร้ายกาจที่สุดในโลกคือความชั่วร้ายในใจของคน
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 1508
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 18:04
[RE]อ้าวกรีซมันจะย้ายทีม
Tpk พิมพ์ว่า:
ไม่ได้กวนติงแฟนผีนะ โอกาสย้ายมาแมนยู 1% ถึงไมเนี่ย กรีซมันที่อยากย้ายทีมก็คงมีเหตุผลเดียวอยากได้แชมป์หรือลุ้นแชมป์ UCL หรือเล่นลุ้นแชมป์ไปผีเหมือนไปดาวเกรดแท้ๆ แต่ก็รู้นะที่คุณพิมมาแค่ขำๆ แต่ก็ผมอยากพิมขำๆบ้าง  

โทดนะครับไอดอลเบอร์ 7 เค้าเป็นตำนานทีมผมอ่ะครับไม่ใช่ทีมคุณ

แล้วคุณว่าถ้าแมนยูกล้าทุ่มนี้คือไม่มีโปรเจคไปเสนอนักเตะหรอครับ

ผมพิมขำๆนะคับ5555555555

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
( Since I have been watching Football ) Mine BestXI TEAM : 4-4-1-1
GK:E.Van Der Sar ,RB:P.Lahm ,CB:R.Ferdinand ,CB:A.Nesta ,LB:P.Maldini ,CM:A.Pirlo ,CM:P.Scholes ,RW:L.Messi ,ST:R.Van Nistelrooy ,CF:A.Del Piero ,LW:R.Kaká
Manager:Sir Alex Ferguson ,Offensive:Fastbuildup Defensive:Pressing

Tpk
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 11136
โพสเมื่อ: Wed May 15, 2019 18:55
IGmanage พิมพ์ว่า:
Tpk พิมพ์ว่า:
ไม่ได้กวนติงแฟนผีนะ โอกาสย้ายมาแมนยู 1% ถึงไมเนี่ย กรีซมันที่อยากย้ายทีมก็คงมีเหตุผลเดียวอยากได้แชมป์หรือลุ้นแชมป์ UCL หรือเล่นลุ้นแชมป์ไปผีเหมือนไปดาวเกรดแท้ๆ แต่ก็รู้นะที่คุณพิมมาแค่ขำๆ แต่ก็ผมอยากพิมขำๆบ้าง  

โทดนะครับไอดอลเบอร์ 7 เค้าเป็นตำนานทีมผมอ่ะครับไม่ใช่ทีมคุณ

แล้วคุณว่าถ้าแมนยูกล้าทุ่มนี้คือไม่มีโปรเจคไปเสนอนักเตะหรอครับ

ผมพิมขำๆนะคับ5555555555

รอดูตอนย้ายเดวมาแซวต่อ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel