ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 11214
โพสเมื่อ: Sun May 12, 2019 20:23
[RE: หลังเกมส์ เชียงใหม่ vs บียู]
PaNuNu พิมพ์ว่า:
Rustey พิมพ์ว่า:
ทศพล กองหลังสุดรักของแฟนเชียงใฟม่เลยครับ เล่นมันมาก ท้ายเกมส์ลากไปยิงเองอีก กองเชียร์ตะโกนชื่อแกแทบทุกอาทิตย์ 555  

จังหวะนั้นเเฟนลอลเซ็งทั้งสนามพี่ตู้รอให้เเทงให้ตั้งเเต่กลางสนาม  

จังหวะนั้นผมเห็นด้วยว่าต้องทำแบบนั้น เพราะถ้าเปิดไปโอกาสโดนตัดบอลสูงกว่าลากขึ้นไปเอง เดี๋ยวโดนตัดบอลสวนอีกจะซวย สู้ลากๆ แล้วยิงออกหลังไปดีกว่า มีเวลากลับไปตั้งหลัก แถมถ่วงเวลาได้ เพราะเค้าคงคิดแล้วว่าจะหมดตอนนั้นเลย แต่กรรมการดันทดเผื่อให้อีก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status: 500 Internal server error
เข้าร่วม: 14 Aug 2009
ตอบ: 13737
โพสเมื่อ: Sun May 12, 2019 20:35
[RE: หลังเกมส์ เชียงใหม่ vs บียู]
PaNuNu พิมพ์ว่า:
ทศพล กองหลังสุดรักของแฟนเชียงใฟม่เลยครับ เล่นมันมาก ท้ายเกมส์ลากไปยิงเองอีก กองเชียร์ตะโกนชื่อแกแทบทุกอาทิตย์ 555  

จังหวะนั้นเเฟนลอลเซ็งทั้งสนามพี่ตู้รอให้เเทงให้ตั้งเเต่กลางสนาม  

จังหวะนั้นผมเห็นด้วยว่าต้องทำแบบนั้น เพราะถ้าเปิดไปโอกาสโดนตัดบอลสูงกว่าลากขึ้นไปเอง เดี๋ยวโดนตัดบอลสวนอีกจะซวย สู้ลากๆ แล้วยิงออกหลังไปดีกว่า มีเวลากลับไปตั้งหลัก แถมถ่วงเวลาได้ เพราะเค้าคงคิดแล้วว่าจะหมดตอนนั้นเลย แต่กรรมการดันทดเผื่อให้อีก  

หลายจังหวะเลยครับที่เชียงใหม่เล่นจังหวะสวนกลับเเล้วลากไปเองเเทนที่จะให้บอลเคลื่อนที่ ลากไปโดนตัดฟาล์วตลอดเเทนที่จะได้จบ เเต่ไม่เสียหายเพราะหวังเสมออยู่เเล้ว
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 25 Dec 2007
ตอบ: 4897
โพสเมื่อ: Sun May 12, 2019 20:41
แต่ละคนป๊อแป๊เหลือเกินช่วงท้าย ดูไปก็ลุ้นไปใครจะได้ลูกที่ 3
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 12257
โพสเมื่อ: Sun May 12, 2019 20:49
ถูกแบนแล้ว
VAR ซักทีเหอะ
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: HOme
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 6286
โพสเมื่อ: Sun May 12, 2019 21:33
นัดนี้ นั่งดูในสนาม

ยอมรับเลยว่ากรรมการกากจริง ลูกตอนจุดโทษในใจคิดชิ..หายแล้ว แต่พอกรรมการไม่เป่า

บอกเลยแปลกใจจริง

ปล.ด่าแคมป์มันจริงๆ ขำๆนะแคมป์ ถ้าถึงตอนทีมชาติเชียร์เหมือนเดิม
0
0
นักเตะตำบล
Status: CY@
เข้าร่วม: 16 Apr 2010
ตอบ: 1221
โพสเมื่อ: Sun May 12, 2019 21:36
[RE]หลังเกมส์ เชียงใหม่ vs บียู
ไม่ว่าใครจะทำอะไร แคมป์จะเป็นคนที่โดนเจอด่าทุกช๊อต
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย l3annok เมื่อ Sun May 12, 2019 21:37, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 10774
โพสเมื่อ: Sun May 12, 2019 22:00
ชม ใช้โอกาศเปลืองมากหลุดเดี่ยวๆทำบอลหลุดเท้าทุกคน
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 19 Jul 2008
ตอบ: 9343
ที่อยู่: Sir Matt Busby Way, Old Trafford, Manchester, M16 0RA
โพสเมื่อ: Sun May 12, 2019 22:18
หลังเกมส์ เชียงใหม่ vs บียู
กรรมการกากมาก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 10 Sep 2013
ตอบ: 348
โพสเมื่อ: Mon May 13, 2019 09:45
มีเรื่องตลกร้ายสำหรับผมคือ วันเสาร์เช้า ผมต้องไปงานศพที่เชียงใหม่ ตอนนั่งรอที่หน้าเกท เจอคนสามสี่คน คุยกันเสียงดังเลย ผมรำคาญละ แต่คุยดังจนได้ยินว่าเป็นกรรมการฟุตบอล ผมก็เอ๊ะ แมตช์นี้เชียงใหม่เตะนัดเหย้านี่นา เลยนั่งฟังแกไป ประมาณว่า เอ้ย พอมันแหย่ขา เป่าเลย เป่าได้ ไม่มี VAR ใครจะมาว่าไรเรา แล้วก็คุยกันบลาๆๆๆสุดท้ายจบที่ว่า เราก็ต้องเป่าไปอาชีพเรา แต่ทำให้เนียน ผมนี่รอดูเลย เมื่อวานเย็นดูถ่ายทอดสด ก็ตามที่เห็นเลยครับ
1
0
รับปรึกษาปัญหากฎหมายทุกท่านนะครับ
Status:
เข้าร่วม: 15 Oct 2006
ตอบ: 220
โพสเมื่อ: Mon May 13, 2019 10:01
กรรมการไม่ผ่านอย่างแรงงงงง
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 08 May 2006
ตอบ: 7251
โพสเมื่อ: Mon May 13, 2019 12:07
เอลิอัลโด เดอะแบกจริงๆ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 11214
โพสเมื่อ: Mon May 13, 2019 15:24
Lawyerjobjob พิมพ์ว่า:
มีเรื่องตลกร้ายสำหรับผมคือ วันเสาร์เช้า ผมต้องไปงานศพที่เชียงใหม่ ตอนนั่งรอที่หน้าเกท เจอคนสามสี่คน คุยกันเสียงดังเลย ผมรำคาญละ แต่คุยดังจนได้ยินว่าเป็นกรรมการฟุตบอล ผมก็เอ๊ะ แมตช์นี้เชียงใหม่เตะนัดเหย้านี่นา เลยนั่งฟังแกไป ประมาณว่า เอ้ย พอมันแหย่ขา เป่าเลย เป่าได้ ไม่มี VAR ใครจะมาว่าไรเรา แล้วก็คุยกันบลาๆๆๆสุดท้ายจบที่ว่า เราก็ต้องเป่าไปอาชีพเรา แต่ทำให้เนียน ผมนี่รอดูเลย เมื่อวานเย็นดูถ่ายทอดสด ก็ตามที่เห็นเลยครับ  

น่าจะอัดคลิปเสียงซักหน่อยนะครับ ควรกำจัดให้หมด กรรมการพวกนี้
0
0
Status:
เข้าร่วม: 10 Sep 2013
ตอบ: 348
โพสเมื่อ: Mon May 13, 2019 15:44
Lawyerjobjob พิมพ์ว่า:

น่าจะอัดคลิปเสียงซักหน่อยนะครับ ควรกำจัดให้หมด กรรมการพวกนี้  

คิดอยูครับ แต่เค้ามากันเยอะ แต่ผมก็ไปคุยกับเพื่อนของเพื่อนที่เป็นสตาฟท์โค้ชของBUนะ เล่าให้เค้าฟัง ในงานศพ เค้าก็ยิ้มๆเฉยๆ เลยแปลกใจนิดหน่อยมันคงเป็นเรื่องปกติอ่ะครับ แย่มาก
0
0
รับปรึกษาปัญหากฎหมายทุกท่านนะครับ
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel