ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status: Loneliness is underrated.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Oct 2009
ตอบ: 7806
โพสเมื่อ: Sun May 12, 2019 12:34
[RE: สุดท้ายเคอรี่ก็แบกน่ะครับ]
kanatasang57 พิมพ์ว่า:
Nany_Amino พิมพ์ว่า:
kanatasang57 พิมพ์ว่า:
เคอรี่มาสองเกมนี่เนิฟเคดีทิ้งละหรอครับ รอบไฟนอลอย่าเอาเคดีลงนะ คงเหมือนปีที่โดนเลบรอน ไครี่ตบ  

2015 ไม่มีเคดี ก็ตบ เลบรอนได้นิ
2016 โดนเลบรอนตบ
2017/2018 มีเคดีเข้ามาเสริม ก็แชมป์

มันก็ช่วยๆกัน เคดีแบกคนเดียวไหวหรอ ตอนอยู่ OKC  

ตบได้ละใคร mvp final ครับ ปีแรกอิกกี้ที่เล่นเกมรับขั้นเทพปิดเลบรอน ละสองปีหลังใครได้ครับ
ไม่ได้บอกเคดีแบกคนเดียวครับ แต่ถ้าแค่สแปลชบราเธอร์จะเอาอยู่มั้ยแค่นี้ดีกว่า

ขนาดปีที่พีคที่สุดทำลายสถิติบูลยังไม่ถึงแหวนเลยคุณ ไม่ได้เนิฟเคอรี่ ผมชอบด้วยซ้ำ
แต่ติ่งเชฟบางคนมันอวยเว่อไป เอามาเปรียบเป็นเมสซี่วงการบาส ซึ่งมันไม่ใช่เลย

ขณะที่เคดีเป็นคนที่แต้มมาสม่ำเสมอสุดในทีม แม้แต่วันที่สแปลชบราเธอร์ไม่มา ยังโดนติ่งทีมบ่น ผมก็ไม่รู้จะว่าไงละ  

แต่ที่พี่พูดเหมือนไปเนิฟทั้งทีมแล้วชูเคดีไง

ผมไม่มีไรมากหลอก ชวนคุยสนุกๆ #ผมติ่งป๋าเดริก #ปีหน้าคงไปติ่งคู่หูยุโรปต่อ  

ป่าวเนิฟทั้งทีมเลย mvp 2 สมัย เก่งอยู่แล้วทุกคนรู้ แต่ที่ผมพูดก็ fact ทั้งนั้นอะ แย้งมาได้นะอันไหนไม่จริง

ผมไม่มีอะไรกับ gsw อยู่แล้ว เคดีก็ไม่ได้ชอบแต่มีคนมายัดให้เป็นติ่งคัพเค้กซะงั้น

ผมติ่งโคบี้ คนเดียวตั้งแต่ดูบาสมา
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 52809
โพสเมื่อ: Sun May 12, 2019 13:55
สุดท้ายเคอรี่ก็แบกน่ะครับ
๐mC๐ พิมพ์ว่า:
เคอรี่มาสองเกมนี่เนิฟเคดีทิ้งละหรอครับ รอบไฟนอลอย่าเอาเคดีลงนะ คงเหมือนปีที่โดนเลบรอน ไครี่ตบ  

แล้วติ่งคัพเค้กละ คัพเค้กมาคนเดียว เนิฟแม่งทั้งทีมเลย  

ไปถามติ่งคัพเค้กเองดิ ผมติ่งโคบี้ เชียร์เลเกอร์ด้วย มองตามเนื้อผ้าเฉยๆ  

นี่ขนาดติ่งโกเบนะเนี่ย ยังออกตัวขนาดนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: Loneliness is underrated.
เข้าร่วม: 09 Oct 2009
ตอบ: 7806
โพสเมื่อ: Sun May 12, 2019 17:21
[RE: สุดท้ายเคอรี่ก็แบกน่ะครับ]

แล้วติ่งคัพเค้กละ คัพเค้กมาคนเดียว เนิฟแม่งทั้งทีมเลย  

ไปถามติ่งคัพเค้กเองดิ ผมติ่งโคบี้ เชียร์เลเกอร์ด้วย มองตามเนื้อผ้าเฉยๆ  

นี่ขนาดติ่งโกเบนะเนี่ย ยังออกตัวขนาดนี้  

เชื่อเราเหอะนะ เรายังเกลียด okc ตอนตบเลเกอร์เข้าไปชิงสายอยู่เลย
1
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 26 Aug 2006
ตอบ: 1100
โพสเมื่อ: Mon May 13, 2019 18:52
ครึ่งแรก เงียบ
ครึ่งหลัง เทพ

ขนาดฟาล์วเยอะ ยังนิ่งมาก
แก้ไขล่าสุดโดย Basketman เมื่อ Mon May 13, 2019 18:52, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

http://facebook.com/it2hand
กล้อง เลนส์ Mirrorless มือสอง

http://usedotnet.blogspot.com
Blog ความรู้ Programming และ DB
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel