ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 5460
โพสเมื่อ: Sat May 11, 2019 11:14
[RE: KD เจ็บแล้วไง]
RachainTK พิมพ์ว่า:
FernandezSuso พิมพ์ว่า:
โครตสะใจเกมส์นี้ เคอรี่ครึ่งแรกอย่างล่ก ครึ่งหลังโกงมาเลย
เคลย์โครตมา อิ้กกี้ก็ดีเฟ้นโหด
อีกคนที่ต้องชมเลย ลูนี่ แม่มโหดเกิ๊น  

นอกเรื่องหน่อยครับ เมื่อวานได้ดูคู่ หลาบดำ 1ล้านไหม โค ตะ ระ มัน  

ไม่ได้ดูครับท่านเมื่อคืน เห็นแล้วมีถ่ายในเฟส แต่ง่วงจัด มีดราม่ากรรมการมั้ยคับ ฮ่าๆ  

ไม่มีครับ หาย้อนหลังดูมันจริงๆคู้นี้5 ดาวเลย เสียดายมุม1 ล้านยก5โบกให้เต้น ส่วนคู่แสง สงสารชูเจริญ ค่อนข้างขาด  

เห็นแว่วๆ แฟนๆอยากให้กุหลาบเจอแสงซักที มีโอกาสมั้ยคับ เวท141 คู่นี้ น่าสนนะ  

เท่ากันมองว่ายากครับ 137-139 แบบนี้ได้ลุ้นต่อย อิอิ ตอนเช้าแสงแชทมาถามอยู่เมื่อคืนได้ตังไหม 555 สรุปได้แสง เสียจรวด  

ซะงั้น
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 7213
โพสเมื่อ: Sat May 11, 2019 11:35
ก็ดีนะ
เพราะส่วนใหญ่ก็ด่าเคอรรี่ กันจนรู้สึกว่า มันไม่เก่ง

MVP 2 สมัยนะนั้น
แถม Klay บัวเขียว อิกกี้ มันก็ elite defender

ไม่มีKD ball movement น่าจะดีขึ้น ไม่ได้อ่อนลงอย่างที่ทุกคนหวังไว้เท่าไร
0
0
Talent bringt dich an den start, Einstellung ans ziel.
พรสวรรค์นำคุณไปที่จุดเริ่มต้น ทัศนคตินำคุณไปสู่เส้นชัย

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 18 Sep 2008
ตอบ: 4349
โพสเมื่อ: Sat May 11, 2019 15:43
ถูกแบนแล้ว
Σ NOVAK- พิมพ์ว่า:
Curry โคตร clutch ลูกโทษไม่พลาดเลย  

ไม่โดนแม้แต่ขอบห่วง
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel