ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 17, 18
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 May 2015
ตอบ: 618
โพสเมื่อ: Wed May 08, 2019 05:46
[RE: เวลคัม ทู ยูโรป้า!!! 'ผี' ขายขี้หน้านำก่อนเจ๊าบ๊วย 1-1 หลุดท็อปโฟร์]
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
Ibanez_Boy พิมพ์ว่า:
GOSSIPMAN11 พิมพ์ว่า:
ปีหน้าว่าใหม่ครับ ขอบคุณครับน้าที่ทำให้ลุ้น ถึงนัดนี้  
วลีนี้คุ้นๆ...ปีหน้า??? ใช้บ่อยๆเดี๋ยวก็ชินครับ  

ลุ้นท้อป 4 ลุ้นแชมป์ ไม่ใช่ แชมป์ว่าว

รอมา 28 ปียังได้เลยนิ ผมรอ ได้อีกนาน  

จริงๆควรเงียบดีที่สุด ทีมอื่นเขาไม่เห็นพูดมากแบบนี้เลย ฟอร์มแบบนี้ยังมีหน้ามาแซะคนอื่นอีก อายแฟนบอลดีๆ คนอื่นบ้าง  

อยากเล่นด้วย ก็เล่นด้วยไง

ทำไมต้องเงียบอ่ะ ที แห่แชมป์ ก่อนได้แชมป์ ยังทำกันได้เลย สงสารแฟนบอลดีๆบ้าง  

ใครจะแห่มันไปเดือดร้อนทีมไหนไหม ว่าทีมไหน ด่าใคร

ขี้หน้าบ้านตัวเอง กับชี้หน้าบ้านคนอื่นก็ต่างกันแล้ว

ไปเรียนรู้ตรรกะใหม่นะ ถังเขียว  

5555 ตลก ยืนชี้หน้าบ้านเค้าอยุ่ตั้งนาน

พอถึงเวลา บอก กรุจะแห่ ของกรุ

มันไม่ตลกหรอกถ้าไม่แห่ผ่านหน้าบ้านคนอื่นอ่ะ

นี่มันแห่ ระดับโลกเลยดีกว่า ดีใจด้วยนะ แชมป์ ที่ยังไม่ได้อ่ะ รีบแห่ไปไหน  

เดือดร้อนอะไรกับเขาละนะ มันจะแห่ยังไง มันไปหนักหัวใคร ถ้าดิ้นขนาดนี้ รับเชือกสักเส้นไหม เอาไปฝากเพื่อนรักที่อยู่ในคุกด้วย  

55 ใครดิ้นวะ มาโคว้ทเอง แล้วบอกคนอื่นดิ้น

ผมว่านะ เชือกอ่ะเก็บไว้ใช้เองเถอะ ใกล้ละๆ

ใกล้จะว่าวอีกละ

อกแตกตายไหมล่ะนั้น
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7616
โพสเมื่อ: Wed May 08, 2019 06:14
[RE: เวลคัม ทู ยูโรป้า!!! 'ผี' ขายขี้หน้านำก่อนเจ๊าบ๊วย 1-1 หลุดท็อปโฟร์]
GOSSIPMAN11 พิมพ์ว่า:
ปีหน้าว่าใหม่ครับ ขอบคุณครับน้าที่ทำให้ลุ้น ถึงนัดนี้  
วลีนี้คุ้นๆ...ปีหน้า??? ใช้บ่อยๆเดี๋ยวก็ชินครับ  

ลุ้นท้อป 4 ลุ้นแชมป์ ไม่ใช่ แชมป์ว่าว

รอมา 28 ปียังได้เลยนิ ผมรอ ได้อีกนาน  

จริงๆควรเงียบดีที่สุด ทีมอื่นเขาไม่เห็นพูดมากแบบนี้เลย ฟอร์มแบบนี้ยังมีหน้ามาแซะคนอื่นอีก อายแฟนบอลดีๆ คนอื่นบ้าง  

อยากเล่นด้วย ก็เล่นด้วยไง

ทำไมต้องเงียบอ่ะ ที แห่แชมป์ ก่อนได้แชมป์ ยังทำกันได้เลย สงสารแฟนบอลดีๆบ้าง  

ใครจะแห่มันไปเดือดร้อนทีมไหนไหม ว่าทีมไหน ด่าใคร

ขี้หน้าบ้านตัวเอง กับชี้หน้าบ้านคนอื่นก็ต่างกันแล้ว

ไปเรียนรู้ตรรกะใหม่นะ ถังเขียว  

5555 ตลก ยืนชี้หน้าบ้านเค้าอยุ่ตั้งนาน

พอถึงเวลา บอก กรุจะแห่ ของกรุ

มันไม่ตลกหรอกถ้าไม่แห่ผ่านหน้าบ้านคนอื่นอ่ะ

นี่มันแห่ ระดับโลกเลยดีกว่า ดีใจด้วยนะ แชมป์ ที่ยังไม่ได้อ่ะ รีบแห่ไปไหน  

เดือดร้อนอะไรกับเขาละนะ มันจะแห่ยังไง มันไปหนักหัวใคร ถ้าดิ้นขนาดนี้ รับเชือกสักเส้นไหม เอาไปฝากเพื่อนรักที่อยู่ในคุกด้วย  

55 ใครดิ้นวะ มาโคว้ทเอง แล้วบอกคนอื่นดิ้น

ผมว่านะ เชือกอ่ะเก็บไว้ใช้เองเถอะ ใกล้ละๆ

ใกล้จะว่าวอีกละ

อกแตกตายไหมล่ะนั้น  

ไม่อ่ะ ทำได้ก็ยินดีด้วย

บอลคนละตีน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 17, 18
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel