ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แขวนสตั๊ด
Status: ลูกพี่เฉิน ติ่ง พี่ตู้..
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 May 2007
ตอบ: 16099
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2019 15:45
[RE: [BNK48 x IDOL Live] Beginner หรือจะเจอ Endgame]
สอบถามหน่อยครับผมจะสั่งเสื้อ BNK วันเกิด june เห็นเขาบอกเสื้อหดอันนี้จริงปะครับ

ปรกติใส่เสื้ออก 42 ผมต้องสั่ง size อะไรครับทีนี้
Milet..
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 4884
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2019 16:25
[RE: [BNK48 x IDOL Live] Beginner หรือจะเจอ Endgame]
Elcapitano พิมพ์ว่า:
ถามหน่อยครับ

เห็นออฟฟิเชียล ลงรูป จีจี้ แล้วมีคนไปเมนต์ แง๊นๆ นี่คืออะไรผมตกข่าว

น้องไปขับมอไซค์แล้วไม่ใส่หมวกเหรอ? หรือเพราะบุคลิกเหมือนเด็กแว๊น?  

ท่านใช่คนที่ไปตั้งถามในพันทิปเปล่าครับ ถ้าใข่ตะได้ไม่เล่า
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2008
ตอบ: 5245
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2019 16:42
สมัครมาหวีด พิมพ์ว่า:

เห็นออฟฟิเชียล ลงรูป จีจี้ แล้วมีคนไปเมนต์ แง๊นๆ นี่คืออะไรผมตกข่าว

น้องไปขับมอไซค์แล้วไม่ใส่หมวกเหรอ? หรือเพราะบุคลิกเหมือนเด็กแว๊น?  

ท่านใช่คนที่ไปตั้งถามในพันทิปเปล่าครับ ถ้าใข่ตะได้ไม่เล่า  

ไม่ใช่ครับ ไม่ได้เล่นพันทิป แต่ถ้ามีกระทู้ในพันทิปจริงจะได้เข้าไปอ่าน

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 4884
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2019 17:22
สมัครมาหวีด พิมพ์ว่า:

ไม่ใช่ครับ ไม่ได้เล่นพันทิป แต่ถ้ามีกระทู้ในพันทิปจริงจะได้เข้าไปอ่าน  

กระทู้นั้นลบไปแล้วครับ แต่ถามแบบเดียวกันเลย

ก็ประมาณน้องเหมือนสก๊อยนะเเหละ แต่เป็นสก๊อยอัพเกรด
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel