ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 866
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 19:27
[RE: [Spoil] Avengers Endgame คนที่ยังไม่ดูห้ามเข้า]
มีดโกนบาดเกรียน พิมพ์ว่า:
ผมน้ำตาซึมตอนโทนี่มองสไปเดอร์แมนกลับมาอะครับ

มีคำถามนิดนึงคับ ทำไมกัปตันใช้ค้อนได้  

เดาว่า เหมือนที่กับตันเคยขยับค้อนได้นิดนึง ตอนนั้นคงเป็นคนดีแต่ยังไม่คู่ควร
ตอนนี้ หลายสิ่งที่ทำมันคู่ควรกับพลังของค้อนละมั้งครับ
ซุปตาร์ยูโร
Status: trust the process
เข้าร่วม: 22 Jun 2015
ตอบ: 10754
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 19:29
[RE: [Spoil] Avengers Endgame คนที่ยังไม่ดูห้ามเข้า]
KArchi พิมพ์ว่า:
ผมน้ำตาซึมตอนโทนี่มองสไปเดอร์แมนกลับมาอะครับ

มีคำถามนิดนึงคับ ทำไมกัปตันใช้ค้อนได้  

เดาว่า เหมือนที่กับตันเคยขยับค้อนได้นิดนึง ตอนนั้นคงเป็นคนดีแต่ยังไม่คู่ควร
ตอนนี้ หลายสิ่งที่ทำมันคู่ควรกับพลังของค้อนละมั้งครับ  
พอจำได้ไหม ไอ้หนุ่ม งานโทนี ยืนข้างคนเดียว ข้างๆกับ ฮอคอาย คือใคร

เปิดดูคลิปจากเว็บเฟสบุค 
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 8945
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 19:31
BuSu พิมพ์ว่า:

พอจำได้ไหม ไอ้หนุ่ม งานโทนี ยืนข้างคนเดียว ข้างๆกับ ฮอคอาย คือใคร  

ตอนจบรึป่าวครับ ถ้าตอนจบคือเด็กในไอร่อนแมน3

ซุปตาร์ยูโร
Status: trust the process
เข้าร่วม: 22 Jun 2015
ตอบ: 10754
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 19:32
KwanThoopE พิมพ์ว่า:

ตอนจบรึป่าวครับ ถ้าตอนจบคือเด็กในไอร่อนแมน3  
อ่อ ลืมไปเลย

เปิดดูคลิปจากเว็บเฟสบุค 
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5071
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 19:34
[RE][Spoil] Avengers Endgame คนที่ยังไม่ดูห้ามเข้า
ทำไมกัปตันมาร่างแก่ซะละ ไปเอาโล่มาจากไหนถ้ากัปตันมาร่างแก่ก็แสดงว่าแกใช้ชีวิตปกติเลยสิ แล้วอีกตัวอยู่ไหนหว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 15 Jan 2006
ตอบ: 11886
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 19:36

บทมันอยากให้ใช้ได้คับ ใช้ค้อนนี่ผมไม่สงสัยเลยนะแต่ใช้สายฟ้าได้ด้วยเหรอวะ
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 7318
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 19:38
รอดู gotg vol.3 เลย มีธอร์มาเข้าแก้งค์นี่โคดบันเทิงแน่นอน

นักบอลลีกภูมิภาค
Status: ไม่มีใครเก่งเท่ามารดาคุณแล้วล่ะครับ
เข้าร่วม: 26 May 2011
ตอบ: 4178
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 19:38
kazeya พิมพ์ว่า:
ทำไมกัปตันมาร่างแก่ซะละ ไปเอาโล่มาจากไหนถ้ากัปตันมาร่างแก่ก็แสดงว่าแกใช้ชีวิตปกติเลยสิ แล้วอีกตัวอยู่ไหนหว่า  

น่าจะย้อนกลับไปอยู่ในช่วงหลังจากเครื่องบินตกที่ทวีปน้ำแข็งนั่นแหละครับ

ก็พอดิบพอดีกัน เพราะหลังจากนั้น กัปตันอเมริกาในไทม์ไลน์นั้น ก็ไปโลกอนาคตซะแล้ว

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 26 Feb 2011
ตอบ: 3180
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 19:40
[RE][Spoil] Avengers Endgame คนที่ยังไม่ดูห้ามเข้า
เพิ่งดูจบ ฉากนาตาชาทำผมน้ำตาไหลเลย
ฉากสู้สุดท้ายภาคนี้โครตจัดเต็มสมกับมหาสงคราม แต่บางอันก็มองไม่ทันมันไวมาก
ส่วนโทนี่
ภาคนี้ครบทุกอารมณ์จริงๆ
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 6503
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 19:43
[Live] [Spoil] Avengers Endgame คนที่ยังไม่ดูห้ามเข้า
ถามหน่อย ไอ้หนุ่ม งานศพ ที่อยู่ ถัดมาจาก เสือดำ คือใคร  

เด็กที่เคยช่วยโทนี่ใน Iron Man 3 ครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 7318
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 19:46
heracoz พิมพ์ว่า:
แล้วทำไมเจ้เขียวถึงหายไป ส่งหุ่นไปอยู่กับกาเดี้ยนแทนเฉยเลย  

ผมคิดว่า กาโมร่า ในตอนจบเป็นเธอในตอนที่ยังไม่เจอกับพวกการ์เดียน เลยทำให้
1. เข้ากับทีมไม่ได้ เลยต้องแยกกัน
2. โดนลบไปพร้อมกับพวกทานอสเพราะมาพร้อมกันตอนบุกโลก  

ส่วนตัวคิดว่าเป็นแบบแรก เพราะถ้าโดนลบควิลล์มันน่าจะมีรีแอคหนักกว่านี้ อันนี้ดูชิลๆอยู่

Status:
เข้าร่วม: 31 Dec 2009
ตอบ: 9018
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 20:02
ชอบที่ Old Cap ส่งต่อโล่ให้กับ Sam
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 176
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 20:06
ถุงมือพร้อมมณี หลังจากดีดช่วยเพื่อนรอบแรกเสร็จไม่มีใครคิดใช้มันเพื่ออย่างอื่นเลยหรอ 555 แบบเทสเซอแรค วาปไปวาปมาพาทั้งถุงหนี นี่วิ่งอยู่ได้ 5555 infinitywar ทานอสได้มายังโชว์ครบทั้ง 6 เม็ดเลย หรือแม้ตอนบวกกับแคปมาเวลยังแยกเม็ดม่วงมาใช้ต่อยเป็น
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 6957
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 20:11
avenmod พิมพ์ว่า:
ถุงมือพร้อมมณี หลังจากดีดช่วยเพื่อนรอบแรกเสร็จไม่มีใครคิดใช้มันเพื่ออย่างอื่นเลยหรอ 555 แบบเทสเซอแรค วาปไปวาปมาพาทั้งถุงหนี นี่วิ่งอยู่ได้ 5555 infinitywar ทานอสได้มายังโชว์ครบทั้ง 6 เม็ดเลย หรือแม้ตอนบวกกับแคปมาเวลยังแยกเม็ดม่วงมาใช้ต่อยเป็น  

คงไม่กล้าใช้ละมั้งครับ กลัวต้านหลังมณีไม่ได้
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 7528
โพสเมื่อ: Wed Apr 24, 2019 20:13
ถูกแบนแล้ว
ผมมีตั๋วที่เซน เฟส เชียงใหม่

รอบ19.30 วันที่27(เสาร์) โรง9 อยู่ ราคา210

ผมขายให้110 ตอนแรกซื้อไว้ดูซ้ำเพราะไปเชียงใหม่พอดี

แต่ดูรอบเดียวพอละ เบื่อ ง่วงชิบ แถวC กลางๆ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel