ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 5558
โพสเมื่อ: Mon Apr 22, 2019 10:30
[RE: TS Online Mobile ใกล้จะเปิด CBT]
สายลมขย่มศีลธรรม พิมพ์ว่า:
ผมว่าชาว ss ไม่น่าเล่นไหวและอาจถึงผมด้วย เพราะบอทหนักมาก ต้องปล่อย 24 ชมเลย มั้งนะ แต่ยังไงจะลองเล่นแน่นอน

ตอนนี้รีบโหลดตัวเกมเลยครับ เพราะในเกมมีโหลดแพทอีก 800 กว่า MB

ทำไงอะ ท่าน ให้มาหน้านี่ได้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โค้ช C-License
Status:
เข้าร่วม: 30 Apr 2015
ตอบ: 13270
โพสเมื่อ: Mon Apr 22, 2019 10:53
[RE: TS Online Mobile ใกล้จะเปิด CBT]
Devil Bringer พิมพ์ว่า:
ผมว่าชาว ss ไม่น่าเล่นไหวและอาจถึงผมด้วย เพราะบอทหนักมาก ต้องปล่อย 24 ชมเลย มั้งนะ แต่ยังไงจะลองเล่นแน่นอน

ตอนนี้รีบโหลดตัวเกมเลยครับ เพราะในเกมมีโหลดแพทอีก 800 กว่า MB

โหวต apk ตัวเกมจากหน้าเพจครับ แล้วก็ติดตั้งเลย แล้วก็เข้าเกมโหลดแพท
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 5558
โพสเมื่อ: Mon Apr 22, 2019 11:11
Devil Bringer พิมพ์ว่า:

โหวต apk ตัวเกมจากหน้าเพจครับ แล้วก็ติดตั้งเลย แล้วก็เข้าเกมโหลดแพท  

ได้แล้วครับ ขอบคุณค้าบบบ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 31 Aug 2006
ตอบ: 1864
โพสเมื่อ: Tue Apr 23, 2019 02:37
มันสนุกจริงๆ ใช่มั้ยครับเกมนี้ ไม่เคยเล่นสมัย PC ลองโหลดมาเล่นงงๆ 10 นาที ลบทิ้งเลย ไม่คิดว่ายุคนี้จะยังมีเกมภาพ 8bit กับ UI เก่าๆ เหลืออยู่อีก
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel